ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ติชมค่ะ เจ้าแมนยู ใกล้6เดือนแล้วค่ะ
  • เจ้าแมนยู ใกล้จะ6เดือนแล้วคับ ติชมกันด้วยนะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    Photo-0010_eพ (Small).jpg 19K
    Photo-0009_eส (Small).jpg 19K
    Photo-0009_eน (Small).jpg 22K
    Photo-0007_eน (Small).jpg 19K
    Photo-0006_eฆ (Small).jpg 23K
    Photo-0015_eพ (Small).jpg 19K
    Photo-0013_eส (Small).jpg 19K
  • ทำไมไม่ตัดหูครับ

สวยดี
  • สงสารเจ้าแมนยูมันค่ะ
    กลัวมันเจ็บและทรมานค่ะ
    เลยไม่กล้าพาไปค่ะ
  • แหกตา นี่ไม่ใช่ลูกคิงคองผมรับรองได้

นี่มันลูกหมาชัดๆ ลูกคิงคองยังไงเนี่ย หลอกกันชัดๆ

ล้อเล่นหนะครับ ชื่อแมนยูเนี่ย ชอบทีมแมนยูใช่ไหมครับ ผมก็เป็นเด็กผีเหมือนกันครับ
  • The name should be Liverpool not Man U !!!
  • ลูกคิงคองจริงค่ะกับแม่ยูริอยู่ราชบุรีค่ะ
    ค่ะชอบแมนยูค่ะ
  • หน้าตาเหมือนพ่อมันมาก ๆ
  • สวยค่ะ น่ารักน่ะนิ โตมาสงสัยจิ๊ดๆๆๆๆน่าดู
  • น่ารักดีครับ
    แต่ทำไมเหมือนลาบาดอร์จัง สงสัยเป็นเพราะหู
  • 6เดือน แต่ดูหน้าละอ่อนมากเลย.....อิอิอิอิ ถ่ายรูปชัดๆๆจะดูได้เต็มๆๆ
    ถ้าจะให้ดีเอาหลายๆๆท่าหน่อยครับ
  • ค่ะ
    วันหลังจ๊ะถ่ายมาให้ดูใหม่ค่ะ
  • พี่ผีคนนั้นเขาหมายถึงคิงคองแบบเนี้ยมั้งครับ:m022::m046::m047:...เอ่อสงสัยของผมเป็นแค่หลานคิงคอง:o018: