ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ลูกลักยิ้มกับบราวนี่
  • ุ7 เดือน ฝากให้คุณเจดูครับ ลูกเจ้าบราวนี่และลักยิ้ม = อมยิ้ม
    http://i255.photobucket.com/albums/hh137/pondny/20100514-160811.jpg
    พาไปเล่นแถวบ้านชื่อเจ้าบูครับเป็นตัวเมียสะด้วยคึกกันเลย
    http://i255.photobucket.com/albums/hh137/pondny/20100514-161108.jpg

http://i255.photobucket.com/albums/hh137/pondny/IMG00167-20100416-1812.jpg
    ตอนแรกเป็นพยาธิในกระแสเลือดอ่ะครับ เกือบไม่รอด ตอนนี้หายและดีขึ้นเลื่อยๆครับ

http://i255.photobucket.com/albums/hh137/pondny/IMG00199-20100506-1025.jpg
  • สวยครับผม
  • เมื่อเช้าคุยกับคุณพ่อน้องแล้วครับผม ดีใจด้วยครับ
    ยอดหมาก็ต้องอยุ่กับยอดคน
    อมยิ้มโตขึ้นสวยกว่าพ่อมันอีกนะครับ ตอนบราวนี่เด็กๆๆ ยังไม่ล่ำเท่านี้
    อิอิ ชื่อน่ากินเชียว
    แต่ดูเเววตาแล้ว คงไม่ค่อยมีใครกล้ากินมั้งครับ อิอิ
    ขอให้มีความสุขกับน้องหมา อมยิ้มนะครับ
  • พยาธิในกระแสเลือดเป็นอย่างไรบ้างครับพอดีหมาผมผอมๆไม่รู้มันเป็นพยาธิป่าวแต่ถ่ายพยาธิแล้วก็ยังผอมอยู่
  • ครับผม แต่ผมอยากเห็นน้องๆพี่ๆของมันบ้างโน๊ะป่านนี้ไปอยู่ไหนกันบ้าง แล้วที่บ้านคุณเจยังเหลืออยู่กี่ตัวครับ ว่างๆถ่ายให้มาชมๆกันบ้างนะครับ

ตอบ คุณ Darkknight = ตอนเป็นมันมีอาการเบื่ออาหารมีไข้และเวลาทานอาหารไปก็อาเจียนออกหมด แล้วไม่ค่อยมีแรงเลยครับ ซึมมากๆ
    แต่พาไปหาหมอทันครับ เพราะถ้าปล่อยไว้นานอาจจะช็อคได้ ถ้ามีไข้สูง
  • สุดยอดโอลด์แฟมมิลี่เรดโน้ส ตัวเดียวในเมืองไทยเลย บราวนี่ สุดยอดการจ่ายลูก ราคาก็ไม่แพงเหมือนคอกใหญ่ๆครับ
  • อ๋อของผมมันก็ปกตินะมีไข้ไหมไม่เคยจับดูเลยดูไม่เป็น - -

กินข้าวได้ตามปกติแต่น้อยๆ

แล้วก็มีตุ่มๆน้ำใสๆขึ้นตามข้อพับต่างๆ
    ไฟล์แนบ
    IMG_61662.JPG 91K
  • ลูกบราวนี่เช่นกันครับ
    ไฟล์แนบ
    2010_0422mathee0048.JPG 79K
  • ลูกบราวนี่ที่คุณเจขายตัวสุดท้ายครับ ชื่อ ไอดร้า (F1) ชอบวิ่งชอบกระโดดยังกะตัวผู้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    2010_0422mathee0046.JPG 56K
    2010_0422mathee0045.JPG 68K
    2010_0422mathee0043.JPG 70K
  • ผมอยากเห็นลูกของบราวนี่ของคุณโอ๋ ที่อยู่กบินทร์บุรีครับ ถ้าไม่เป็นการรบกวนมากผมอยากเข้าไปดูน้องหมาได้ไหมครับ แล้วพี่น้องตัวอื่นอยู่ไหนกันบ้างครับส่งรูปดูหน่อยครับผม
  • ครับ และเจ้าไอดร้าอยู่ที่ไหนหรอครับ พี่น้องอมยิ้มมาแล้ว ของผมเองไม่ค่อยกระโดดเท่าไร แต่ชอบนอนจริงจังเหมือนเจ้าของเลยละครับ แต่ก็เอาเรื่องร่าเริงครับ อยากเห็นอีกว่าเป็นเช่นไรกันบ้างครับ

