ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาขยะ ตัดหูแล้วค๊าบ
  • เรียบร้อยแล้วคับ หมาขยะคงจำกันได้นะคับ พี่น้องครอกเดียวกัน โชว์ได้ในกระทู้นี่เลยค๊าบบบบ

ในภาพก่อนตัดกับหลังตัดนะคับ
    ไฟล์แนบ
    10062010(003)_resize.jpg 84K
    25062010(016)_resize.jpg 69K
    25062010(018)_resize.jpg 69K
    25062010(022)_resize.jpg 71K
    25062010(021)_resize.jpg 78K
  • แฟนผมค๊าบ
    ไฟล์แนบ
    18062010(005)_resize.jpg 61K
    11113.jpg 74K
  • ฝากรถคันหนึ่งครับเผื่อใครสนใจ ขายครับ20000บาท แต่งทั้งคันสภาพตามรูปครับ ล่าสุด เครื่องwing125 ถังstreet โช๊ค cb400 ล้อ โตๆๆ
    ไฟล์แนบ
    444_resize.jpg 70K
  • อืม...ลืมบอกครับเบาะที่เห็นไม่ใช่ของมันครับ
  • หล่อครับ ..
  • 0846232340 tel ค๊าบบบบ
  • uppp
    ไฟล์แนบ
    valeface[1] - Copy.jpg 35K
  • สวยครับเฮฟวี่ ไปเห็นตัวจริงมาแล้ว เอาซะมันนี่ของผมหมองเลย 555+ แต่ที่แน่นอนสุดก็ไอ้ อาตี้นี่แหละ รอ ผจกอนุญาติ รับรอง ลูกอาตี้อยู่ในกำมือผมแน่ 55
  • อ้าว....นี่ไอ้ขยะที่มีค่ามากที่สุดในโลกนี่หว่า:006::006::006:
    ตัดหูแล้ว...หล่อไม่หยอกเลยนะ ต่อไปคงเป็นพระเอกแล้วไม่ใช่ขยะอีกต่อไปน๊า....(แม้...ยับได้ใจมากๆคับ:013:)
    ไฟล์แนบ
    เรด12.jpg 60K
  • แหม่ๆๆๆๆพี่โอ๋ชมกันเกิน มันนี่ก็เจ๋งอยู่น้า ว่างๆเอามาโชว์ในเว็ปบ้าง

