ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• สำหรับผู้ที่มองหาพ่อพันธ์
    ที่ราคาเบาๆครับ สนใจ
    โทรสอบถามได้ครับ
    ที่เบอร์ 08-3910-1517 เอ ลพบุรี
    นี่พ่อกับเเม่
    ไฟล์แนบ
    DSC07191_resize.jpg 115K
  • c-tow ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC07185_resize.jpg 121K
    DSC07186_resize.jpg 119K
  • ที่บ้านฮีทมาพอดี สีบูลขาว แต่เสียดายไกลกันเหลือเกิน
    ไฟล์แนบ
    IMG0330A2.jpg 3K
  • น่ารกัดีครับ คุIณ AAAAAA อ่ะนะ หมาก็ สวย ค้าฟฟ ^ ^
  • มีลูกหมาเเบ่งขายมั้ยคับเเนว gotti ไม่100ก็ได้เเต่ขอเป้นเเนว gotti
  • ขอบคุณค่ะ คุณmeestang_kub มีพิทมีเพื่อนค่ะ
  • :029:น้องใหม่นะค่ะ............รายงานตัวค๊า...................
  • ตอนนี้มีลูกสุนัขพันธ์pitbull เพิ่งได้10วันเอง ไว้วันหน้าจะเอามาโชว์นะ
  • จริงๆก็เลี้ยงมานานแล้วล่ะ แต่ไม่ค่อยชอบอวดใคร แต่ก็อยากแลกเปลี่ยนความรู้เกี่ยวกับหมาพันธ์พิทบูลและก็ชอบและรักหมาพันธ์นี้มาก
  • :013::013:ที่บ้านเราเลี้ยง บูลลี่ และก็สายกัด
  • :002:ถึงคุณghost เราก้ออยากได้ gottiเหมือนกัน gottilineยิ่งดี แต่หมาของเราออกแนว bully น่ะ สนมั้ย