ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากทราบว่า เครื่องวิ่ง ที่เห็นนี้ไปอยู่ที่ไหนกันบ้างครับ
  • อยากทราบถึงผลงานของกระผมที่เห็นนี้ ไปอยู่ที่ไหนกันบ้างครับ ใช้งานมีปัญหาอะไรบ้างไหมครับ ถ้าอยู่ถึงทุกวันนี้ ก็น่าจะปาเข้าไป 7-8 ปี ได้แล้วมั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    Pitbull1301.jpg 56K
    Pitbull069.JPG 61K
    Pitbull057.JPG 60K
    Pitbull125.JPG 42K
    Pitbull123.JPG 47K
  • ไมค่อนข้างหนาและมีน้ำหนักมาก
    ไฟล์แนบ
    Pitbull1431.jpg 103K
  • ไม่ทราบว่าไม้นี้หาซื้อได้ที่ไหนคับแบบสำเร็จรูปอะคับรบกวนช่วยบอกทีนะคับขอบคุณคับ
  • คุ้นๆนะพี่ ถ้าคนทำชื่อพี่ตู่ รูปหล่อ เครื่องสีแดง แข็งแรงโครตๆ อยู่กับตูน1เครื่อง (ขายให้เด็ก)ไปแล้ว ตอนขายไปก็คงรูปร่างเดิม80% อยู่กับตาจ้อน เครื่องดำ 6ปีหลังก็ไม่ได้ใช้เลยฝุ่นจับ ฝากเว็ปผมด้วยนะพี่ www.BarbaricZone.cjb.net