ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสื้อ PITBULL FESTIVAL มาแล้วครับ
  • ตอนนี้เหลือจํานวนจํากัดครับ ราคาตัวละ 250 บาท ค่าส่งต่างจังหวัดสองตัว 30 บาท เชียงใหม่นัดเจอกันก็ได้ครับ
    จองแล้วโอนก่อนได้ก่อนนะครับ โอนแล้วช่วยแจ้งที่อยู่ให้ผมทราบในกระทู้นี้ที หรืออีเมล์มาก็ได้ที่ teksaeheng@yahoo.com
    รายได้ทั้งหมดเราจะมอบให้กลุ่ม Northern Pitbull เอาไว้ทํากิจกรรมดีๆ ช่วยกันหน่อยนะครับจะได้หมดเร็วๆ...
    บัญชีผม 415-229-0301 กสิกรไทย ทรงศักดิ์ แซ่เฮ้ง

สีขาวเหลือ:
    size XL 1 ตัว,
    L 1 ตัว,
    M 16 ตัว,
    S 9 ตัว,

สีดําเหลือ:
    size S 2 ตัว,
    ไฟล์แนบ
    IMG_0701.JPG 52K
    IMG_0689.JPG 45K
    IMG_0687.JPG 64K
    IMG_0686.JPG 47K
  • สีดํา
    ไฟล์แนบ
    IMG_0694.JPG 68K
    IMG_0693.JPG 62K
    IMG_0697.JPG 81K
    IMG_0696.JPG 59K
  • นายแบบ เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆ...
    ไฟล์แนบ
    DSC05799.JPG 63K
    yut_scubapit-1-192.jpg 56K
    DSC05782.JPG 86K
  • นางแบบ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC062572.jpg 108K
    tshirt2.jpg 61K
  • แทนที่จะเอาโลโก้กลุ่มเชียงใหม่ขึ้น ดันเอารูปหน้าไอ้เบิร์กซะงั้น
  • แบบว่า สารพัดขี้อ่ะ ขี้อวด ขี้คุย ขี้เก๊ก
    มั่นใจเกิน 100
  • เอาน่า แบบเสื้อมีหลายๆแบบหลายๆลายให้คนซื้อเลือก
    ผมเดาเองเอง การทำเสื้อชุดนี้น่าจะทำในนามส่วนตัวของคุณเต็ก
    แต่รายได้เอาเข้ากองทุนกลุ่มเชียงใหม่โดยไม่หักค่าใช้จ่าย
    จะรูปใครก็ช่างมันเถอะครับ อย่าจับผิดเรื่องเล็กๆน้อยๆเลยน้าผี
    หากเขาขายแล้วเอาเงินเข้ากระเป๋าก็น่าด่าครับ

กลุ่มเชียงใหม่ก็ไม่ใช่ของคุณเต็กคนเดียว งานครั้งที่ผ่านมาไม่ใช่ฝีมือคุณเต็กครับ
    คุณเต็กเพิ่งกลับมาจากต่างประเทศได้ไม่กี่วัน บทบาทจึงน้อยมาก จึงขอทำความเข้าใจ

คุณใหญ่ คุณสมพงษ์ คุณเคน น้องเตย และอีกหลายๆท่านที่ไม่ได้เอ่ยนาม
    ท่านเหล่านี้เป็นคนก่อการ เป็นฟันเฟืองที่สำคัญ ของงานในครั้งนี้
    ผมรู้ทุกคนเหนื่อยกายเหนื่อยใจ เสียสละแรงกาย แรงใจ และแรงเงิน
    จัดงานนี้ขึ้นมา เพื่อให้กลุ่มพิตบูลเชียงใหม่เป็นปรึกแผ่นมากยิ่งขึ้น

ท่านที่ไม่รู้เบื้องหลัง โปรดอย่าเซาะร่องให้กลุ่มเขาแตกแยกเลยครับ
    อย่าจับผิดกันในเรื่องเล็กๆน้อยๆ จนเสียการใหญ่
    มีอะไรส่วนตัว ก็เคลียร์กันให้จบหลังไมค์จะดีกว่าครับ

