ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ปิดกระทู้ ครับ.
  • ตัว เมีย 2 .

( สอบถามสายเลือดได้....โทรมาเฉพาะผู้ที่สนใจจริงๆเท่านั้น )

สายกัดใครก็พูดได้ของแท้ต้องพิสูจน์ ในสังเวียน..

โปรดใช้ความคิดความรู้ มิใช่เพียงแค่หูฟัง คำกล่าวอ้าง

083-5290010 :020:
    ไฟล์แนบ
    a01-265-3.jpg 22K
    1-517.jpg 30K
  • F 1
    F 2

ตัวเมีย สองตัว สนใจมาดูที่บ้านได้ครับ...
    ไฟล์แนบ
    IMG0364A.jpg 25K
    IMG0363A.jpg 22K
  • แม่ง จับ หมาเ-็ดกันอีกแล้ว นะมึง

ไหนมึงบอกว่า หมาขี้เรื้อนข้างบน คือ คอกสุดท้ายของปีนี้วะไอ้คนใจบาป...สร้างกรรมให้ติดตัวมากสุดคือเป้าหมาย
  • สายนี้ หมากระโดดหนีสังเวียน เอามาหลอกขาย
    เอาไปทำเนื้อแห้ง ดีกว่าเอามาเลี้ยง
  • ขายไม่ออกแล้วเห็นลงขายทุกเวป ทุกวันเลย ใครซื้อก็โง่มากสายเลือดอย่างงี้ เอาหมาแพ้มาผสมแถมใจไม่ดีอีกกระโดดสังเวียน และดูสิที่อยู่ลูกหมาก็ยังกะสลัม
  • จะเอาเปรียบหมาไปถึงไหนวะ หมา6-7ปี 3 เขี้ยว ยังจะเอามากัด
    หมากัดชนะหมาอ่อนๆ มาภูมิใจเหรอวะ
    สายนี้ ทำไมกุจะไม่รู้ กระโดดสังเวียน
    ...
    ลงขายทุกเวป ทุกวัน ถ้าหมามันพูดได้ คงจะบอกว่า อายแทนเจ้าของ
    รอบก่อนมาลงขาย หลอกคนไม่สำเร็จ รอบนี้มาแนวไหน
    บอกราคามาสิว่าขาย กี่ร้อย
  • ไอ้บาปปป
    กรรมของมึงจริงๆ ไอบัวใต้น้ำเอ๊ยยย
    อะไรต่างๆที่ผ่านเข้ามาในชีวิต ไม่ได้สอนอะไรนายได้เลยจริงๆ
    ต้องทำหมัน ไม่ขยายต่อ 7xW (Wanker)
  • อารายกันหว่า ?
  • ไม่มีอะไร
    คนมันดังอะไร ก้อฉุดไม่อยู่
  • ที่เชื่อ ได้มันกล้าพิสูจน์
    พรุ่งเราเจอกัน ตามตกลง M1
    ....บ่ายๆ ชลมันเอาตัวไหน
  • ขอบคุณคำแนะนำดีๆ พี่บอยเข้าบ้างเปล่า ละ ฝากความคิดถึง
    เอา ได้เจอกัน วัน คาวบอย
    ( คนมันดังจริง อะไรก็ฉุดไม่อยู่ อิอิ )
  • :067:
    ไฟล์แนบ
    thinkgood02.jpg 83K