ตอบคุณ Darkknight = ผมว่าอาจจะแพ้อะไรหรือป่าว เพราะของผมก็เคยเป็นนะ แพ้โปรตีนจากไก่อ่ะครับ หรือไม่ก็พาไปหาหมอดีกว่านะครับเช็คเพื่อความอุ่นใจ
    ถ้าอยู่ในกทม. ก็ไปที่โรงบาลสัตว์เกษตรก็ได้นะครับ อาจจะรอนานหน่อยแต่ชัวร์ครับ ^_^
  • ครับเจ้าไอดร้าอยู่ที่ สิงห์บุรีครับผม
    ไฟล์แนบ
    2010_0509ท่าข้าม0064.JPG 92K
    2010_0509ท่าข้าม0051.JPG 46K
    2010_0509ท่าข้าม0048.JPG 85K
    2010_0509ท่าข้าม0038.JPG 78K
  • ตกลงลูกชุดนี้เกิดเมื่อไหร่นะครับขอข้อมูลวันเดือนปีเกิดอีกรอบครับคุณเจ
  • เอาแบบเป๊ะๆเลย ผมบอกตามตรงว่าไม่ได้จดบันทึกไว้ครับผม ต้องขอโทษด้วยเพราะคลอกเเรกจริงๆ งงๆอยู่
    น่าจะประมาณวันที่ 17 พฤศจิกายน 2552 นะครับ บวกลบสามวัน
    คือปฎิทินที่จดเนี่ย คุณแม่ผมเค้าทิ้งไปแล้ว ต้องขอโทษจริงๆครับ แต่บวกลบไม่เกินสามวันครับผม
  • เอารูปบราวนี่ตอนเด็กๆมาให้ดู ผอม สุง โย่ง เป็นเปรตเลยครับ อิอิ
    ปัจจุบันเกือบสองปี ก็อย่างในรูปน่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    022.jpg 82K
    144.jpg 74K
    IMG_3556.jpg 74K
  • รูปไซด์หัวและความสูง ปัจจุบันยังไม่ได้วัดเลยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_11.jpg 102K
    IMG_5550dd.jpg 74K
    IMG_5731ddd.jpg 64K
    IMG_5730cc.jpg 81K
  • เจ้าไอดร้า เหมือนบราวนี่เลยนะครับมีทางแม่ผสมอยู่หน่อย แต่เจ้าอมยิ้มเหมือนทางใครยังดูไม่ออกเลยครับ 55
  • สุดยอดเลย หัวใหญ่กว่าโจโจ้พระรามสามอีกแหน้ะ
  • อนาคตถ้าจะหาแฟนให้เจ้าไอดร้าเอาแบบ หุ่นรูปร่างสูงเหมือนบราวนี่จะพอมีบ้างไหมครับ ยินดีที่ได้คุยกันนะครับคุณ pondny ,คุณเจ และทุกๆคนครับผม
  • ยินดีเช่นกันครับคุณต้น คุณปอนด์ ลืมบอกไปครับ บราวนี่คลอกสองกำลังปฎิสนธินะครับ อิอิ ไม่เกินสองเดือน มาแน่ครับผม
  • คุณเจครับแล้วครอกสองของบราวนี่ แม่พันธุ์ตัวเดิมหรือตัวใหม่ครับถ้าตัวใหม่ขอรูปดูได้ไหมครับ ชักสนใจกะว่าคราวนี้ว่าอยากได้ตัวผู้สักตัวครับผม
  • แม่พันธ์คนละตัวกันครับ แม่พันธ์เป็นตัวเมียคลอกเดียวกับยิ้มแหละครับ
    แม่พันธ์ตัวนี้เป็นหมาของน้องสาวแฟนผมเองครับ กระดูก สรีระ คล้ายกับตัวเดิมแต่ สีจะเข้มกว่าครับ
    ถ้าคุณต้นสนใจ คลอกนี้เดี๋ยวคลอดผมส่งรูปให้เลือกก่อน ราคาพิเศษครับ เพราะเป็นลูกค้าเก่า ขอบคุณที่สนใจครับผม
  • เราว่ารอดูผลงานมันก่อนดีไหม ยังไม่ทันโตเลย
    พ่อหมาไม่ค่อยสวย แม่หมาก็อนาจยิ่งกว่า
    อาศัยโฆษณาหนักๆ หลอกเขาไปทั่ว ปั๊มออกมา อีก ระวังกรรมตามทัน
    หากินทางอื่นเถอะ
  • แล้วที่ว่าสวยของพี่ผีนี่ต้องแบบไหนครับ ผมขอดูหมาเทพของพี่ผีหน่อยดิครับ อย่างผมก็ซื้อหมาคลอกนี้ไป ถามว่ามันสวยมั้ย ผมตอบว่าเฉยๆ แต่ผมชอบหมาสไตล์นี้ เอามาเฝ้าบ้าน
