ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• พอดีวันนี้ตอนเย็นไปเจอพิทบูลตัวหนึ่งแถวๆ เทคโน ลาดกระบัง แหมมันเท่ห์ จิง จิง คือว่ามันวิ่งตามเจ้านายมัน ใส่แว่นตาโคตรเท่ห์และก้อคาบเชือกคล้องคอมันเอง โดยที่ไม่ออกนอกลู่ นอกทางเลย อยากรู้จังว่า หมาใครครับ อยากจะถ่ายรูปมาให้ดู แต่ว่าเป็นจังหวะที่รถกำลังวิ่งอยู่พอดี ก้อเลยไม่มีรูปมาแบ่งเพื่อนๆดู เดี๋ยววันหลังต้องถ่ายรูปมาให้ดูให้ได้ครับ:063: