ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Meeting pitbull โคราช 03/08/2551
  • วันอาทิตย์นี้แล้วนะครับ Meeting pitbull ของชาวโคราช 16.00-20.00 เหมือนเดิมครับ และที่เดิม สวนหน้าโรงเรียนสุรนารี แจ้งพาเด็กๆไปเล่นด้วยนะครับ
    ไฟล์แนบ
    zHPIM7072.jpg1.jpg 48K
  • mesa:

เด็กๆนี่ เด็กแบบไหนครับมารี ม.6ได้ไหมครับเสี่ยโอ๋ฝากถาม
  • เสียดายจังเลยครับ โคราช ฝนตกตั้งแต่ 14.00 - 18.30 ยังไม่หยุดเลย ไม่เป็นไรครับ งานหน้ารวมตัวกันใหม่ครับ
  • หวัดดีครับ สบายดีกันหรือเปล่าครับ ไม่ได้แวะไปเลี้ยงด้วย พี่ KAI_KOrat ขอดูรูป หมาแดงของต้า รูปอื่นมีอีกหรือเปล่าครับ meeting ฝนจะตกอีกหรือเปล่าหนอ ขอบคุณครับ ไว้เจอกัน