ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

REDzRAMA3' PUPS 454 x JeJe' 28Day
  • มาอัพรูปกันไป...

30000-50000.-
    สนใจตัวใหนโทรมาได้เลยครับ 089-178-1439 089-811-2085
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • เรียงตัว...

Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
    Photobucket
  • Photobucket

089-178-1439
    089-811-2085

กะหล่ำ พระราม3...
  • http://www.youtube.com/watch?v=XcqKeKaAvYQ
    คลิปนี้ถ่ายไว้เมื่อตอน 25 วันครับ
    :062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062::062:
  • กระดูกก็เล็ก ขายราคาแพงโครต
  • ลูกหมาชุดนี้หน้ายาวสวยดีจริงๆ ถอดแบบแม่มาเลยนะเนี้ย
  • สวัสดี น้องผี หวดแต่หัวกระทู้ เลยนะ ให้โอกาศมันหน่อย

ที่ว่าขายแพง ก็ขอให้รู้ไว้ด้วยว่า คุณภาพนะนะนะ

หาเบอร์เฮียแล้ว อยากรู้อะไรโทรมาคุยก็ได้

เรื่อง 454 x JIJI ถ้ามองกันจริงๆ แล้ว คุ้มกับราคา

เนื่องจากหมาชุดนี้เป็นการทำซ้ำ เพราะเห็นจากผลงานที่ผ่านมา

ในชุดที่แล้ว ก็สามารถมองอะไรออกได้โดยไม่ต้อง กะ เกณฑ์ ให้ยาก

และ ตัว454 ถ้าศึกษา และเล่นจริงๆแล้ว คงไม่ต้องบรรยายถึงตัวมันมาก

น้องผีอยากรู้อะไรโทรมาตรงเลย ครับ

เรื่องกระดูก น้องแค่มองจากภาพ คงไม่รู้เท่าที่เห็นจริงๆหรอกครับ

มาชมกันถึงที่เลยดีกว่า ของแบบนี้ต้องเห็นครับ
  • หมาแดงมันต้องดูกันยาวๆใจเย็นครับพี่ผี หมายังไม่เดือนเลย ผลงานคู่นี้ก็มีให้เห็นกันแล้ว

ผมไม่เคยผิดหวังเลยที่ได้เจ้าเรดแมนลูกคู่นี้ชุดก่อน เลือดมันเข้มข้นดีไปยันหลานเลย

454มันสุดยอดของหมาแดงแล้ว สายเลือดหมาบ้าพลัง
  • เห้ยใครอย่ามาทะลึ่งเฮียกูเดี๋ยวสวย แพล็บๆ :030: เฮียน้องไม่มีหมาเลี้ยงเลยตอนนี้ขอตัวดิ
  • :004:เห็นของจริงก่อนดีกว่าครับ:004:
  • ดูจากรูปนะครับ อยากจะติเพื่อก่อนะครับ คุณหล่ำเลี้ยงลูกหมาไม่ถึงครับ ถ้าวัดฝีมือเลี้ยงลูกหมากับคุณโจ้ อาร์ปาเช่แล้ว เทียบไม่ได้เลยครับ เห็นมาหลายชุดแล้วครับ ไม่ใช่ว่าหมาไม่สวยนะครับ สายเลือดระดับเทพมากๆครับ แต่ดูจากรูปแล้วเนื้อตัวมันเหี่ยวๆ (อย่ามองที่อ้วนหรือไม่อ้วน) คือผมมองว่า 3หมื่น-5หมื่น ควรได้สายเลือดเต็มๆ+ลูกหมาแน่นๆ เท่านั้นเองครับ
  • โอเค อย่างนี้ ยังพอมีเหตุผลครับ และยอมรับ แต่ติกันอย่างนี้ดี

แหมมเอามาเปรียบกันแบบนี้ น้องๆ ผมเดี๋ยวน้องๆเคืองกันแย่เลย ฮ่าๆๆ

หล่ำ น้องเขาติว่า น้ำเลี้ยงไม่ถึง เอ้าชุดนี้เป็นชุดวััดใจ ทำการบ้านใหม่

อ้ดเต็มที่ เต็มข้อ ไปเลย อีก 1 อาทิตย์ 10 วัน ไปแก้มือมาแล้วลงภาพใหม่

ให้น้องๆ เค้าติชมกันอีกที

ดีดีครับ ถ้าติกันอย่านี้ รักกันตายเลย

มันแสดงให้เห็นว่า ผีไม่ได้เลวร้าย ซะทุกเรื่่อง ทุกอย่าง

ขอบคุณนะครับ
  • สวยมากๆเรยครับผม

หมาแดงเทพๆใหญ่ๆแบบนี้ ไม่ได้มีมาขาย บ่อยๆ

^^
    ไฟล์แนบ
    20070811163209Images.jpg 37K
  • ตัวนี้ใช่ลูก 454ซุปเปอร์สปอร์ต หรือเปล่าครับ

image
  • ลูกสี่ห้าสี่ในไทยสวยเหมือนลูกเมืองนอกทุกตัวเลย อิอิ
  • ใช่ครับ แต่เป็นของลูกค้าที่ผสมไป เป็นคนละชุดกัน ครับผม

ยังไงก็ให้โอกาศกับพวกมันบ้าง คงต้องให้เวลาเป็นเครื่องต้ดสินอีกทีนะครับ

ขอบคุณที่สนใจ ให้การติชมก้น
  • อู้ว..

ขอบคุณที่สนใจและให้การติชมก้น..ครับผม..

ยอมรับครับว่าอาจดูได้ไม่ถึงอย่างที่น้าผี ติมา...
    ด้วยอาชีพผม เป็นพนักงานออฟฟิต
    ตำแหน่ง GraphicDesignner,ArtDirector,OperaterDigitalOffset
    บางทีก็ต้องเลิกดึก ด้วยเหตุและผลฯลฯ

ยังไงก็ขอบคุณนะครับ...ที่เป็นห่วง.จะพยามทำให้เต็มที่ ตามความต้องการ..ครับ
    Photobucket
  • คุณหล่ำทำที่ไหน..รับเด็กฝึกงานหรือเปล่าทำอยู่เหมือนกันแต่ไม่เก่งนะทำ:m014:เกี่ยวกับบรรจุภัณฑ์บริษัทอยู่ตรง TOP ตรงหน้าธนาคารกรุงเทพฯนี่เอง...เริ่มเบื่อๆแล้ว
  • RENE'GRAPHIC อยู่สาธุประดิษฐ์ 34 ครับ..

-ขอเบอร์ด้วยครับ..kaday ไว้เค้ารับพนง.เพิ่มจะโทรหาครับ....:m001:
  • แพงเกินไปจริงๆ ไม่ได้สวยขนาดนั้นเลย
  • :o036:สวยๆทุกตัวเลยคร้าบบบบ...:o013:เชียร์ B-king คร้าบบบ...
  • ขอคุณทุกความคิดเห็น ขอรับไว้พิจรณา ทุกหัวข้อครับ

ไม่มีสิ่งแก้ตัว หรือ อะไรทั้งสิ้น

สิ่งดีที่ต้องนำไปปรับปรุงแก้ไข ต่อไป

"มิตรแท้ต้องติติงกันได้ ควรต้องรับฟัง และ พร้อมจะแก้ไขเสมอ"ครับผม
  • เรื่องราคา อยู่ที่ความพอใจครับผม

โทรมาคุยกันก่อน...มันเป็นแค่ตัวเลขครับ..

ตั้งใจจะซื้อจริงๆ..โทรมาคุยกันก่อน..ผมก็ไม่ใจร้ายหรอกครับผม...

Photobucket
  • R1 สีเหมือน JoJo จัง
  • ความจริงคอกนี้ถือว่าดีที่สุด สายเลือดมีระดับ แต่เลี้ยงลูกหมาไม่ถึงพยายามหน่อย เอาใจช่วยอีก10วันจะมาดูผล
  • หมายังไม่ถึงเดือนเลย ใจเย็นๆครับ
    ดูลูกชุดที่แล้วซิครับ แจ่มๆทั้งนั้น

รูปที่ให้ดู คือรูปไทเกอร์ตอน 35 วัน
  • ประมาณ 45 วันมาดูกันใหม่ มันอาจจะดีกว่านี้เยอะครับ
    น้องหล่ำ อย่าให้ตูเสียหมานะเว๊ยยยย ฮ่าๆๆ
  • ขอแสดงความคิดเห็นนะครับ เพราะได้ไปดูลูกหมามาเมื่อสองวันก่อน ลูกหมาก็ดูดีนะครับ ทั้งแม่หมาและลูกหมาดูดีกว่าในรูปเยอะครับ
    ผมสนใจอยู่ครับ ยังไงคงไม่พ้นหมาค่ายนี้แน่แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะชุดไหนครับ แล้วยังไงจะโทรหาอีกทีครับคุณหล่ำ

