ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

นอกเรื่องหน่อยครับ ใครเที่ยวRoute 66 @rcaมั้ง ครับขอเสียงหน่อย
  • :042:ผม ว่าต้องมีมั้งและ คนเลี้ยง PItbull เที่ยว RCA เพราะ รวยๆกันทั้งนั้นไม่แน่ อาจ เป็น เสี่ย เลี้ยงๆเด็ก สวยๆ อิอิ^__^ ท่มี ช่วยโพสเบอร์+ชื่อด้วยครับ จะนัดไป เที่ยว ดูสาวไกนครับพูดคุยเรื่องหมา นอก สถานที่ครับ:042::042::m011::m109:
  • ผมว่าระดับเสี่ยทั้งหลาย นั่งจิ๊บน้ำชาที่โรงน้ำชาดีกว่ามั้งครับ
  • ผมเคยไป 3 ครั้งครับ..:m001: นานมากแล้วไม่แน่ใจว่าใช่ซื่อ danc fever หรือเปล่านะครับ ที่มีคุณปู พันหน้ามาแสดงด้วยอ่ะครับ :m006:(ตอนนั้นคุณปูพันหน้ายังไม่ดังเลย) ส่วน Rout 66 ไม่เคยเข้าครับตอนนั้นชอบดูคุณปูพันหน้าแสดงมากกว่า (กวนๆดีครับ) คุณCortez สงสัยจะชอบออกกลางคืนนะครับเอาพิท ไปเฝ้ารถด้วยเปล่าครับ :m021:ไม่รู้ว่าสมาชิกท่านอื่นไปเที่ยวกันบ่อยแค่ไหน :m038:แต่ตอนนี้ผมไม่ได้ไปแล้วครับมีลูกน้อยต้องดูแลอ่ะครับไม่ใช่คนโสดๆ.. (เมียคอยมาคุม.ม..):m063: :m057: :m034:
  • :m002:*โรงน้ำชา*เป็นงัยอ่ะครับ..คุณpitbullwa :m048: แบบว่าไม่รู้จักครับรู้จักแต่ อาบ อบ นวด ครับ..อิ..อิ:m045:
  • น้ำลายไหลเรย พูดเรื่องนี้แล้วมานขึ้นเรยค้าบบบ

:o037::o037::o037:
  • อยู่แถวพุทธมณฑล เที่ยวไกลสุดก้อไน้ท์สปีดอ่ะคับ...:m055:

เลยบางแค หลงๆๆ...:m090:

อีกอย่างถ้าออกเทียวกลางคืน พอจามีที่รับเลี้ยงเด็กอ่อน ตอน ทุ่ม-ตีสองมั๊ยอ่ะคับ...:m062:

เพราะว่า1000ยาคงมะให้ไปคนเดียวแน่ๆเร้ยยย...:m012:
    ไฟล์แนบ
    sigpic36732_8.gif 29K
  • 5555+ ผมชอบเข้า วัดโพ ครับ ...

วัด...โพไซดอนอ่ะ :o023::o023:
  • โถ..ใจบุญจริงๆ ค่าสังฆทานอาหารแห้งคงจะแพงน่าดูเลยนะในนั้นน่ะ...
  • โรงน้ำชาจิบถูกๆอ่ะครับเอาออกมาจิ๊บก็ยังคุ้ม หรือจะจิบเบียร์ที่ปทุม มีทั้งจิบบนร้านและพกมาจิบต่อใด้ ถ้าพกมาจิบเกรสเฮ้าส์ ก็เน้นพลังอึดกันด้วยนะครับ
  • :ตะก่อนไปบ่อยเหมือนกันครับสมัยวัยรุ่น เหอๆๆๆ แต่เลิกเที่ยวมาราวๆ จะ 8 ปี ได้แล้วหละมั๊งครับ ฮ่าๆๆๆ
    ไปสมัยก่อนยังมี สคูลบัส มีอีกหลายๆร้าน ยิ่งวันสงกรานต์สนุกกันน่าดู ปีใหม่ก็สนุก นึกแล้วอยากย้อน
    เวลาเหมือนกันฮ่าๆๆ m087:
  • แสดงว่าตอนนี้แก่แล้วใช่มั๊ยครับ...:m009:ต้องทำใจ ให้หนุ่มๆสาวๆเค้าไปเที่ยวกันเถอะ :m010:วัยอย่างเราเลี้ยงหมาอยู่บ้านดีกว่าครับ...สนุกกว่ากันเยอะเลยอ่ะ ฮะ อะ ฮ่า...:m041::m041:
  • หนุกหนานกันใหญ่เลยนะครับ
  • :m006: ไม่มาเข้าบอร์ดวันเดียว...ตามไม่ทันเลยเห็นมั๊ยครับคุณวีโก้...ฮะ ฮะ ฮ้า :m021:
  • นั่นสิครับ ตามอ่านกันแทบไม่ทันเลยจริงๆครับ
    ไม่ว่ากระทู้ไหนพวกเราก็เข้ามาเมาท์แหลกกันซะงั้น
    เจ้าของกระทู้จะว่าเรามั๊ยเนี่ย
  • :m048:นั่นดิ..พอมาอ่านเจอกระทู้พวกเดียวกันก็อดไม่ได้...:m003:ต้องขอนิดหนึ่งก็ยังดี อย่าว่ากันเลยนะครับขอพวกผมแจมด้วยกระทู้จะได้ไม่ตกเร็วงัย (เป็นข้อดีไปอีกแบบ):m021:
  • ช่ายครับ เราจะได้มีเพื่อนเยอะๆ ผมคนเพื่อนน้อยครับ :o004: