ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เล่นซะจนเขี้ยวหน้าหลุดเลยคับ
  • สอบถามสมาชิกหน่อยคับเขี้ยวหน้าด้านซ้ายหลุด(หรือหักไม่ทราบจริงๆ)ไปเมื่อเช้าในขณะที่เล่นชักเย้อกัน...หมาอายุ 4เดือนกว่า มันหลุดเป็นเรื่องปกติสามารถขึ้นใหม่ได้หรือว่า..หลุดแล้วหลุดเลยคับผม..

....................รบกวนผู้รู้ด้วยคับสงสารมันเล่นแรงไปแหง๋ๆเลย......(ง๋อยเลย) :022: :022: :022: :022: :022:
  • ฟันน้ำนม ครับผม ที่หลุดอ่ะ

(ฟังเขามาอีกที) แหะๆ
    ไฟล์แนบ
    46_100001109775840_19818_2409351_n2.jpg 38K
  • ของผมก็เป็นหลุดไปตอน2เดือน ครึ่ง
  • ขึ้นใหม่ คับ ของ ผม 4 เดือน ฟัน หน้าหลุด ไปหลายซี่เหมือนกัน
    แต่มีข้อแม้ อย่าง หนึ่ง ตอนฟันแท้ ขึ้นใหม่ พยายาม อย่า ไห้ ถึงอะไรแรง ๆ เพราะ อาจ ทำ ให้ ฟันหน้า เรียง ไม่สวย อาจ เก ได้
    โดยเฉพาะฟันหน้า
  • ของผมก้อหลุดคับ 4 เดือนเหมือนกัน
  • เพิ่งเจอปัญหาแบบนี้เหมือนกันคะ คุณหมอบอกว่า ฟันน้ำนมคะ หลุดแล้วเดี๋ยวก็ขึ้นใหม่ เหมือนเด็กๆอ่ะคะ เป้นปกคิคร้า
  • ขอบคุณสำหรับทุกคำแนะนำคับผม........ :013: :013: :013: