ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

!!!_ขายหมาโตนำเข้า_!!!
  • ชื่อ LUCIFER เพศผู้ ตัวสุดท้ายแล้วครับ
    สำหรับผู้ต้องการพ่อพันธุ์ สไตร์บลูลี่ สายเลือดดี ราคาประหยัด
    อายุ3ปีเต็ม เพดUKC
    ราคา 40,000บาท
    081-818-9382
    อยู่ ถนนแพรกษา จังหวัดสมุทรปราการ
    ไฟล์แนบ
    DSC04411[1].jpg 85K
  • ** โอ้ๆๆๆขายหมานอกราคาแบบนี้ถูกโคตรๆๆๆ ใครได้ไปคุ้มเลยที่เดียว

ไม่ต้องรอลุ้น ukc ก็ได้ด้วยพร้อยสำหรับเป็นพ่อพันธ์........ขายได้ไวๆๆคร๊าบๆๆๆ **
  • มีงซื้อเลย ดิ คิน เห็น พูดไปทั่ว หรือ รอแต่คนอื่น ยกให้อยู่

อิอิ ผี อำ ...
  • หัวเบ้อเร่อเลย
  • ดูขาหลังดิ่ เหมือนหมาพิการขาลีบๆ ตัวนี้ทำเงินไม่ดีต้องขาย
    อยากรู้ใครจะเป็นคนโง่ซื้อไป ช่วยโพสให้ดูด้วยนะครับ
  • Bully สูงยังกะต้นหมากแสดงว่าพ่อต้องเป็นต้นมะพร้าว แม่ต้นตาล...ลูกเลยออกมาเป็นต้นหมาก

ปล.สงสารหมาจัง พอหมดประโยชน์ก็ขายทิ้ง อืม...
  • เสียดาย 3 ปีแก่แล้ว ผสมก็ติดยาก นี่ถ้าปีก่าหรือ 2 ปีผมเอาไว้เองล่ะ หมาสวยดีคับ
  • CommentAuthorGhost CommentTime1 ชั่วโมงก่อน | July 2, 2010, 10:25 am
    Bully สูงยังกะต้นหมากแสดงว่าพ่อต้องเป็นต้นมะพร้าว แม่ต้นตาล...ลูกเลยออกมาเป็นต้นหมาก

ปล.สงสารหมาจัง พอหมดประโยชน์ก็ขายทิ้ง อืม...

สูงรึ แหกตาดูซะ เก็บปากไว้กินข้าวเถอะ
    ไอ้ฟายเอ๋ย มุมกล้องครับมุมกล้อง เวลาถ่ายรูปหมา แล้วหมาอยู่ด้านหน้า หมาจะดูสูงครับ ไอ้บัวไต้โคลนตม555
    เมิงนี่มันดีแต่จ้องแต่จะคอย ดิสเครดิตชาวบ้านเค้าน๊ะ
    คนเลี้ยงหมากูสูงแค่1.6เมตรเอง เมิงแหกตาดูดีๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC00382.JPG 68K
    DSC02895.JPG 92K
    DSC02896.JPG 92K
    DSC02906.JPG 97K
  • หมาตัวผู้มีอายุการใช้งานถึง5ปีครับ สบายๆ
  • ตัวหนาดีจังเลยครับ เมื่อถ่ายรูปคู่กับคน =)

เทห์ดีครับ
  • เห่าไปเรื่อย อิจฉาเค้าสิวะนั้น
  • ใครหาพ่อพันธุ์อยู่ ตัวนี้เหมาะเลยครับ เป็นลูกEZ Riderซะด้วย
    เมืองไทยมีสายนี้อยู่ไม่เยอะ น่าเก็บๆ ขอให้ขายได้ไวๆนะครับ
  • หมาสวยครับ
  • ดีครับพี่ ... นิสัยดีป่าวครับ พอดีอยากได้ที่ใจดีหน่อยครับ .. แล้วราคานี่ลดได้อยู่ไหม
  • นิสัยน่ารักมาก ขี้เล่นสุดๆ มาเล่นดูก่อนหากแสดงอาการดุรึก้าวร้าว อุ้มกลับบ้านพร้อมใบเพดUKC.....ฟรี
    ราคาลดได้อยู่แร้นนนนนนนน