ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Sumo vs. กิ้งก่าหัวนำ้เงิน ดูเล่นๆครับ
  • เอาภาพ: ลูกสาว Sumo vs. กิ้งก่าหัวนำ้เงิน มาฝากให้ดูเล่นๆครับ

ไอ่เราก็นั้งอยู่ชั้น 2 แล้วเห็นหมามันโดดกันเป็นว่าเล่น เลยลองลงมาดูว่าทำอะไรกัน

ที่แท้ก็พยายามโดดไปหาเจ้ากิ้งก่าหัวนำ้เงินที่อยู่บนต้นไม้

กิ่งกาก็ เฉยยยยยยยย....:m038: เจ้า Sumo เลยพยายามใหญ่

สรุปเจ้ากิ่งกาก็เสียท่าเพราะความเฉย...

แล้วเหมือนเจ้า Sumo ก็เปิด Turbo :m025: โดดพร้วด! แล้วเอามือหน้าตบ จนเจ้ากิ่งกาตกต้นไม้

แต่กิ่งกาไวกว่า ... วิ่งจิ๊ดดดดด ออกไปนอกเขตรั่วบ้าน

(อีก 2 ตัวที่เลี้ยงอยู่ คือ Dickie ทั้งอ้วน และ เริ่มมีอายุ ก็พยายามช่วย แต่ โดดได้ประมาณ 15 นาทีก็เกิดความเบื่อหรือเหนือย - แล้ว เจ้า Magnum ก็ยังเล็กอยู่เลยไม่ค่อยแน่ใจว่าเกิดอะไรขึ้นอยู่ เลยเปลียนใจไปเล่นกับ Dickie หลัง Dickie เบื่อการโดด)

เป็นเพียงภาพที่นำมาให้ดูเล่นๆ นะครับ
  • ภาพ: ลูกสาว Sumo vs. กิ้งก่าหัวนำ้เงิน มาฝากให้ดูเล่นๆครับ
    ไฟล์แนบ
    Magnum Dickie.JPG 96K
    Lizard.JPG 46K
    Dickie.JPG 43K
    All.JPG 44K
    Sumo.JPG 48K
  • เออออ... ภาพต้องดูจาก ล่าง ขึ้น บน นะครับ

:m102:
  • เจ๋งจริงๆๆครับ ใจจริงๆๆ:063::063:
  • น่าสนุกครับ (กิ้งก่าแบบนี้เมืองไทยมีด้วยเหรอท่าน)
  • อิอิอิ
  • อิอิ น่ารักดีคัฟ

ชอบบรรยากาศแบบนี้ที่สุด ^^:013::013:
  • กิ้งก่าไทยก็สวยดีนะท่าน ไม่เคยเห็นเหมือนกัน
  • เป็นตัวที่ 2 ที่ได้เห็นครับ

อีกตัวหนึ่งผมเจอที่ปายครับ... แต่ตัวนี้ โชคดีได้เจอที่บ้านครับ
  • แนะนําตัวนะคะ
    ไฟล์แนบ
    1htFJk808771-01.jpg 3K
    cDRXOP074799-01.jpg 3K
  • หมาคุณ bisan ตาอ้อนๆดีนะครับ :015:

น่ารักดี
  • ขี้ อ้อนสุดๆๆคะ