ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

`ผลงานนักศึกษา เอามาให้ชมกันครับ
  • http://www.youtube.com/watch?v=e9AKBUJVAv0&feature=player_embedded

:015: เรียนจบสะที จะได้ทำงานเก็บตังหา pitbull มาเลี้ยงซักที

ผลงานนี้เป็นงาน Thesis และที่สำคัญเป็นงานเดี่ยว แบบแมนๆเลย เขียนมือล้วนๆ แล้วดีใจที่ได้มีโอกาสมาให้ พี่ๆ ใน pitbull zone แห่งนี้ชมกันครับ

เพราะทำงานคิดงานไม่ออกหรือ ผมก็อาศัยที่แห่งพักเหนื่อย ขอบคุณ บ้านหลังนี้จริงๆๆครับ มี น้องหมาเมื่อไร เดี๋ยวมาโชว์เลย

ติชมได้ตามสบายครับ
  • อึดมากเลยครับ งานเขียนลายเส้นสวยดีครับ thesis ผมก็ทําแนวนี้ถือว่าอึดมากๆเก่งดีครับ
  • เยี่ยมมากๆเลยครับ ผมเองไม่รู้ลึกถึงขั้นตอนทำ แต่มั่นใจว่ารายละเอียดเยอะแน่ๆ ยังงี้อนาคตไกล ขอให้ประสบความสำเร็จในอาชีพการงานครับ
  • สื่อความหมายได้ดีครับ
  • เจ๋งมากครับ 3 นาที ขยันมากๆ :062::060:
  • ไม่รู้ทำไงแต่ว่า เจ๋งเป้งไปเลยครับ
  • เยี่ยม จัดผลงานใหม่เร็วๆนะครับ
  • เฮ้ย . . . น้อง ศิษย์สถาบันเดียวกัน เอิ๊ก ๆ ๆ

แต่คนละคณะ งานเจ๋งดีอ่ะ ใช้เวลาทำนานไหมครับชอบมาก
  • :063:งานสวยครับ อนาคตไกลเลยแบบนี้
  • ** เก่งเลนที่เดียวคร๊่าบๆๆๆ ลายเส้นโอเคเลยนะ...อย่างงี้อนาคตไกล

แต่ปัญหามันอยู่ที่ประเทศไทยไม่สนับสนุนการวาดการตูนเท่าไหร่

มันยังไม่เหมือยญี่ปุ่นไม่งั้นประเทศเราการ์ตูนดีๆๆลายเลส้นสวยๆๆไปนานแว้ว

สนับสนุน2Dค๊าบๆหาดูอยากมาก เพราะรู้ว่าคนทำต้องใช้เวลาขยันสุดๆๆ

เพราเคยเห็นเพื่อนนั่งทำ THE SIS .....**
  • เก่งมากครับ......:063:
  • รายว่ะ

รหัสนี้เค้าจบกันไปแล้วไม่ใช่เหรอวะดิจิอ่ะ

พวกสถาปัดเหลือใครยังอยู่บ้าง
  • killertonoak
    * CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | May 17, 2010, 3:02 pm
    รายว่ะ

รหัสนี้เค้าจบกันไปแล้วไม่ใช่เหรอวะดิจิอ่ะ

พวกสถาปัดเหลือใครยังอยู่บ้าง
    -----------

555+ สวัสดีครับ ใครครับเนีย พอ ดี รัหส นี้ เหลือแต่ตัว เอ้ ครับ คุณ killertonoak คือใครผมอยากรู้จัก ตามจริงก็ต้องจบตั้งแต่ปีที่แล้วล่ะ พอดีผมไปท่องโลกมา ผม ป็อด ครับ ถ้าเรียนรุ่นใกล้ๆกันน่าจะพอรู้จัก ถ้าไม่รุ้จักก็ยินที่ได้รุ้จักครับ

แล้วขอบคุณ พี่ ๆ ทุกดอมเม้น ด้วย ผมจะสร้างงาน แล้วพัฒนาให้ดียิ่งขึ้นต่อไป ขอบคุณครับ
  • สุดยอดมากเลย คับ ว่างๆ ทำเป็น เกี่ยว กับพิท มาให้ดู บ้างดิ
  • 555+

นึกๆดูเอาเองเว้ย

แต่ก่อนเรียนอยู่ถาปัดศรีปทุมรหัสเดียวกาน

ตอนนี้เหลือกานเยอะไหม

จบแล้วอ่ะดิ
  • เจ๋งมากคัฟพี่
  • # killertonoak ใครเนีย บอกมาเร็ว 5555 นึกไม่ออก ปีนี้จบหมดแล้วล่ะ

บอกมา ใคร :011:
  • เอาเบอมาเด็วโทรไปหา

ขี้เกียจพิม5555