ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจออีกแล้วครับ พิทบูลโดนทอดทิ้ง
  • :017:เอาไปปล่อยไว้โรงเรียนครับแต่ไม่ไช่โรงเรียนผมเดียวพรุ้งนี้ถ้าผมไปหามันเจอจะถ่ายรูปมาไห้ดูน่ะครับ เอาไปปล่อยแถวโรงเรียนสาธิตใน มข เรานี้และครับจังหวัดขอนแก่นครับ เห็นว่า กัดหมาแถวนั้นไปทั่วเลยครับ สีขาวนําตาลลายวัวครับรูปร่างยังไม่รู้เดียวพรุ้งงนี้ถ้าเจอจะถ่ายรูปมาให้ดูแน่นอนครับคัยอยู่ขอนแก่น จัยบุญอยากรับมาเลี้ยงลองๆไปหาดูน่ะครับ เพราะเพือนผมบอกว่าไม่ค่อยเห็นมันอาจานไม่ไห้มันเข้าโรงเรียนแต่มันก็วนเวียนอยู่แถวๆนั้นแหละครับเจอบ่างไม่เจอบ่างคับ มีแผลตามด้วยคับจากที่เพือนเล่าให้ฟัง:002:
  • ติดต่อ พี่ช้าง ด่วน เลย น้องยิ้ม พี่ช้างเค้าจะไป กูภัย ให้ หุหุหุ
  • พี่ทราบจากกระทู้แล้วครับ น้องหยก น้องยิ้ม วันนี้พี่จะไปหาดู เย็นๆหน่อย

http://www.ipitbulldog.com/wb/detailquest.php?qid=2062
  • ไม่พี่ สรุปมันมีเจ้าของอยู่คับแต่ ว่า เจ้าของเป็นอาจานสอนอยู่นั้นแล้วก็เลี้ยงแปปปล่อยเลย เห็นว่ากัดแต่ หมาคนไม่กัด ขอโทดทีคับข้อมูลผิดผลาดๆ
  • ถ้าหมาตอนแล้วและไม่กัดคนก็ไม่เป็นไร แต่ถ้ายังไม่ตอนก็อาจเกิดปัญหาได้ในวันข้าง
    ยังไงก็ไม่หน้าจะเลี้ยงปล่อย(สงสารหมาแถวนั้น)