ส่วนลูกอาตี้ ลุ้นอยู่คับ
    ปลายปีก็ผสมแล้ว

ส่วนพี่NETKK ตัวในรูปเจ๋งดีคับ ลูกเต้าเหล่าใครคับ
    อยู่ จ.ไร คับ
  • ทิ้งมะไหร่บอกนะ...อิอิ:o003::o003:
  • หวัดดีครับ ใช่ลูกคูเปอหรือป่าวครับ ที่ไปตัดหูที่เมืองชลสัตวรักษ์ป่าวครับ ถ้าไม่ใช่โทษทีครับ ลูกหมาสวยครับ
  • ลูกหมาอยู่ อ.แมสอดคับ
  • หุ ๆ ลูกคูเปอร์เหมือนกัน แต่ตัวที่ไปตัดหูเมื่อเสาร์ก่อนที่ตัดทีชลบุรีสัตวรักษ์ มันเป็นตัวเมียครับ เด๋ว up ให้ดูครับ
    ------------------------------------------------------------------------------------------------------------------
    รูปแรกวันที่สองหลังจากตัดหูครับ
    รูปที่สองเมื่อวานนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_2368.JPG 31K
    IMG_2377.JPG 65K
  • ผมว่าใครมีรูป ลูกคูเปอร์ มาโชว์ตัวหน่อยดีป่าวคับ
  • แหม ตั้งชื่อกระทุ้ซะขี้เหร่เลย ถ้าเป้นขยะจริงเอามาทิ้งที่นี่ได้นะ น้าร๊าก จะตาย
  • อันนี้อีกรูปถ่ายเมื่อวานกับเมื่อเช้า
    ไฟล์แนบ
    IMG_2410.JPG 53K
    IMG_2379.JPG 72K
  • หน้าตามันคล้ายๆกันหมดเลยนะคับ แต่ของผมมันเตี้ยแป๊กเลยออกแนวหนาๆคับ อ่าวแล้วตัวที่เหลือไปไหนกันหมดอ่าคับ ของพี่หนักกันกี่โลอ่ะคับของผม 12-13โล ไม่รู้ว่าเป็นไง
  • หนักประมาณกันเลยครับ เมื่อสองสามวันก่อนชั่งได้ 12.3 โลครับ ตัวจริงผมว่ามันก็เตี้ยนะ
    ช่วงนี้ไม่ได้วิ่งเลยเพราะตัดหูแล้วแผลยังไม่หายดี มันเลยออกแนวอ้วนไปหน่อยอ่ะ
    ไม่ได้พาออกวิ่งเล่นก็สงสาร เมื่อวานพาไปบ้านที่ปากเกร็ดมา พอปล่อยในรั้วมีที่ิวิ่งแค่นั้นหล่ะ วิ่งซะสวนหน้าบ้านแทบพัง
    พลังเหลือเฟือครับ
  • คุณ weaponseaboy ใช่ที่ผมเจอที่ ชลบุรีสัตวรักษ์ เมื่อเสาร์ก่อนที่ไปกับแฟนใช่ไหมครับ
    หูไม่ต้องดามต่อแล้วเหรอครับ ของผมยังล้มอยู่เลยดามต่อ
    ไฟล์แนบ
    4410.jpg 124K
    3313.jpg 115K
    2214.jpg 114K
  • RED LION หล่อเทห์จังครับ ไม่ทราบว่าหนักกี่ โลแล้วครับ
  • ชั่งเมื่อวันเสาร์ 84 วัน หนัก 10.7 kg ครับ พี่ยุทธ ช่วงนี้เล่นมากกว่ากิน
  • สวัสดีครับ คุณ Red_IRON
    ครับที่เจอกันที่สัตวรักษ์นั่นหล่ะครับ ต้องยอมรับเลยครับว่า IRON สวยมาก สมบูรณ์ทั้งขน กระดูกใหญ่
    ส่วนเรื่องหู Poem ก็ต้องดามต่อครับ แต่ก่อนหน้านี้เพิ่งตัดไหมแล้วหูแผลยังไม่ค่อยดี เลยไม่ได้ดามมา 2 วัน กะว่าวันนี้จะดามแล้วครับ
    วันก่อนที่สัตวรักษ์รีบกลับไปหน่อยไม่ได้ขอเบอร์ไว้ ว่าจะปรึกษาเรื่องบำรุงขนหน่อยครับ เห็น IRON แล้วต้องบอกว่า ขนสวยมาก
    วันก่อนที่ตัดหูอายุแค่ 2 เดือนกว่า ๆ แต่กระดูกใหญ่ดีจังเลยครับ ล่ำปึกเลย
    มีเบอร์ป่่าว แล้วเลี้ยงที่ไหนครับนี่เบอร์ วันก่อนไม่ได้คุยกันเท่าไร นี่เบอร์ผมนะครับ 0863168897
  • ขอบคุณครับ เลี้ยงที่ชลบุรีครับ คุณ weaponseaboy เบอร์ผม 0802094774 แจ็คครับ
  • หวัดดีคับ เป็น พี่น้องกับ RED IRON คับ เป็น m2 คับ samsam + cheetar
    อยู่ขอนแก่นคับ เอาไว้โตอีกหน่อย เอามาชมกันอีกนะคับ ทุกๆท่านเลย:013::013:
    ไฟล์แนบ
    เรด4.jpg 63K
  • ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุณ NETKK M2 หล่อเลยได้ข่าวจะไปเป็นหมาลากน้ำหนัก มันแน่ครับสายนี้:063:
  • เพิ่งได้เข้ามาดูกระทู้ IRon ยังดามหูอยู่ป่าว
  • ยังดามอยู่เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    head12.jpg 87K
    boy22.jpg 83K
  • อ่า แล้วอีกตัวมันชื่ออะไรเนี่ยะ สวย กร่าง งามจัดอีกตัวครับ
  • ลูก CHILL CHILL & NAMWAN คอกของคิงครับ ลูกพี่ลูกน้องกับ IRON ครับ ตัวนี้ทีเด็ด
    ตัวจริงโดนสุดๆ ตอนนี้อยู่ที่เดียวกับ2ตัวนี้ครับ
    ไฟล์แนบ
    s12.jpg 92K
    mummy1.jpg 66K
  • Oh สวยโครตเลย หมาดี ๆ ทั้งน้านเลยนะครับ
    เมือ่วันก่อนผมโทรไปแต่ไม่มีใครรับสายอ่ะ