ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ถึง แอดมินครับ จากแฟนๆ พิทบูลโซนขาเก่า และขาโจ๋ทั้งหลาย สำหรับบอร์ดของเรา
  • คืออยากจะรบกวน พี่แอดมินสักหน่อยครับ คือผมเองได้คุยกับเพื่อนๆพี่ๆน้องๆในบอร์ดที่เรารักแห่งนี้ว่า บอร์ดใหม่ที่เราได้มานี้ รู้สึกอย่างไรบ้าง ทุกคนก็ถูกใจ และชอบนะครับ รูปภาพอะไรก็โพสง่าย ชัดเจนดี แต่จะมีข้อนึงที่อยากรบกวนพี่ แอดมิน สักนิดนึง คืออยากให้ทำเป็นตารางหรือช่องก็ได้ เพื่อบอกจำนวนคนที่เข้าชมแต่ละกระทู้ว่ามีจำนวนเท่าไร และ อีกช่องนึงว่า มีผู้ตอบกระทู้เท่าไร คล้ายๆของเดิมอะครับ ฟิวส์เก่าๆก็จะกลับมาอีกครั้ง (คือตอนนี้ก็มีอยู่แล้ว แต่มันอาจจะมองลำบากนิดนึง) คือเพื่อนๆบางคนรวมทั้งตัวผมเองด้วย ไม่ทราบว่ากระทู้ใดฮอท กระทู้ใดฮิต บางทีชื่อกระทู้ไม่น่าสนใจ แต่ข้างในนั้นมีการแลกเปลี่ยนความคิดกันแบบไฟแล่บ และมันหยดติ๋ง ถึงขั้นบุพการีสะดุ้ง แต่อ่านชื่อกระทู้แล้วไม่น่าสนใจก็เปิดเลยไป ทำให้ได้ข่าวสารข้อมูลไม่ครบถ้วน จึงอยากจะขอรบกวนท่านแอดมินหน่อยครับ:006:

เพื่อนๆทุกท่าน เห็นด้วย ไม่เห็นด้วยอย่างไร ก็เชิญลงความเห็นได้นะครับ เพื่อสร้างบ้านที่น่าอยู่ของเราทุกคน:065:
  • หยก เห็นว่าชัดเจนแล้ว

อาจเป็นที่สายตา พี่ ยุทธ ไม่ค่อย ดีแล้ว อ๊ะปล่าว

ประมาณว่า อายุ เยอะแล้ว นะ พี่ ต้องถอยหลังดูไกลๆ อ๊ะเปล่า เอิ้กๆๆๆๆๆ
  • รับทราบ จะรีบประสานงานกับเวสมาสเตอร์รูปหล่อของเราให้ทราบโดยด่วนครับ

ใครมีอะไรจะเสริมก็ รบกวนแจ้งลงตรงนี้ไปพร้อมๆกันเลย

ส่วนเพดดีกรีออนไลน์ จะให้เว็บมาสเตอร์ ใส่เอนจิ้นเพื่อการค้นหาให้ครับ
    เผื่ออนาคตกรณีจำนวนสุนัขมากขึ้น ไล่หาตามชื่อก็คงลำบาก ขนาดผมเอง แค่ไล่ใส่ลิงค์ยังมึนๆเลย

ขอบคุณทุกคำแนะนำครับ :006::063:
  • ผมว่าที่เป็นอยู่ก็ดีครับปรับมากก็งง แบบนี้คลาสสิคดีครับ :o044::o044::o044:เอาเท่าที่จําเป็นอะครับ
  • ท่านยุทธ คงอยากได้บรรยากาศ เมืองคาวบอย แบบสมัยก่อน

ที่ดวลกันไฟแลบ ถล่มกันเป็นรายวัน บอร์ดร้อน ไฟลุกท่วมจอ

แต่ก็แปลกนะตั้งแต่เปลี่ยนบอร์ดใหม่ สงบเรียบร้อยขึ้นเยอะ

คาวบอยที่อื่นดวลกันด้วยปืน แต่คาวบอยที่นี่ดวลกันด้วยคีย์บอร์ด ฮา...................... :030:
  • :013: แบบเก่า ต้องมี ผี เยอะ ๆ ด้วยนะพี่ 5 5 5+

เจอกันวันงานครับพี่ทั่น
    ไฟล์แนบ
    a165656.jpg 26K
  • ตอนนี้ก็เป็นผีได้ครับ ใครอยากเป็นผีก็เป็นไป จะใช้ชื่ออะไรก็ไม่ห้าม
    แต่เป็นผีในชื่อคนอื่นไม่ได้เท่านั้น

เอ หรือว่าให้แอดมินเปลี่ยนจากคำว่า Guest เป็น Ghost เสียเลย ขำๆ ฮ่าๆๆ
  • พี่มาร์คคิดดีเปลี่ยนดิน่าหนุก:m001:
  • เพิ่งเข้ามาสมัครวันแรก บอร์ดเงียบดีนะครับ .. เห็นด้วยกับคุณยุทธ ครับ
  • เว็บมาสเตอร์ เวลาก๊อป URL ของเว็บอื่นมาลง ถ้าสามารถทำให้เป็นลิงค์โดยอัตโนมัติเลยก็จะเยี่ยมมากครับ
  • ผมแจ้งเว็บมาสเตอร์ให้แล้วนะครับ อาจช้านิดหน่อยเพราะเว็บมาสเตอร์ของเราฝีมือระดับเทพ งานจึงเพียบครับ :063::020::063:
  • ให้ไวครับ ฮาทร์คอร์ ติ๋มๆเซ็งอ่ะ พี่น้อง
  • ดี:ครับ
    013::063:
  • สวัสดีครับ พี่แอดมิน มาเจอกันพอดีๆเลย

ยังไงรบกวนด้วยนะครับ พอดีอยากจะได้บรรยากาศเดิมๆมา
    เรื่องเปลี่ยนชื่อ guest เป็น ghost ก็ดีนะครับ ส่วนเรื่องสมัครสมาชิก คุยกะป๋าไปแล้วนะครับ ว่ารับสมาชิกแบบ ออโต้ ไว้ ใครจะซัด ก็ซัดได้เลย แบบฮาร์ดคอร์ๆ พื้นมที่ เยอะๆ แบนวิทไม่มีเต็มจะได้ซด กันให้มันส์ๆหน่อย

ขอบคุณล่วงหน้าครับ พี่ แอดมิน
  • เรื่องแยกเป็นตารางนี่ขอติดไว้ก่อนนะครับ เพราะมันใกล้เคียงกับการออกแบบ theme ใหม่มาก :o008: และอาจไปรบกวน extensions บางส่วนซึ่งอาจนำมาถึงอาการ down เรื่องรังยาวนาน

ประเดี๋ยวผมจะโดนเฮียมาร์ค :o051::o052: ซะก่อน :o012:
  • ทำเว็บล่มไม่ยอมจริงๆนะท่าน

เอาเท่าที่ทำได้ เล่นง่าย ดูง่าย โพ๊สสะดวก ไม่มีสแปมก็โอเคแล้วครับ

ขอบคุณครับ

***** ตอนนี้พี่ติดหนี้เว็บมาสเตอร์เท่าไรแล้วเนี่ย