ด้วยความเคารพครับ
    nae
  • สวยครับ อยากได้ไว้ครอบครอง

งบน้อย ได้แต่อยากได้ต่อไป T T:012:
  • ลูกชายผมก้อได้มาจากค่ายนี้ครับ ^ ^

สำหรับผม Happy นะครับ
    โดยเฉพาะบริการหลังการขาย ส่วนตัวผมไม่รู้ว่าตัวไหนโตไปจะสวย
    และเป็นมือใหม่หัดเลี้ยง

ก็อาศัยโทรไปปรึกษาบ่อยๆ พี่เค้าก็ตอบดี แนะนำดีมากครับ

ลูกผมพี่หมีแกเป็นคนดูแลครับ
  • อ่ะๆๆ...

ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ...

คุณ nae สวัสดีครับ... ยินดีครับผม...

ผมก็ยัง งงๆ อยู่ว่าหมา25วัน เพิ่งหัดแย่งแม่หมาเลียนม แล้ว ลูกหมา28วันเนี่ย จะให้ดูดีกว่านี้ได้ขนาดใหน..(อยากรู้จริงๆครับ)

ถ้าสังเกตุกันจริงๆ..มันก็อ้วนๆกันแทบทุกตัว...พัฒนาการมันก็ไปตามลำดับปกติ..

งง..กะพี่ผี...เค้าซะจริงๆ..ไม่ถึง..
    พี่ผี..บางตัวก็ดี ติเพื่อก่อ ขอบคุณครับ...

Photobucket
  • อยากอุ้มอ่ะ :005::005:
  • ตอนนี้โทรศัพท์ให้แฟนใช้อยู่เพราะของแฟนผมลืมไว้ที่บ้านที่นครนายก..แต่โทรได้และฝากเรื่องไว้ได้ครับ..ขอบคุณครับอยากจะไปดูลูกหมาจังแต่งานจี้ตลอดขนาดบ้านเดิมที่เคยอยู่แต่น้าสาวอยู่ยังไม่มีเวลาเข้าไปเลยอยู่ตรงสวนเก่าเข้าทางโรงช้าง(ชื่อสมัยก่อน)ตรงโค้งแฉล้มเดินเข้าไปบ้านน้าเขยก็อยู่ตรงข้ามกับโค้งบ้านที่รั่วยาวๆชื่อน้าป๊อบ..สักวันน่าจะมีโอกาสได้ขอความรู้ทั้งเรื่องงานและก้เรื่องหมานะครับ 0851115943 เอก
  • อยากเห็น ผลงานลูก 454 กับ จีจี้ จังครับผมว่า น่าจะ up date ในกระทู้นี้เลยจะได้ ง่ายต่อการตัดสินใจของท่านอื่นๆ ด้วยครับคุณ หล่ำ
  • 502สวยกว่าลูก454ทุกตัวที่เหงมาคับหมาไทยทำแท้
  • ดูสิผีไม่กล้าถ้าเป็นตาสี่ตาสาแม่งเละ
  • จริงคับพี่ผีเพราะเฮียเขาใหญ่
  • ชอบR1 งามดีคับ
  • ใครมีรูปลูก 454 ที่ว่าน่าเกลียดที่สุดเอามาลงให้ดูหน่อยครับผมก็อยากเห็นเหมือนกัน
  • เลี้ยงพิทบลู ใจ ต้องกว้างๆๆหน่อย คับ น้าผี

