ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากรู้ครับ
  • พอดีมะวานเพื่อนแม็กเอามาเล่นกับลูกหมาที่บ้านเล่นเสร็จก็มัดหมาไว้ที่ตันไม้โซ่ไม่ยาวเท่าไร
    มีคนมาเตะหมาเพื่อน เขาบอกว่าหมาเพื่อนกัด แต่เด็กที่เล่นอยู่แถวๆนั้นบอกว่าเขาเอาไม้ไปตีหมาก่อน
    แต่เขาจะเอาเรื่องถึงตำรวจ แต่ผมก็เขาไปคุยแต่ไม่ได้เรื่องกับจะได้เรื่องมาอีก เขาบอก(กวนตรีนมากๆ)
    เลยมาถามพี่ๆน้องๆอ่ะครับ

ขอบคุนครับ
  • ไม่ยากเลยครับกลับมาบ้านก่อน นั่งทำใจให้สงบ เมื่อสงบแล้วก็ขึ้นห้องนอน ไปหยิบปืนบนหลังตู้ แล้วเอาไปยิง เมร่งเลย กวนตรีน 55+ ล้อเล่นนะครับ ไงก็คุยด้วยวาจาดีกว่านะครับ นิ่งสงบสยบความเคลื่อนไหว
  • โทษนะครับ ไอ้คนตีหมากวนตี อย่างนี้ปล่อยหมาเราให้แม่ง
    ให้ตายๆ ไปเลยครับ (มีอารมณ์ ทั้งที่หมายังไม่ได้ทำอะไรแม่งเลย)
    ฟังแล้วขึ้นแทนครับ ก็ให้มันไปแจ้งตำรวจเลยครับ เพราะหลักฐาน
    อะไรก็ไม่มี แถมเรายังมีพยานที่เป็นเด็กที่เล่นอยู่แถวนั้นด้วย
    ไม่ต้องกลัวครับ หมาเรา เราก็รักครับ :016::016::016::016:
  • ถ้าเปนผมนะ ... เอาพวกไปกระทืบแมร่งแล้ว ( กวนตรีนอย่างเนี๊ยะ )

หมาข้าใครอย่าแตะ ! ... เห้อ ๆ ๆ ๆ