ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขออนุญาติ ประกาศข่าวหน่อยนะคับ พิด,โลก
  • :m109:ประกาศๆๆๆ มีคนแจ้งเจตรจำนง ให้ผมมาบอกพวกเราชาว พิทบลูพิด,โลก ทั้งหลาย และปริมนทร ว่าสิ้นเดือนนี้อาจจะมีร้านขายอุปกรณ์ ของสุนัข พิทบลูมาเปิดร้านที่ พิด,โลกของพวกเรา ท่ามีข่าวคืบน้าอย่างไร จะแจ้งให้พี่น้องของพวกเราซาบอีกที่หนึ่งนะคับบบบบบบบบ :m109:
  • :o030:ขอขอบคุณ พิทบลูโซน ที่ให้ใช่สถานที่ประกาศข่าว ขอบคุณคับ:o030:
  • สิ่งที่คุนทำ ถ้าดีคงไม่มีใครว่าหรอกคับ
    ถ้ามีข่าวคืบหน้าอย่างไรก็แจ้งให้ ทราบด้วยนะคับ
  • เป็นถึง Key man ของกลุ่มพิด'โลก แต่เขียนหนังสือยังไม่ถูกต้องเลยย
    ที่บอกเนี้ยไม่ได้ป่วนนะ แค่อยากบอกให้รู้ว่า การที่อยู่ในที่แจ้งมันควรทำตัวอย่างไร
    ควรเป็นตัวอย่างอย่างไร เชื่อได้เด่วก็ออกลูกนักเลงอีก รับฟังคำติบ้าง อย่าฟังแต่คำชมอย่างเดียว
    จิ้งจกทักยังหยุดฟัง นี้คนมาทัก (หลายคนแล้วด้วย) ก็หัดฟังๆ บ้าง ทำตัวให้มีค่า เดียวค่าของตัวก็มีเอง
  • :o030:ขอบคุณทุกๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆคำติชม:o030:
  • :o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030::o030:
  • ไอ้ผีตัวบน หน้าว้ายหลังลอก อีกไม่นานคงอยู่ในสังคม พิทไม่ได้หลอก
  • หลอกขายหมา เจริญนะมรึง เขารู้กันหมดแล้ว
  • เฮ้ย..พี่บอย โจ๊ะ มันเอาจริง หรอ พี่...:o011:
    ยังงี้ ต้องชาาาา....หรองงงงงงงงงง....เอ้า...ชน...เอิ้กกกกกกกก:o065:
  • คุณ ผี ใจเย็นๆ ครับ...มีไร ก็ค่อยๆ คุยกันครับ...

ถ้าคุณผีไม่ชอบใจอะไร ก็ปล่อยผ่านๆไป ครับ อย่าใส่ใจ..
    ..........ด้วยความเคารพ.............:o030: