ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

"หนู...ทำ...ด้ายยยยยย"
  • เอาลูกรักมาให้ดู2ตัว 3เดือน
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[9]3.jpg 50K
    GetAttachment[9]4.jpg 47K
  • :o018::o018::o018:
  • เจ้าของหมาแม้งขี่เก๊กวะ

หมาก็พอดูได้วะ

ราคาแม้งโคดเว๊อวะ

หมาแม้งไม่สวยอะไรมากมาย:o024;
  • :003:ลูกหมาสวย แต่ โพสข้อความไม่สร้างสรร ครับ
  • ไม่สวยหรอกครับ
    ขอโทษ.......ที่โพส ข้อความที่ไม่สร้างสรรค์ ด้วยน๊ะครับ
  • ตามดูมาหลายครั้งแล้วคอกขี้โม้คอกนี้ลูกหมาก้ไม่ได้สวยเหมือนที่โม้สักตัวโตมาหายเงียบหมดที่สำคัญเจ้าของขี้โม้
  • โม้แต่ทำได้ ต้องยอมรับใจฝีมือครับ
    เอ้า!เอาผลงานที่ผ่านมาโชว์ผีๆหน่อยสิหนึ่ง
  • ผมไม่ค่อยคุยกับใคร
    จะไปโม้ตอนไหนหว่า???
    จ้องแต่จะคอยดิสเครดิตกัน...เฮ้ออออออ
  • ของดีจิงๆ ก็ต้องเห็นตัวจิงสิ แล้วจะรู้ว่า ของดีๆอะ อยู่ที่ new line เขาหมด
  • เป็นกำลังใจให้นะครับ.....หมาพี่ดูแป็ปเดี๋ยวก็รู้ว่าแตกต่าง.....ถ้าตาเซืยนหน่อยนะ....ไม่ใช่เอาแต่ติ......ดูก็รู้ว่าเตี้ย...สูงไม่เกิน 18 นิ้วแน่....100 เปอร์เซ็นต์....