ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติดต่อเจ้าของหมาที่ชื่อกัปตัน(เบน)
  • ต้องการให้เซ็นต์แจ้งผสมหน่อยครับทำไมติดต่อไม่ได้ซักที่ครับตัดสายทิ้งตลอด หมาคลอดตั้งแต่วันที่ 11 เม.ย.53 จะไปแจ้งขอใบหน่อย
    สั้นๆอย่าให้ยาวเลยครับเดียวจะเสียชื่อเสียงเปล่าๆครับมันจะไม่คุ้มแล้วไม่ต้องมาอ้างว่านัดผมเมื่อวันเสาร์ ที่ 24 เม.ย.53 แล้วผมไม่ไปนะ
    087-1206667 โทรมาเลยนะเดี๋ยวมีแฉ
  • รับเงินเขามาแล้วก็ทำ ๆ ให้จบ ๆ ไป อะไรเนี่ย ไม่สนใจลูกค้าเลยว่ะ เจ้าของกระทู้เอาข้อมูลมาแฉเลยครับ คนแบบนี้ต้องเอาให้

มันค้าขายไม่ขึ้นไปเลยครับ คนจะได้ไม่พลาดไปผสมกับมันอีก พอรับเงินแล้ว แมร่งไม่สนใจนี่ต้องเอาให้ไม่ได้ผุดไม่ได้เกิดครับ
  • ต่อเลย... ส่งเอกสารไปให้เซ็นต์ ถึงมือมันแต่มันส่งกลับมาให้จดหมายไม่ถึงถามมันมันบอกไม่รู้...สัด..จะไปหาที่บ้านแมร่งบอกอยู่ที่โน้นที่นี้โทรไปถามแมร่งคุยดีพอจะนัดจริงๆโทรไปแมร่งตัดสายทิ้งบ้างไม่รับบ้าง...สัด...เอาเบอร์อื่นโทรไปแมร่งรับพอจำเสียงได้แมร่งบอกรอแป๊บให้กูถือสายรอตั้งนานจนกูรอไม่ไหวไอ้เด็กเวร ต้องมาเสียเวลาเรื่องหมาๆกับมึง ลิงค์ที่มันลงขายหมามัน
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14480&page=1#Item_0
  • อ้าว กัปตัน พ่อพันธุ์ตัวดัง ทำไมเจ้าของทำตัวเห้ย ๆ แบบนี้ล่ะครับ ยังไงกันเนี่ยออกมาเคลียร์หน่อยสิ
    กัปตันนี่ถือเป็นพ่อพันธุ์ที่ผมเคยมองว่าดูดีตัวนึงนะ แต่เจ้าของทำตัวเห้ย ๆ แบบนี้สงสัยได้แจ้งดับแทน 555+
  • เจ้าของหมาออกมาเคลียด้วยนะครับ แสดงความรับผิดชอบหน่อย คิดไรอยู่เนี่ย น้องผมเดือดร้อนนะครับที่ไม่ยอมเซ็นเพดให้ เงินค่าผสมก็เอาไปแล้วอย่ามาพริ้วอย่างนี้เลยโตๆกันแล้ว มีการศึกษากันทุกคนอย่ามาหากินอย่างนี้เลย และ อย่าให้เรื่องมันยาวนะครับ แค่เซ็น ซะมันก็จบ ไม่เห็นจะยากจริงมั้ยครับ...
    โน๊ต...FDP...
    ป.ล. นะครับคุณ เบน อย่าให้เรื่องมันยาวนะครับ ช่วยๆกันครับโตแล้ว
  • อย่าฟังอะไรฝ่ายเดียว จากผู้หวังดี ผมเด็กใต้
  • CommentAuthorbat CommentTime3 ชั่วโมงก่อน | May 10, 2010, 1:04 pm
    อย่าฟังอะไรฝ่ายเดียว จากผู้หวังดี ผมเด็กใต้

แล้วอีกฝั่งนึงมันหายหัวไปไหนมีปัญญามาตั้งกระทู้ขายหมาใหม่ไม่มีปัญญามาชี้แจงในกระทู้นี้บอกตามตรงตอนนี้ไม่โทรหาแล้วคุยกันในนี้ดีกว่าจะเอายังจะให้ขับรถไปหาตอนนี้บอกตามตรงหน้ามึงกูก็ไม่อยากเห็น..เห็นแล้วมันจะคันส้นตีน
  • :057::057::057:
    มาแล้ววววววว ครับ พอดีเพิ่งจะเหน กระทู้ นะครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=14897&page=1#Item_10