ถ้าใจแคบ อิจฉา อคติ ผม ว่า ไม่เหมาะ กับ คนเลี้ยงพิท นะ คับ

ลองทบ ทวน ดีดี คับ ถ้าคุณเป็นคนบรีด คุณนำพ่อหมา แม่หมาเข้ามาจาก นอก

ต่อให้บรีดออกมาไม่สวย คุณ จะขายตัวละ 5000 ไหม มันเป็นไปไม่ได้คับ

ถ้าเพ่งไปทางการ ค้า ผม ว่าทางพระราม3 ได้ อะ ไม่เท่าไรหรอก คับ

แต่ถ้า ลองมอง ไปทาง พัฒนา ผม ว่า พระราม 3 พัฒนา ได้ดีมาก คับ

น้าผี น่า จะดีใจนะ ที่มีคนเอาพ่อหมาแม่หมา สายเลือด ดีดี มาต่อ สายใน บ้าน เรา

ส่วน เจ้า502 มันก็สวย คับ แต่ มันทางใครทางมัน คับ อย่าเอามา ทับถมกัน อะ ดี ที่สุด

ชอบทางไหน ก็จัดไป เลย คับ
  • แนวทางของแต่ละคนย่อมแตกต่างกันฉนั้นการที่จะมาบอกให้เป็นอย่างโน้นอย่างนี้เราต้องคิดก่อนว่าเราทำได้หรือเปล่ามีโอกาสที่จะทำหรือเปล่าถ้ายัง....เราก็มีสิทธิได้แค่ติชมแบบพอสมควรไม่ควรจะล้ำแนวออกไป..ถ้าเราชอบ..เรามีกำลังที่จะซื้อ..ก็เลือกกันไป..เพราะไม่มีใครบังคับให้เลือก....ทางเลือกมีตั้งมากมาย...จงทำตัวสบายๆ..ผ่อนคลาย...ปล่อยใจให้กว้างๆ.....และจะไม่เครียด..:m052::m100::m059:
  • RedMan >>>Rama's 454 x JiJi

รูปตอนเด็กและโต เอามาให้ชมตามคำขอ และเป็นแนวทางให้ท่านที่สนใจชุดนี้

ลูกหมาเพิ่งจะเริ่มกิน จะให้มันอ้วนกันขนาดไหน หมาแดงมันแรงปลายครับ ใจเย็นๆๆ
    ไฟล์แนบ
    58.jpg 66K
    49.jpg 59K
    Rm9.jpg 85K
  • หมามึงธรรมดามากว๊ะไอ้โต้ง
  • น้าผีนี้เถียงข้างๆคูๆ......ไปเลื่อยเลยนะ แบบนี้ไม่สวยแล้วแบบไหนสวยกันครับ.......555++
  • 454 กับ Jeje นี่ ผมว่าลงตัวแล้วครับ ผลงาน จากชุดก่อนนะครับ ยังคิด ในใจ กลัว เฮียจะไม่ Re อีกครั้ง
    ผมเห็น บางคน (หมาผม นี่แหละ ขอไม่บอกว่าตัวไหนแล้วกันครับ) ตัวเมีย ไม่สวย แต่ ไปขึ้น กับพ่อที่สวย ลูกออกมา ก็ถือ ได้ว่าเกินคาดครับ แทบจะพูดได้ว่า สวยที่สุด เท่าที่ตัวเมีย ตัวนั้น จะจ่ายลูกออกมาได้ พอชุดต่อมา ก็ขึ้นกับตัวใหม่ ซึ่ง ลูกหมาออกมาก็ลงทะเลไปเลยครับ เหมือนว่า พอจะถึงฝั่ง ดัน เลี้ยวหนีไปอีกทาง อย่างนั้นแหละครับ
    ชุดนี้ ไม่ผิดหวัง แน่นอนครับ ใครที่ได้ไป จะ ติดตามดูครับ ถ้าไม่ติด เจ้าตัวนี้ ต้อง ขออนุญาติ เลยแหละครับชุดนี้ 5555
    หรือว่า ผ่อนได้เปล่าครับ
    ไฟล์แนบ
    P1080914.jpg 112K
  • จากที่ผมตามดู 454 มา ทั้งในและเมื่องนอก รุ่น ลูก454 ก็โอเค นะคับ แต่พอมาถึงรุ่นหลาน เขาเล่าลือว่า สวยมากคับ

ดูได้จาก ของคุณโต้ง ตัว เรดแมน มันก็ไม่จัดว่าสวยโอเวอร์ แต่ลูก ชุดล่าสุดนี้ ผมอิจฉาคนได้ไปคับ สวยเกินพ่อมันแน่ๆๆ
  • ผมดีใจมากนะที่เฮียใหญ่นำเข้าหมาแดง เพราะถ้าไม่มีเฮียใหญ่ก็คงไม่หมาแดงสายเลือดดีๆเข้ามาในบ้านเรา
    เฮียใหญ่หมดเงินไปเป็นสิบล้านเฉพาะกับหมา ค่าใช้จ่ายรายเดือนอีกมหาศาล ถ้ามองในแง่ธุรกิจไม่มีทางคุ้มครับ คนที่ทำแบบนี้ได้ต้องมีใจรัก