ผมอยากเห็นมิตรภาพในกลุ่มนี้ เบ่งบานมากยิ่งขึ้น มีอะไรให้ช่วยก็ยินดีครับ
  • เรื่องเต๊ก คงไม่ต้องเก็กมั๊งครับ ขนานเดินเฉียด ซุปเปอร์สตาร์ เหลียง ยังทำให้เหลียงหมองได้ในชั่วขณะ..
    คิดดูถ้าเต๊ก เก็กขึ้นมาล่ะก็ ผม คงรับมือไม่ไหว 5555+
  • เรียนท่าน สัมภเวสีมือไม่ทำปากก็อย่ากวนคุณนี่เข้าขั้นปรสิตลิ้นไรจริงๆเห็บหมา555
  • งานเดือนธันวาคมของปีที่แล้วทุกคนรู้หมดว่าผมเป็นผู้จัดและดําเนินการเองทุกอย่างพร้อมด้วยทุนจากกระเป๋าผมเอง
    งานนี้ผมอยากเป็นแค่แขกด้วยซํ้าไป แต่ย้อนไปดูกระทู้เก่าๆก็จะเห็นว่าหลายคนขอร้องให้ผมรีบกลับมาช่วยงานนี้
    ซึ่งผมก็ต้องมาเพราะเป็นกลุ่มของเชียงใหม่ได้จัด ยังไงก็ต้องช่วย ส่วนเรื่องเสื้อผมก็ได้อธิบายไปแล้วว่างช่วงเวลาระยะ
    อันสั้นจะเอาอะไรมาก อย่างที่พี่ Mark พูดก็ถูกแล้วครับ เป็นเงินผมลงทุนไปเกือบสองหมืนและได้เฮียโฟล์คมาช่วยอีกห้าพัน
    ถ้าผมเอาเงินจากสมาชิกเชียงใหม่ทุกคนมาทําต้นทุนเสื้อแล้วเอาเจ้าเบิกขื้นหน้าค่อยมาด่าผม แต่คุณจะมาบอกว่าเงินของผมทุกบาท
    ทุกสตางค์ควรทําตามที่คุณต้องการหรือ เรื่องเสื้อผมเคยบอกไปแล้วว่าไม่มีใครในโลกนี้ที่สร้างผลงานมาแล้วทุกคนจะชอบหมด
    แต่เสื้อชุดนี้ในงานก็ขายดีพอสมควร นั่นแสดงให้เห็นถึงการที่มีคนชอบมากกว่าไม่ชอบ

ส่วนเรื่องที่เล็กๆน้อยๆที่ขัดแย้งกันตอนนี้ขอให้มันจบลงครับ จุดมุ่งหมายสําคัญของงานนี้คือความเจริญก้าวหน้าของกลุ่มเรา
    ไม่มีผู้จัดคนไหนได้ผลประโยชน์ในงานครั้งนี้แน่นอนนอกเสียจากความบันเทิง อย่าเอาความน้อยใจส่วนบุคคลมาดึงชื่อเสียงของกลุ่มเราลง
    เพราะชื่อเสียงพิทบูลเชียงใหม่สร้างมาด้วยดีและนานพอสมควร หวังว่าคงเข้าใจข้อความผมนะครับ...

ยังฮามุขขาด้วนพี่บิวไม่หายเลย...:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC05787.JPG 90K
  • อยู่เชียงใหม่ ซื้อได้ที่ไหนคับ

ขอเบอร์ติดต่อ ด้วยคับ
  • ไม่ทราบเอากี่ตัวและ size มั่งอะไรครับ เดี่ยวช่วงเย็นๆผมเด็กไปส่งให้ก็ได้ครับ...
  • เดินหน้าต่อไปครับเต็ก ผมเฝ้าดูคุณอยู่
  • เรื่องขาด้วนมันไม่ใช่มุขครับคุณเต็ก แต่มันเป็นเรื่องจริง..!!!

