ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP ลูกสายกัด WARRIOR
  • F1
    F2
    M1.......
    M2
    M 3
    สอบถามสายเลือด สอบถามราคา..

083-5290010
    084-0595053
    ไฟล์แนบ
    IMG0272A.jpg 42K
    IMG0273A.jpg 39K
    IMG0269A.jpg 38K
    IMG0270A.jpg 48K
    IMG0271A.jpg 41K
  • ลูกสุนัขอายุ 42 วัน ..
    ไฟล์แนบ
    IMG0281A.jpg 23K
    IMG0278A.jpg 25K
    IMG0279A.jpg 20K
    IMG0283A.jpg 28K
    IMG0276A.jpg 28K
  • รูปไม่ค่อยชัดอ่ะพี่
  • ขอนแก่น สาย Ch loklak ยังมีทำอยู่มั้ยครับ
    ชอบ มีลูกขายอยู่มั้ยครับ
  • มีครับอยู่ทางคุณเอกรัฐภูมิ(หาดใหญ่)เป็นทางสายแม่หมา
    ใช้กล้องมือถือถ่ายครับ เลยไม่ค่อยชัด โทษทีครับ ..
    ไฟล์แนบ
    IMG0217A2.jpg 18K
    IMG0215A2.jpg 7K
  • ผมมีตัวเมียสาย
    สายบน ch.hypo+ladie 1xw
    สายล่างJ-cane2xw 1xL +Leo 1xL (Mother 's ch.loklak)

ส่วนตัวผู้ สายเลือด Jeep (2xwin)+ Kimber(CEK's Midnight 2xwin+CEK's Redrockket 1xwin)
    กำลังท้องอยู่ครับ อีกไม่เกิน 17 วันหน้าจะรู้ผลครับ
    084-8592369

คุณเอ๋เล่นเว็ป bikemodel ด้วยหรอครับ ผมก็เล่นอยู่ ผมจะใช้ชื่อเอก รัตภูมิน่ะครับ ว่างๆได้คุยกันทั้งเรื่องหมาเรื่องรถ พอดีเปิดเข้าไปเจอที่กระทู้พวกเพื่อนๆผมที่จะลงไปสมุยวันที่ 14 กัน แต่ผมคงไม่ได้ไปเพราะว่าเจ้าตัวนี้ไม่รู้จะยังไงอยู่ และพอดีว่า ตัวนี้เพิ่งลงมาถึงด้วย ยังเห่ไม่หาย
    ไฟล์แนบ
    P5081093.jpg 75K
    P5081097.jpg 61K
    P50810783.jpg 64K
  • รวมๆครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG0226A.jpg 71K
    IMG0225A.jpg 67K
    IMG0224A.jpg 85K
    IMG0218A.jpg 69K
  • สวยมากกก

สายกัดแท้ต้องเป็นแผลเต็มตัว หัวจรดหางตั้งแต่เล็ก
    สายแท้ต้องหัวเล็กขาลีบท้องป่อง
    สายกัดแท้ต้องเลี้ยงบนปูนอับชื้น

ได้ตามนี้น่าจะใช่สายกัด
  • แผลที่ไหนล่ะครับ แถวบ้านผมเรียกว่า
    -------เรื้อน------
  • จะขายก็บำรุง ดูแล หมาหน่อย อย่าเอาแต่ สักแต่ว่าขาย
  • เออ
    หมาแม่งก็มีชีวิตนะมึง
    เห็นแก่ตัว เอาเปรียบหมาชิปหาย
  • บางตัวแววตาไม่สดใส ท่าทางซึมๆ คล้ายหมาป่วย ไม่สมบูรณ์ใช่ไหมครับ