หากคอกพระรามสามขายหมาตัวละห้าพันบาท ลูกหมาในตลาดก็คงเหลือตัวละสองสามร้อย อันนี้คงเศร้าแบบพูดไม่ออก ทำไมพิตบูลมันไร้ค่าขนาดนั้นจริงหรือ

ทำใจให้กว้างๆหน่อยครับ เล่นหมาควรเล่นตามกำลังของตัวเองจะได้ไม่ทุกข์ พวกเงินไม่ถึงแล้วโวยวาย แบบนี้ก็ไม่เข้าท่า
    เขาจะขายเท่าไรมันก็สิทธิของเขา หากคนคิดว่าแพงเขาก็ไม่ซื้อ แต่ที่เขาขายได้แสดงว่ามีคนคิดว่ามันไม่แพง เขาอาจจะไม่ได้มองที่ราคาอย่างเดียว
    เขามองต้นทุนของคนบรีด มองชื่อเจ้าของคอก เขาจึงกล้าซื้อ

ขึ้นชื่อว่าพิตบูล มันมีดีอยู่ในตัวทั้งนั้น คนดีๆ เลี้ยงหมาตัวละพันก็ดังได้ แต่คนเฮงซวยเลี้ยงหมาตัวสะแสนยังไม่เกิดเลย

คนพูดจะพูดอะไรก็พูดได้ เพราะเป็นเพียงแค่ลมปาก ผมอยากเห็นคนที่เป็นห่วงพิตบูลจริงๆ อยากให้มีเยอะๆ ออกมาช่วยกันพัฒนาพิตบูลในแบบที่มันควรจะเป็น
    หลายท่านยังไล่หาหมาในฝันกันต่อไป โดยที่ไม่รู้ตัวเองเลยว่า ตัวเองก็มีหมาดีอยู่แล้ว แต่ไม่ใส่ใจฝึกฝน คิดแต่จะซื้อสินค้าสำเร็จรูป
    ลงมือฝึกฝนหมาที่บ้านดู ท่านจะรู้เองว่า มันไม่จำเป็นเลยที่จะต้องไปดิ้นรน หาตัวใหม่ให้เหนื่อยเปล่า เอาตัวที่มีอยู่แล้วมาฝึก
    หมาแบบในรูป หน้าตาโครงสร้างก็ธรรมดา แต่เจ้าของทำให้มันกลายเป็นหมาที่สวยงามได้
    มันไม่ได้เกิดขึ้นมาเอง แต่มันเกิดจากการที่เจ้าของใส่ใจมีเวลาให้ พามันออกกำลัง ถึงได้หมาแบบนี้ขึ้นมา

บอกตามตรงเริ่มรำคาญไอ้พวกวิจารณ์แต่ไม่ยอมลงมือทำแล้วว่ะ
    ไฟล์แนบ
    2_(2).jpg 40K
    a15.jpg 89K
  • อ่านข้อความพี่ Mark ตอนเช้าๆอย่างนี้แล้วใจขื้น ตรงไปตรงมามากครับ...:042:
  • ใจจริงอยากให้ลูกพิตบูลยิ่งแพงยิ่งดีครับ มันจะได้มีคุณค่าหน่อย ช่วงนี้ผมเห็นพิตบูลลูกผสมเยอะมาก มีวิ่งอยู่ข้างถนนแล้วด้วย
    รู้สึกว่าสิ่งที่ต่อสู้มาเป็นสิบปี มันไม่ได้ผล ยังมีคนแอบแฝงหากินกับพิตบูลอย่างขาดความรับผิดชอบ