ส่วนเรื่องงานที่ผ่านมาผมถือว่าเป็นการสร้างสรรค์ที่ดี และเป็นการก้าวไปข้างหน้าของกลุ่มพิทบลู เชียงใหม่
    และที่ผมตัดสินใจเดินทางไปร่วมงานในครั้งนี้เพราะอยากมีส่วนร่วมในกิจกรรมที่ผมชอบ นั่นคือ อเมริกัน พิทบลู
    แต่ที่แน่ๆงานนี้ผมได้เพื่อนใหม่ๆเพียบ พี่-น้อง หน้าใหม่ๆอีกเป็นเข่งซึ่งถือว่าแค่นี้ก็คุ้ม แต่ที่เสียดายที่สุดคือ ไปเชียงใหม่แต่ไม่ได้เที่ยวเชียงใหม่เลย เซ็งมาก
    และงานครั้งนี้ผมถือว่าอยู่ในเกณฑ์ที่ดี และหวังว่าครั้งต่อๆไปคงจะดียิ่งๆขึ้นไป มีอะไรให้ช่วยเหลือในครั้งต่ไปไม่ต้องเกรงใจนะครับ คิดเสียว่าเราคือครอบครัวเดียวกัน.

Big Chill Bill..
  • คนไม่เคยทำ ไม่รู้หรอก การเตรียมงาน เรื่องการเงิน ค่ใช้จ่ายที่ไม่สามารถเบิกได้

ไหนจะเสียเวลา งานออกมาดีก็ดีไป งานออกมาไม่ดีก็ถูกต่อว่า

เห็นใจครับ ทั้งปัญหาเรื่องภายในกระจุกดระจิกที่ตามๆกันมา

อีกทั้งเรื่องประสานงาน การต้อนรับ ขับสู้อีก รวมไปถึงสถานที่อุปกรณ์ต่างๆ

อีกเรื่องเสื้อผมว่าเป็นปัญหาเพียงเล็กน้อย เมือ่เทียบกับจุดอื่นที่ดี

รายได้ก็คงนำมาใช้ในงานนี่แหละครับ

ที่สำคํญมากตอนเลิกนี่ซิครับ ทุกคนกลับไปหมด เหลือ แต่เศษซาก

ของความสุขที่จะต้องเก็บกลับ เอาไปคืนที่ ขยะ อีก เหนื่อยแทนครับ

ยังไงเอาใจช่วยครับ
  • ผมเห็นด้วยกับ บิ้กบิว ทุกประการ ครับ
  • ** เสียดายไม่ได้ไปด้วย แง้ๆๆๆๆๆๆ **

:m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001:
  • เอา 2 ตัวคับ size L 1 ตัว ถ้ามีสีดำขอดำคับ M 1 ตัว ขาว

อยู่ ช่างเคี่ยน คับ ร้านขาย ของชำ

0806879023
  • สามัคคีกันไว้ครับ
    เท่าที่ดูกลุ่มเชียงใหม่ตอนนี้ ดุแล้วน่าจะแข็งแกร่งสุดๆ
    คนที่พอมีกำลังทรัพย์ก็สละของตนเองลงมาเพื่อกลุ่ม
    คนที่พอมีกำลังกายก็ลงทุน ลงแรง อย่าไหวเอนครับ ผมเชื่อว่ายังไปอีกไกลคับกลุ่มนี้

แต่เค้าไม่เหมือนบิ๊กชิวอย่างนึง คือพวกเค้าได้ไปนวดกันมา นิสนึง เอิ๊กๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    yut_scubapit-1-572.jpg 49K
  • อ้าว จากเรื่องตลกกลายเป็นเรื่องน่าเศร้าเลยพี่ น่าเห็นใจพี่บิวเราจัง...:020:
  • เสื้อหมดยังคับ