ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมดแล้วน๊ะครับ เอามาให้คนที่จองใว้ดูพัฒนาการน๊ะครับ เลือกไม่ถูกจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment[2].jpg 69K
    DSC00186[1].jpg 92K
    DSC09022[1].jpg 94K
  • ตัวเมียล้วนๆ5ตัว
    ไฟล์แนบ
    DSC00547.JPG 97K
    DSC005482.JPG 107K
    DSC005372.JPG 107K
    DSC005362.JPG 102K
    DSC00532.JPG 97K
  • :006:สุดๆเลยครับงามแต้ๆ
  • ลูน่านี้มันจ่ายลูกได้สุดยอดทุกคอกเลยครับพี่หนึ่ง ชุดนี้ยิ่งโคตรแจ่มๆๆๆ
  • เดี๋ยวก็ขายทิ้ง ตามสันดาร หนึ่ง
  • แถวบ้านผมเค้าเรียกเทพครับ สวยมากกกกกกกก
  • จำหน่ายเท่ารัยค๊าปปปปปปปปป
  • ขออภัยด้วย......ชุดนี้หมดแล้ว..........แต่
    ตอนนี้ผมมีลูกลูน่า2ตัว ฮีทมาแล้ว กำลังจะผสมกับฮัมตี้ เร็วๆนี้
    เอสตาซี่>>>>>ลูกลูน่ากับ911
    เคอร์รี่>>>>>>ลูกลูน่ากับฟิวเจอร์
    PRODUCT BY NEWLINE
  • ** หมดซะแหละไวจิงๆๆ จะรวยไปไหนวะนั้นนะ5555

เชียร์มากไม่ได้ เดียวโดนสอยอีกๆๆๆๆๆ **
  • :063:แน่ๆจิงๆตาหนึ่งเนี้ย
    สวยว่ะ
  • สวยคับคุณ 1 กะว่าจะสอยมาใส่กับ HITMAN จักหน่อย
  • :004:สวยมาก:057::057::057::057::057:
  • ยิ่งโตยิ่งสวย อย่างนี้ต้องRepeat Breedingเป็นการด่วน
  • น่าจะมีตัวผู้บ้างเน้อ
  • :063:ตามความคิดผม ผมว่าลูน่าเป็นตัวเมียตัวนึงที่จ่ายลูกได้ดีที่สุดในเมืองไทยตัวนึงเลยครับ ตามดูมาหลายคอก เยี่ยม!!!
  • ขอบคุณครับ......คิน
    แน่ นอน อยู่ แร้นนน.....พี่เคน
    พี่หมู ต้องรอ รีพีท แล้วล่ะแคร่บบบบบบบ
    ขอบคุณครับ.....พี่...นที
    แน่นอนอยู่แล้ว ครับพี่ตุ้ยAF555
    สาธุๆๆๆๆ.....ครับคุณGOZ....ขอบคุณมั่กๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆทุกความคิดเห็นน๊ะแคร่บบบบบบบ
  • งามแท้ๆครับคุณหนึ่ง
  • :006::006: ว้าวๆๆๆ พี่หนึ่งลูกหมาพี่ หน้าตามันดูไม่ค่อยเต็มเลยนะพี่ ตั้งแต่ บลูไดม่อนแล้ว มาคอกล่าสุด ไปกันใหญ่เลย

โตมาจะติงต๋อง ป่าวพี่ หมาพี่อะ อิอิ :030::063:
  • ขอเบอร์ด้วย เมือไหรชุดหน้าเปิดจอง
  • เช็ดเป็ด ทำไมไวจัง
    ว่าจะไปขอมาตุ๋นยาจีนกินบำรุงกำลังสักหนึ่งตัว
    หมดแล้วหรือว่ะ

ห้าตัว ตัวละแสน ก็ได้ ห้าแสน เจ๋งว่ะ
    ทำทั้งทีเอาให้คุ้มแบบนี้ หายเหนื่อยน่าหนับหนุน
    แต่อย่าลืมพาไปอาบน้ำนะ ช่วงนี้อากาศร้อน เหนียวตัวง่าย
    และหวัดกินด้วย ต้องอาบน้ำอุ่น ฮ่าๆๆๆ
  • ซะงั้นพี่มาเฟีย....ตัวล่ะไม่ถึงแสนหรอกพี่
    เดี๊ยวผมโดนแซวอีก ชุดนี้จองกันตั้งแต่ยังไม่ผสม จองก่อนไม่แพง ถึอว่าเสี่ยงดวงกัน แต่แม่งเสือกออกมาดีกินคาด555
    คนมาซื้อหลังคลอดก็ต้องขายราคา ตามของที่เห็นพี่อ่ะพี่ เห๋อ เห๋อ เห๋อ
  • แจ่มจริงๆเลยว่ะเสี่ย1
    สุดๆ :m001:
  • ลืมลงเบอร์ครับ
    08-34-34-9000
    081-818-9382
  • ฮัมตี้ จ่ายลูกได้เจ็บจริงๆ:033: ลูน่า(รูหน้า)ก็จ่ายลูกได้มันส์ส์ส์ส์ส์:033: มากครับ :006:
  • สุดยอด ทุกตัว

ลูกออกมาโหลดจิงๆๆ

ชอบมากค่ะ
  • สวยโครตๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ของเค้าดีจริงๆ

ในเมืองไทย ผมจัดให้คุณ หนึ่ง อยู่ 1 ใน 3 ของ บรีดเดอร์

ที่มีการพัฒนาเทียบเท่าเมืองนอก

เดี๋ยวนี้ผสมแต่ละคอกไม่ต้องรอลุ้น

ทำได้ไงวะ
  • ขอบคุณพี่ผีครับ อ่านแล้วขนลุกซู่เลย เคล็ดลับของผมคือ"ผมใช้มือกับสมองทำงาน ไม่ได้ใช้ปากทำงานครับ" ลองเอาใช้ดูได้ครับโชคดีแน่นอน
    ขอบคุณๆๆๆๆๆๆ..........ทุกๆความคิดเห็นครับ
    คุณค่าของคน อยู่ที่ผลงานครับ
  • ส่วนผม ผมให้อันดับ 1 บรีดเดอร์ของเมืองไทยครับ เจ๋งทุกชุด ทำสถิติขายไวที่สุด ยังกะอาราบั่มเพลงสุดฮอตที่วางแผงในอเมริกา

แกไม่ต้องเลีย ไม่ต้องโง่เสียเงินมาเลี้ยงใคร เพื่อปูทางดึงลูกค้า เพราะกลัวว่าเขาจะไม่ซื้อหมาตน แกทำคนเดียว รวยคนเดียว
    ขนาดคุณหนึ่งออกแนวปากหมาๆ(555)แบบนี้ ราคาก็แพงใช่ย่อย ยังขายหมดเร็วมากทุกคอก ทุกชุดบวกกับคุณภาพไม่ต้องอวดอะไรมาก

ของดีๆก็ต้องว่าดี คอกนี้คือแนวทางในการทำหมา และเป็น Idol ของผมเลย อย่าว่ายอจนเกินไปเลยนะ ลองดูแล้วกัน

ทำหมามันต้องแบบนี้ เห็นๆ รวยๆ ได้ไปกี่ล้านแล้วครับคุณหนึ่ง ขอชื่นชมครับ

กระผมก็มีแค่นี้แหละครับท่านประธานครับ