ผมไม่เชื่อว่าคนที่ยังไม่พร้อม ดูแลตัวเองยังไม่ได้ดี แล้วจะมาดูแลพิตบูลให้ดีได้
    การเลี้ยงหมา มันไม่ใช่แค่ให้อาหาร มีกรงให้อยู่ ถึงเวลาจับหมาปี้กันแล้วขายลูก คิดแบบนั้นมันง่ายเกินไปหน่อย
    จะทำกับหมาพันธ์ไหนผมก็ไม่ว่า แต่อย่ามาทำกับหมาพิตบูลเลย พิตบูล มันเป็นหมาก็จริง แต่มันแตกต่างจากชาวบ้าน
    ไม่จำเป็นอย่าเพาะมันขึ้นมาเลย ไอ้ข้ออ้างที่ว่ารักมันมากอยากเก็บลูกมันเอาไว้ ผมก็ไม่อยากฟังแล้ว มันน้ำเน่า
    ออกมาสิบ เก็บไว้ตัวเดียว เผลอๆ ไม่เก็บเลย ขายแดกหมด ดังนั้นคำพูดว่าอยากเห็นลูกหมา มันคือข้ออ้างมากกว่า

และอย่าทำอะไรเกินตัวเป็นดีที่สุด ผมงงมาก คนที่ไปด่าคนที่ขายหมาแพง หมาเขามันสิทธิของเขา
    ขายแพงสิดี คนจะได้เป็นเจ้าของยากๆหน่อย ขายไม่ออกเขาก็ต้องเก็บไว้เลี้ยงเอง ไม่รู้ไปเดือดร้อนอะไรแทนเขา
    รอด่าตอนเขาลดราคาโล๊ะทิ้งดีกว่าไหม

ผมอยากให้ลูกหมามีราคาขั้นต่ำ หนึ่งหมื่นบาท ไม่อยากให้เด็กๆที่วุฒิภาวะยังไม่ถึงมาเลี้ยงพิตบูลเลย
    เพราะเด็ก ยังหาเงินเองไม่ได้ หากมีหมาตัวเมียสักตัว ก็คิดอยากที่จะขายลูกหมาหาเงินแล้ว ขายได้แค่ตัวละพันเขาก็ดีใจแล้ว
    แต่เขาไม่ได้มองว่า มันจะก่อปัญหาอะไรในอนาคต หมาบางตัว ผมกล้าพูดเลยว่า ให้ฟรียังเคืองครับ แต่ไม่รู้เอามาทำพ่อพันธ์แม่พันธ์ได้อย่างไร

คนที่น่าด่ามากๆ กฌคือคนที่ชอบเอาลูกหมามาโล๊ะขายทิ้งมากกว่า เพราะพวกนี้คือพวกที่ชอบปัดความรับผิดชอบ ต้องการผลักภาระให้พ้นๆตัวเท่านั้น
    กล้าบรีด ก็ต้องกล้าเก็บเอาไว้เลี้ยงเองตอนขายไม่หมด ไม่ใช่โล๊ะทิ้งถูกๆ หรือจัดโปรโมชั่นลดแลกแจกแถม เพื่อให้หมาออกไปจากความรับผิดชอบ
    และหากจะยกให้คนอื่นไปเลี้ยง ก่อนให้ใครไปก็ควรทำหมันก่อน
  • ""ผมอยากให้ลูกหมามีราคาขั้นต่ำ หนึ่งหมื่นบาท ไม่อยากให้เด็กๆที่วุฒิภาวะยังไม่ถึงมาเลี้ยงพิตบูลเลย""

เห็นด้วย กับป๋ามาคคับ
    การจะพูดว่าไร ใครน้าผี ทั้ง หลาย ก็ น่าจะคิดถึงเบื้องหลังเบื้องหน้า มั่งก็ดีนะคับ ใจเขาใจเรา

เลี้ยงพิทบลูใจกว้างๆๆหน่อย เด้อพี่น้องคั๋บบบบบบ
  • ขอบคุณน้าผีครับที่ติ พิตบูลมันมีหลากหลายสไตล์ แล้วแต่ความชอบของแต่ละคน

เตี้ย อ้วน ตัน สูง ผอม เพรียว แล้วแต่ละแบบ เรดแมนอาจจะไม่เตี้ยตันแบบบูลลี่

แต่ก็ได้ครบเครื่่องของความเป็นหมาแดงพร้อมลุยพร้อมสังหาร สไตล์นี้แหละหมาแบบที่ผมชอบ

และในสายตาของผม หมาผมมันย่อมสวยสุดอยู่แล้ว อิอิ หมาใครใครก็รักเป็นธรรมดา 555
    ไฟล์แนบ
    Rm17.jpg 95K