สังเกตุจากภาพข้างบน
  • คุณภาพลูกหมาที่เห็นในภาพ
    มันถูกเลี้ยงจากประสบการณ์ ที่ท่านเจ้าของคอกสั่งสมมาอย่างยาวนานใช่ไหมครับ
    หากซื้อไปต้องรักษาระดับคุณภาพการเลี้ยงให้ได้แบบนี้ใช่ไหมครับ จึงจะเรียกว่า มืออาชีพ
    ไม่ทราบว่าคุณ warrior ใช้อาหารยี่ห้ออะไรเลี้ยงครับ หรือกินนมแม่ หรือว่ากินข้าว หรือเนื้อสดอะครับ
    แล้วตัวของแม่หมาให้กินแบบไหนครับ ต้องเสริมอะไรบ้างครับ
  • เสริมมากไม่ได้คับ น้าผี
    เดี๋ยวกำไรน้อยลง ที่เป็นไม่ใช่เรื้อนคับ
    ผมสง
    สัยจะเป็น เริม อยู่ที่อับชื้น เพราะ ปอดจะได้มีภูมิต้านทานตั้งแต่เด็กมั๊งคับ แฮ่ๆ
  • สกปรกฉิบหายเลยวะ อยากขายแต่หมาเป็นโรคอ้างพ่ออ้างแม่มันอยู่ที่ตัวมันเองโว้ยและอยู่ที่โภชนาการและการเลี้ยงดูตั้งแต่ลูกหมาด้วยวะว่าจะแข็งแรงหรือเปล่า เซ็งฉิบ
  • แล้วหมาชุดนี้ เมื่อ สัปดาห์ที่แล้วทำไม ใช้ชื่อ frisco มาโฆษณาขายละครับ รู้สึกว่าเบอร์เดียวกัน(จดไว้) ใช่ที่เดียวกันไหมครับ
    อยากดูภาพที่ชัดกว่านี้ กำลังสนใจ
  • ก็คนเดียวกัน มนุษย์พันชื่อ ชื่อเดียวเดี๋ยวหลอกเขาไม่ได้
  • ไอ้เอ๋มันมีหมาขายทั้งปี
    อาชีพมัน อวดรู้ที่1
  • อ้าว!!!.... ไหนเคยบอกว่าทำแค่ปีละ 1- 2 คอกไม่ใช่หรือ
    ทำไมของดีจึงมีเยอะแยะจังอะ งั้นก็รอดูคอกต่อๆไปก็ไม่สาย
  • แฟนคลับไอ้เอ๋เยอะดีชอบๆ
  • :015:คอกนี้คือคอกสองครับ ...เป็นคอกสุดท้ายครับ ...หากไม่มีผลงานก็จะไม่ผสมครับ คอยติดตามดูได้ครับ
    :067: ชื่อยังไม่กล้าล็อคอิน นับประสาไรมาสู่รู้ ที่อวดรู้ รู้จริง..อย่าใช้คำว่าอวดรู้ ใช้คำว่าแลกเปลี่ยนความคิดเห็นน่าจะดีกว่า ผมไม่ใช่มืออาชีพ เลี้ยงหมาไม่กี่ตัวไม่ใช่ธุรกิจมีก็ขายให้กลุ่มคนที่เลี้ยงสายกัด คนที่เข้าใจสายกัดรูปร่างหน้าตามันเป็นเช่นไร ราคาหมาที่ผมขายก็ไม่ได้แพงจนน่าเกลียด กับสายเลือดหมาระดับนี้มีผลงานมันก็มีโอกาสที่จะขายได้แต่ก็ไม่เคยขายหมาได้ราคา พวกต่อก็ลดได้ก็ลดกันไป มาดูลูกหมาดีกว่า หมาไม่ดี สุขภาพไม่ดี ก็อย่าเอาไปเลี้ยง เคยครับดูหลายๆคอกมาดูด้วยตา ดีกว่า ....
    X ขอย้ำคอกสุดท้ายหากไม่มีผลงาน ใครสนใจติดต่อเข้าได้ครับ ..X

ขอบใจแฟนคลับ มีคนรัก ก็ มีคนเกลียด
    ไฟล์แนบ
    IMG0293A.jpg 9K
  • ทำเป็นตีฝีปากแล้วมึง ใช้กี่ชื่อวะ ไอ้เอ๋........พ่อเทพ..สายกัด
    มึงเอาเศษอาหารร้านข้าวต้ม(ข้าวหมู) มาเลี้ยงรึไงวะหมามึงถึงได้เน่าขนาดนี้ เอาเวลาหน้าคอมฯ ไปแต่งหมาน่าจะดี
  • โธ่ๆๆๆไอ้เอ๋เหย็ดแหมม กูจะคอยดูมึง ว่ามึงจะขายหมาอีกไหม มีหน้าบอกว่าไมได้เป็น ธุรกิจ หัวดอ
  • ใช่ๆ มันบอกว่า 2 คอก พอมี คอก 3..4..5....มันก็ใช้ชื่ออื่นขายไง นี่ล่ะสันดานชั่วมัน
    ใครเชื่อลมปากมันก็ควายยยยยย ละ
  • อี๋หน้าเห=เอ๋หน้า...??