ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบว่า เรดโน้สผสมกับบลูลี่
  • ผมเกิดอยากรู้ขึ้นมาแล้วว่าถ้่า เรดโน้สผสมกับบลูลี่ ลูกออกมันจะเป็นแบบไหนอ่ะครับ
    ^_^
  • ลายเสือ หรือ ถ้าพ่อแม่ไม่สวยก็เสียหมา
  • ไปถามพระราม3ดูสิหมาแดงผสมบลูรี่เป็นไง......เรดบลู
  • นั่นจิ
  • อย่าทำเองเลยครับส่วนมากออกมาไม่สู้ดีเห็นหลายคอกแล้วน้อยคอกมากที่ออกมาสวยเสียราคาด้วย
  • ลองผสมดูแล้ว แม่แฟนซีเรดโนส พ่อบูลลี่(สีดำ) ได้ลูก 9 ตัว มีสีดำล้วน 3 ตัว เสือ 1 ตัว น้ำตาลเข้ม 1 ตัว น้ำตาลอ่อน 3 ตัว แฟนซีเหมือนแม่ 1 ตัว
    น่ารักทุกตัวเลน่ะ