ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ปิดการขาย
  • อิอิอิ
  • ทำไมถึงไม่ลงรูปให้ดูกันหลายๆ คนนะน่าคิดจังหมาจะเป็นไง
  • RedNose สีบลู !!!!
  • 555555+ RedNose สีบลู !!!!

อีกอย่างตาสีฟ้าน่ะ มันผิดลักษณะของพิทบูล ถ้าเป็น ไซบีเรียน ว่าไปอย่าง

คนบอร์ดนี้ไม่โง่เด้อ
  • rednose สีบลู ตาสีฟ้า ออกมาได้งัย งง
  • เอาอะไรมาพูด ตาลูกหมา 6เดือนเปลี่ยนสี เปลี่ยนเป็นตาแดงเหรอว่ะ 5555
  • อ่านกันตรงไหน ว่าสีบลู
    เค้าก็บอกอยู่ว่า หมาสีช็อกจมูกแดง ตาสีเทา เกิด22ธค 2552
  • คุณผีข้างบนครับ ดูก่อนสิครับ มีการแก้ไข แต่ก่อนมันอาจจะเป็นตามที่ผีตัวนี้ว่าก็ได้

CommentAuthorGhost CommentTime21 ชั่วโมงก่อน | May 30, 2010, 12:06 pm
    555555+ RedNose สีบลู !!!!

อีกอย่างตาสีฟ้าน่ะ มันผิดลักษณะของพิทบูล ถ้าเป็น ไซบีเรียน ว่าไปอย่าง

คนบอร์ดนี้ไม่โง่เด้อ

ครับ ช่วยดูดีๆก่อนครับ ค่อยว่าคนอื่น ขอบคุณครับ