ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

hello ๆๆๆหมาตัดหูต้องดูแลยังไงครับ
  • หมาตัดหูต้องดูแลอะไรเป็นพิเศษไหมครับ
  • อย่าให้แผลโดนน้ำครับ กินยาตามหมอสั่ง ล้างแผลและทายาแก้อักเสบ(เบตาดีน)เช้าเย็ยครับ ถ้ามันเกาต้องใส่จานดาวเทียมครับ อาหารกินได้ทุกอย่าง..แค่นี้เอง แฮะ..แฮะ..พอดีเพิ่งไปตัดมาตอนนี้แผลหายแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_8442-115.jpg 96K
  • คุณช๊อบเปอร์น่าจะประสบการณ์ตรงสดๆใหม่ๆ
    เพิ่มเติมของผมเนก้าซันโรย แผลแห้งสนิทดีครับ
  • :m028:คุณ chopper ตอบได้เคลียร์ครับ เยี่ยม
    ไฟล์แนบ
    kun2.jpg 73K
  • ขอบคุณครับคุณวีโก้..(แหม..ตอนผมเพิ่งตัดใหม่ๆไม่เห็นแนะนำกันบ้างเลยนะ..คนกันเองแท้ๆ)..:m018: หมาของคุณ jomtub (ใช่อ่านว่า จอมทัพ อ๊ะเปล่า) ดูท่าทงมันจะล่ำกว่าของผมอีกเน้อ กะโลกก็กว้างด้วย อายุเท่าไหร่แล้วครับ..:m001:
  • ก็ไม่เห็นถามอ่ะคับคุณช๊อบเปอร์ แต่ผมตัดไม่ได้ดามนะตอนนั้น วัดจัยไปเรย555
  • ขอบคุณมากครับแล้วเดี๋ยวอัพรูปให้ดูนะครับ
  • ค่าตัดหูราคาเท่าไร