ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมาผมเองครับ
  • ชื่อ tigger ครับ
    สาย โชว์
    อายุ65วันครับผม
  • นี่ครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC_00742.jpg 125K
    2224.jpg 106K
    11114.jpg 115K
  • ต่ออีกนิด
    ไฟล์แนบ
    444.jpg 113K
    3332.jpg 64K
  • จะเอามาให้พี่ๆชมความเปลี่ยนแปลงเรื่อยๆนะครับ ขอบคุณสำหรับพื้นที่ครับ
  • อิอิอิ
  • หน้ามันหล่อดีครับ และ สีสวยดีครับ
  • น่ารัก ถ่ายภาพสวยครับ
  • ขอบคุณพี่ๆทุกท่านครับ พอดีผมเรียนถ่ายภาพอยูครับ เลยเอามาถ่ายเจ้านี่ดูครับสนุกไปอีกแบบครับ
  • ตัดหูสิครับหมาหน้าตาดีครับ ตัดแบบไม่สั้นมากอะครับ เจ็บแป๊ปเดียวแต่หล่อยาวเลยย
  • สีสวยดีครับ

อิอิเลี้ยงสายโชว์เหมือนผมเลย

แต่ของผมกะให้หุ้นมันไปทางบูลี่
    น่ารักดี

เหมือนหมู

ของพี่ทำไมสูงจังอะครับ
  • @supakorn000....น่ารักก็ดีแล้วครับ รักเ้ค้าเยอะๆน้าา..บลูลี่เตี๊ยล่ำ สวยไปอีกแบบครับตอนซื้อมา เห็นพ่อแม่เค้ารึป่าวว