ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถามเรื่องสุนัขกินทราย
  • สุนัขที่บ้านอยู่กับทรายมันเล่นทรายบ้างที่ก้อกินเข้าไปจะเป็นไรไหมครับ

ยังคนที่เรื่องติดกับทะเลเวลาสุนัขนอนปากจะเปลื่อนทรายแระเลียกินไปจะเป็นอะไรไหมครับ รบกวนผู้รู้หน่อยครับ
  • ไม่เป็นไรหรอกครับ เพราะหมาผมก็กินเหมือนกัน ไมเห็นมันเป็นไร
  • ไม่เป็นไรหรอกครับบางครรั้งกินแบบนี้มันเป็นการขัดฟันของเค้าเองด้วยอ่าครับ...เหมือนกันหมากินหญ้านั้นแหละครับบางครั้งเค้าขาดบางอย่างต้องหามาทดแทน
  • เมื่อก่อนผมพาหมาผมไปเล่นน้ำก็กินเหมือนกันคับเยอะด้วย

อึออกมามีแต่ทราย
    :o009::o009:
  • กินอะไรก็ได้ที่ไม่ใช่ถุงพลาสติกหรืออะไรชิ้นใหญ่ๆ
    มันจะไปอุดตันลำไส้

นอกนั้นก็อึ ออกมาหมด
    ผมเก็บอึบ่อยๆ เจออะไรแปลกๆ เยอะ
    แถมมันยังเคยกินกำไลทองแฟนผมอีกต่างหาก
    อึ ออกมาเหมือนกัน
  • :o001: ไม่รู้ว่าอันตรายใหมแต่ก่อน มันกินบังโคลนรถ สายเบรค โซฟา ทั้งหลัง ย่างหน้าหลัง ถ่ายออกหมดนี่ก็2:o068:ปีกว่ายังอยู่หน้าตาเฉย
  • โห
    สายโหดนะครับ กินบังโคลนด้วย -0-
    ผมสายมังสวิรัติ ชอบกินต้นไม้