ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ชื่อเจ้ามุกครับ
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ ถ้ามีปัญหาอะไรต้องขอรบกวนพี่ๆด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0081 (Large).jpg 61K
    IMG_0083 (Medium) (Large).jpg 51K
  • ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ
  • ผมเพิ่งจะมาเป็นสมาชิกถ้ามีกิจกรรมอะไรฝากบอกด้วยนะครับ
  • อยู่แถวไหนครับ
  • :029:รามคำแหง170ครับ พี่คนไหนอยู่แถวๆนี้บอกหน่อยนะครับเผื่อจะไปถามเพื่อหาความรู้ขอบคุณล่วงหน้าครับ
  • เพศไหนอ่ะ กี่เดือนแล้วคับ
  • ตัวเมียครับเนี่ยว่าวันที่10เดือนหน้าจะครบ3เดือนจะพาเค้าไปตัดหูพี่พอมีร้านแนะนำมั้ยครับ ผมลองหาดูเค้าว่าอยู่แถวสะพานควายแต่ก็"ปไม่เป็นแล้วก็ไม่รู้ต้องใช้ตังเท่าไหร่
  • มีเมลไหมคับเดี๋ยวบอกรายละเอียดให้
  • kamaboonta@hotmail.com มาคุยกันนะครับ