ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีปีศาจแดงๆให้ติชม จ.กาญจนบุรี ฝากพี่กระทิง
  • อายุ 5 เดือนครับ ลูก Leo ช่วยติชมหน่อยครับ
    ไฟล์แนบ
    รูป5.jpg 124K
    รูป6.jpg 112K
  • ต่อเลย
    ไฟล์แนบ
    รูป3.jpg 125K
    รูป4.jpg 107K
  • ชนสุดขีด
    ไฟล์แนบ
    รูป2.jpg 103K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    รูป1.jpg 113K
  • สวยดีครับ
    ไฟล์แนบ
    2_1_~1.JPG 77K
  • สีสวยดีครับ..แต่ทำไมหน้ามันเป็นแบบนั้นครับโดยเฉพาะรูปที่ 2 (หรือเป็นเพราะมุมกล้องครับ):015:
  • khonsanga ....ใช้ F3 ของลูกคิงคอง เปล่าครับ เนี้ย พอดีผมไปรับM3 มาเลี้ยงอยู่ วันนั้นผมขับรถจะไปรับF3 เลยนะครับ แต่ เค้าบอกมีคนโอนเงินมาแล้ว เลยไปได้เจ้า M4 มาแทน ของผมพาไปตัดหูมาแล้วครับ..
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=16131&page=1#Item_03
  • ไม่ใช่ลูกคิงคอกครับ เป็นลูกของ RED LEO VS RED NEMO ครับ
  • เปล่าครับ ผมหมายถึง คุณ khonsanga .... นะครับ ที่รูป ลูกหมาตัว สี ดำ นะครับ ไม่รู้ว่าใช้คอกเดียวกะ ที่ผม ลงลิงค์ไว้ให้เปล่านะครับ......พอดีได้จากคอกนี้มาเหมือนกัน.....
  • สวัสดีครับคุณ toonza74 สบายดีนะครับ :061: ลูกชายคุณดูสมบูรณ์ดีจัง:065::063: อายุขนาดนี้ กำลังยืด ยาว หน้าแหลม ๆ เป็นเรื่องปกติครับ หลังอายุ 1ปี ไปแล้ว หน้าตารูปทรงก็จะค่อย ๆ เปลี่ยนไป ใจเย็นซักหน่อยสำหรับหมาแดงสายนี้ครับ:067: ออกกำลังกายให้พอเหมาะ ให้กินอาหารที่ดี ฝึกนิสัยและ ระเบียบวินัยอย่าให้ขาด ตรงนี้สำคัญมาก และเมื่อเค้าโตขึ้นมาคุณจะมีหมาแดงที่มีคุณภาพครับ ส่งภาพ เจ้า RED LEO ตอนอายุ 6 เดือนมาให้ชม แหลมเป็นจรวดเหมือนกัน พอโตขึ้นมาอายุ 3 ปี ก็เป็นแบบปัจจุบันนี้ครับ เหมือนหมาคนละตัวเลยครับ:013:
    ไฟล์แนบ
    LEO11.jpg 58K
    พ่อ RED LEO2.jpg 75K
  • ใช่ครับคุณjhar8888 F3 ลูกคิงคอง ครับ พอรู้ว่าลูกคิงคองไม่ดูตัวจริงเลยดูในรูปโอนเงินเลย(เมียบ่นชิบหายครับ)เบอร์ผมครับ 081-9813774 อ้นครับโทรคุยกันได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    ย่อ.jpg 71K
  • งามโคตร