    ทำกิจกรรม ไม่ได้เอาไปประกวดนะครับ ถึงจะต้องมาตรฐานระดับเทพ ผมเห็นตามกัดพี่เค้าตลอดเลย เค้าไปผสมบนกบาลบิดาพี่ผีหรอครับ
  • ช่างหัวเขาเถอะครับน้องมิค
    พวกนี้เขาเเค้นผมน่ะครับ หมาเขาขายไม่ได้
    หมาผมขายสามอาทิตย์ สิบเอ็ดตัวหมดเกลี้ยง
    หมาเขาเน่าคาเวบก็งี้เหละครับ ผมไปหลอกตรงไหน ยังงอยู่
    หัวหมาผมก็เอาสายวัดให้เห็น ดูเอา หลอกยังไง
    โฆษณาก็บอก หมาบ้านธรรมดาๆๆๆ ลองไปค้นกระทู้เก่าดูก็ได้
    หมาสวยไม่สวย สำหรับผม มันแล้วแต่มุมมองคนครับ เห็นด้วยกับน้องมิคครับ
    หมาพี่ผี เค้าไม่เห็นเคยเอาลงให้ดูเลยว่า เทพพพขนาดไหน ดีแต่ด่าเขาไปทั่ว
    สันดานหน้าตัวเมียจริงๆๆๆ อิอิอิ
  • ขออนุญาติพี่มาร์คเอามาลงนะครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=10701&page=1#Item_0
    เจ้าของเวบเเละตำนานพิตบุลเมืองไทย ยังชมหมาผม
    ผมจะต้องไปสนใจปากหอย ปากปู สันดานหน้าตัวเมียแบบพี่ผีด้วยหรอครับ ฮ่าๆๆๆๆๆ
    ก็เเค่หมาตัวเองขายไม่ออก อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    115.jpg 89K
  • คุณมิค ครับว่างๆเอารูปน้องหมามาดูบ้างนะครับ และก็พี่น้องชุดนี้ด้วยนะครับอยู่ไหนกันบ้างครับเป็นไงกันบ้าง เอารูปมาให้คุณเจ ดูให้หายคิดถึงกันหน่อยนะคร๊าบบบบ.......
  • อ่านเจอค่ะพี่เจ แหม ไม่ได่เข้ามานานเลยนะคะ งานยุ่งหรอคะ บราวนี่เป็นไงบ้างคะ เดี๋ยวนู๋ฝึกงานเสร็จ จะไปเล่นกะบราวนี่นะคะ คิดถึง
    ว่าแต่ มีสัมเวสี ตามขอส่วนบุญพี่เจ ตลอดเลยนะคะ อย่าไปสนใจเลยค่ะ พวกนี้ว่างงานน่ะคะ ไม่ได้ทำมาหากิน เลยอิจฉาคนที่เค้าทำมาหากินสุจริต
    ชิ...ชิ
  • ยินดีเลยครับน้อง ที่ผ่านมายุ่งๆเรื่องงานครับ เลยไม่ได้เข้ามาเลย
    มีคนโทรไปถามเยอะครับ เรื่องลูกบราวนี่เมื่อไหร่จะมีอีก ก็เลยเข้ามาอัพซะเหน่อย
    ก็ตามปกติครับ พวกเสียผลประโยชน์ตามด่า เหมือนเคย ชินเเล้วครับ
    ไม่ชอบหมาสไตล์นี้ ก็ผ่าน ไม่เห็นต้องด่าเลย ยิ่งด่ายิ่งบ่งบอกถึงกำพืดทางบ้านครับ
    อย่างทีน้องมิคว่า แหละครับ
    สงสัยเค้าเดือดร้อนที่ผม ไปผสมหมาบนหัวบิดาเค้า ฮ่าๆๆๆๆ แต่ผมชอบนะ ยิ่งด่า ยิ่งขายดี คราวที่แล้ว
    แปบเดียวหมด ต้องขอบคุณพวกผีนะครับ จริงๆๆน้า
  • นี่ครับคุณต้น หมาผมลูกบราวนี่เหมือนกัน แหลมม่ะครับ แต่โคตรงามในสายตาผมครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_6099.22.jpg 95K
  • ครับผมขอบคุณที่เอารูปน้องหมามาดูกันครับเลี้ยงอยู่ที่ไหนหรอครับคุณ bajang_mic แล้วตัวอื่นอยู่ไหนกันบ้างครับตัว m1 ละครับอยู่ไหนอยากดูครับเป็นไงบ้าง
    ไฟล์แนบ
    2010_0509ท่าข้าม0041.JPG 79K