ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอนอกเรื่องหน่อยน่ะครับ
  • คือมีพี่ๆคนไหนที่เลี้ยงบลูด๊อกมั่งครับผมคืออยากเเลกเปลี่ยนความรู้กันครับผมเคยเห็นมีคนโพสต์รูปไว้ครับขอบคุณครับช่วยลงเบอร์โทรด้วยครับขอบคุณครับผมเลี้ยงทั้งบลูด๊อกเเละพิตบูลครับอย่างล่ะ 1 ตัว
  • ว้าว..:006::006::006:
  • บลูด็อก ก้อน่าเลี้ยงคับ

แต่ต้องดูแลอย่างดีเลยนะคับ

เพราะเค้าเปนหมาที่ขี้ร้อนอย่างแรง ร้อนมากๆตายเฉยเลย
  • จ๊ากกกกก ร้อนจนตายเลยเหรอครับคุณพิทอุทัย
  • คับ เคยมีแบบว่าเอาหมาไว้ในรถแล้วลงไปซื้อของเปิดหน้าต่างไว้

กลับมาหมาตายเลย มันฮีทง่ายอ่ะคับ
  • โห..สงสัยจาเลี้ยงยากนะครับ :017: