ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครอยู่ย่านลาดพร้าวบ้างครับ
  • ผมอยู่ลาดพร้าวใครเลี้ยงเจ้าพิท แถวนี้บ้างครับ

^_^

http://i255.photobucket.com/albums/hh137/pondny/IMG00346-20100525-1732-1.jpg
    ตอนนี้มีเจ้าอมยิ้มกับเจ้าบูข้างๆบ้านครับ
  • ผมอยู่แถวๆรามครับ
  • น่ารักจังครับ
  • หนูกะพ่อก็อยู่เหมือนกันค่ะ ลาดพร้าว 71
    ไฟล์แนบ
    DSCN41292.JPG 75K
    DSCN40923.JPG 75K
    DSCN3875.JPG 78K
  • ผมอยู่แถวห้วยขวางใกล้เขตห้วยขวาง
  • อยู่โชคชัย4คับย้ายมาจากลพบุรี 555 แต่ยังไงก้กลับลพบุรีตลอดนะ
  • อยู่รามอินทรา กม 8 อ่าครับ ใกล้กัน
    ไฟล์แนบ
    DSC00139.JPG 99K
  • ครับยินดีที่รู้จักทุกคนนะครับ เอารูปมาให้โชว์กันเยอะๆนะครับ หรือไม่นัดมาโชว์ตัวมาเล่นกันก็ได้นะครับ ของผมขี้เล่นครับแล้วก็เจ้าบูก็ขี้เล่นด้วย

ไม่ทราบว่าคุณที่อยู่ซอยลาดพร้าว71 ผมว่าจะไปเยี่ยมชมได้ป่าวครับ พอดีใกล้มากๆ

แค่เห็นคนเลี้ยงพิทแถวๆลาดพร้าวเหมือนไม่เหงาแล้ว

^_^
  • อดีตเคยอยู่โชคชัย4คับ....
    ไฟล์แนบ
    210.jpg 49K
  • got more if u can find the good spot for dog to play let me know
    see...ya
  • :013::013::013:
    คุณ Pondny ค่ะ

ตอนนี้เด็กๆ เหลือแต่เพศเมียนะคะ

เพศผู้หมดแล้วคะ

แต่ถ้าเพื่อนหาเลี้ยงอยู่

เดี๋ยวจะดูมาให้อีกคอกคะ ของอาเอง

แล้วจะอัฟรูปให้ดูนะคะ