ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องดับกลิ่นฉี่
  • บ้านใครที่มีกลิ่นฉีหมาที่รุนแรง ผมแนะน้ำให้ใช้ ไฮเตอร์ ผสมน้ำเลยครับ สี่ห้าฝาต่อถังน้ำ
    ราดแล้วขัดครั้งเดียวหายครับ

ปล.แค่อยากแบ่งปันครับ
    ยกเครดิตให้เฮียวิลลี่ครับ
  • สุดยอดคับ...หาวิธีมานานแล้ว..ขอบคุณคับ
  • มันจะมีผลอะไรต่อหมาของเรารึเปล่าครับ
  • ผมใช้วิธีนี้มา 7 ปีแล้วครับ ยังไม่มีปัญหาอะไรเลย
    และผมรู้วิธีนี้มาจาก คอกวิลลี่ครับ(ขออนุญาตินะครับ)
  • ไฮเตอร์ ทำมาจากคลอรีน สามารถฆ่าเชื้อโรคได้ด้วยครับ

ขอเสีย มันกัดพื้นปูน หากใช้ไปนานๆ หรือเข้มข้นมากเกินไป จะทำให้พื้นปูนเสียหายครับ
  • :o001:ขอบคุณมากครับสำหรับข้อมูลดีๆ:o032:
  • ยินดีครับ และ ขอบคุณพี่มาร์คสำหรับพื้นที่ดีๆในบอร์ด
  • ใช้ ไฮคลอครับเยี่ยมสุดๆไม่กัดพื้นด้วยครับ

ผมใช้มานานแล้ว
  • ผมก็ใช่อยู่เหมือนกันคับ