ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอแนะนำตัวครับ หมาแดงนครศรีฯ ครับ
  • ชื่อ กาก้า ครับ
    ไฟล์แนบ
    kaka2.jpg 93K
  • รูปพ่อ เจ้า กาก้า และ พี่น้องมัน
    พ่อหมาชื่อ บูลโน่ (ไทเกอร์ x ซิน) ของพี่เบิร์ดปากช่อง
    แม่หมาชื่อ โซเฟีย (คูก้า x จำชื่อไม่ได้) หมาของพี่วีกำแพงแสน
    ไฟล์แนบ
    mm2.jpg 86K
    DSCN16283332.jpg 73K
  • ตอนเด็กๆ
    ไฟล์แนบ
    m422.jpg 52K
  • ปัจจุบัน อายุ 10 เดือนคับ
    ไฟล์แนบ
    kaka3.jpg 105K
    kaka1.jpg 88K
  • ต่อเลย
    ไฟล์แนบ
    kaka7.jpg 67K
    kaka6.jpg 89K
  • พี่น้องคอกนี้รายงานตัวหน่อยครับ อยากเห็นเหมือนกัน ไม่ทราบพี่วียังจำได้เปล่าคับ คนที่ไปรับหมาที่ไร่
    หมาพี่แกสวยๆทั้งนั้น น่าอิจฉา อิอิ
  • ผมอยู่นครศรีครับ ละแวกใกล้ๆทักทายกันหน่อยคับ
  • ฝากพี่ๆในเวบ แนะนำหน่อยคับ
  • :004:สวยครับกาก้า ผมอยู่หาดใหญ่ครับ เชิญมางานเลยแล้วกันใกล้ๆ เอากาก้ามาประกวดด้วยเลย:004:
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=15201&page=7#Item_37
    ไฟล์แนบ
    DSC028512.jpg 94K
  • ok คับ แล้วสมัครยังงัยคับ
  • ค่า สมัคร 500 บาท น่า จะประมาณ นั้น

แต่ถ้าไม่ประกวด ก็มาเที่ยว ได้

แต่หมาสวย ดี นะคับ น่าจะลองดู สนุกๆ

ลูกหมาในคอก จะขายเหรอ คับ

ตัวไหน พ่อ ตัวไหน แม่ คับ
  • เปล่าคับ รูปพี่น้องมันตอนเด็กๆคับ ผมมีแต่รูปพ่อมันอะคับ หมาของพี่วี กำแพงแสน
  • ค่าสมัคร500ครับสนใจสอบถามได้ที่086 3225513 หมอตั้ม
  • อ้าวไอตัวนี้ผมเคยอุ้มมันด้วยเหรอนี้ หล่อมากๆๆเลยครับ:006:
    ไฟล์แนบ
    m4222.jpg 52K
  • อยู่แถวไหน ของนครศรีธรรมราชคับ
    ผมอยุ่หัวไทรคับ
    หมาสวยอ่ะ
    เผื่อว่างๆ จาด้ายแวะเข้าไปดูตัวจิงคับ
  • สวัสดีครับ เพื่อนผมก็อยู่หัวไทร อยู่หัวไทรแค่นี้ วันที่ 26 ต้องมางานนะครับ
  • น่ารักมากมาย หมาสวย ค่ะ
  • คุณ thong29 เองเหรอคับคนอุ้ม วันเข้าไปรับที่ไร่พี่วี ไม่กล้าลงจากรถเลยคับ หมาแกเยอะจิงๆ 555
    อยู่ อ. บางขัน คับ
  • ผมอยู่สุราษฎร์คับ...อยู่ไกล้ๆกัน เลี้ยงเรดโน๊ตเหมือนกันตัวเมีย ตอนนี้อายุก็ 6 เดือนแล้วติดต่อยังงัยครับเผื่อว่าถ้าเป็นฮีตที่ 2 จะขอผสมซักกะหน่อย อิอิ
  • ยินดีคับ เบอร์ผม 081-4789585 ท่าน monster_Dog อยู่ อ.ไรคับ
  • อ.เมืองครับ ไม่ทราบว่าท่าน nirvana13 อยู่อำเภอไรคับ ผมเคยไปอยู่ที่นคร 2 ปีคับ มีเพื่อนอยู่ก็หลายคน