ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายลูกหมา ศรีสะเกษครับ
  • ปู่ครับ
    ไฟล์แนบ
    บารอน พ่อแพ็คเกอร์.jpg 94K
  • ย่า
    ไฟล์แนบ
    แมมโบ แม่แพ็คเกอร์.jpg 87K
  • ออกมาเป็นแม่หมาครับ
    ไฟล์แนบ
    แม่หมา2.JPG 43K
    เจนเนอเรชั่น.JPG 55K
  • ลูกหมาครับ
    ไฟล์แนบ
    รวมครับ2.JPG 56K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    คู่2.JPG 38K
    ลูกหมา2.JPG 57K
  • ต่อครับ
    ไฟล์แนบ
    M32.JPG 33K
    M23.JPG 57K
    M13.JPG 48K
  • ครับ
    ไฟล์แนบ
    M63.JPG 48K
    M52.JPG 42K
    M42.JPG 53K
  • เดี๋ยวมาต่อครับ
  • พ่อกับแม่ลูกหมาตอนผสมครับ
    ไฟล์แนบ
    ผสม2.JPG 65K
    ผสม1.JPG 64K
    ผสมครับ.JPG 72K
  • m4 ตัวผู้ หรือ ตัวเมียคับ ราคาเท่าไหร่
  • จะมาโพสขายทีหลังก็ลงราคาไว้เลยเน้อ
  • ขอรูปเดี่ยวตัวสีดำ(ที่อยู่รูปรวม4ตัว) ราคา ช่องทางติดต่อ ด้วยครับ
    ขอบคุณครับ
  • ]ลงราคาไว้คงจะดีไม่น้อยเลยครับ
  • มาลงขายแต่ไม่มีราคา เบอร์โทที่จะติดต่อกับคนอื่นที่เข้ามาดูเค้าจะรู้เปล่าละวะ
  • ขอโทษครับ พอดียังลงไม่ทันเสร็จ มีงานเข้าก่อน แบบว่าเล่นในที่ทำงานครับ แว๊บๆเอา
    เจ้านายดุ
  • ราคาผมตั้งไว้ที่4,000 - 5,000 บาทครับ ต่อรองได้ส่วนถ้าเอาเรื่องการจัดส่งบางทีราคาอาจรวมอยู่กับลูกหมาครับ แล้วแต่กรณี ผมชื่อนายณรงค์ สุขพิสิษฐ ( อุ๋ยครับ ) 089 - 9601602 ทำงานที่วิทยาลัยการอาชีพกันทรลักษ์ จังหวัดศรีสะเกษครับ
  • มาต่อกันอีกเลยครับ
  • ลูกหมาเกิดวันที่ 11 มิถุนายน 53 ครับ
    ตัวเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    F.JPG 63K
  • ตัวผู้สีดำครับ
    ไฟล์แนบ
    M.JPG 53K
  • ตัวผู้อีกครับ
    ไฟล์แนบ
    MM.JPG 74K
  • ตัวผู้ครับ
    ไฟล์แนบ
    MMM.JPG 55K
  • รวมๆในกรงครับ เดี๋ยวผมย่อรูปเสร็จมาดูตัวที่เหลือต่อครับ ออกมาทั้งหมด 11 ตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    MFMF.JPG 76K
    MFM.JPG 72K
  • พี่ครับช่วยส่งรูปตัวสีดำและสีบลูให้ทีได้ไหมครับเอาเฉพาะตัวผู้ครับ(ขอเน้นตัวสีดำหน่อยนะครับสนใจมากนะครับตัวนี้อิอิ) >>> black_swood@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • พอดีบ้านอยู่ที่ อุบล ถ้าผมไปรับเองที่กันทรรักษ์

ราคาจะลงได้อีกไหมมีงบ ไม่ค่อยเท่าไหร่ครับ
  • ลูกหมาอยู่กับพื้นดินระวังเชื้อ pavo หน่อยนะครับ...
  • เชิญมาดูเลยครับเรื่องราคาอยู่ที่คารมครับ
    เดี๋ยวประมาณ 11.30 น.ผมจะอัพตัวผู้สีดำกับสีบลูให้ครับ
    ขอบคุณครับสำหรับคำเตือน
  • ตัวผู้สีดำครับ
    ไฟล์แนบ
    ดำ3.JPG 85K
    ดำ2.JPG 80K
    ดำ1.JPG 81K
  • ดำ
    ไฟล์แนบ
    น้ำตาล1.JPG 72K
    ดำ5.JPG 85K
    ดำ4.JPG 70K
  • สีบลูครับ
    ไฟล์แนบ
    บลู1.JPG 82K
    บลู2.JPG 91K
    บลู3.JPG 80K
    บลู4.JPG 57K
    บลู5.JPG 80K
  • แถม
    ไฟล์แนบ
    บลูดำ.JPG 102K
  • สีดำราคาเท่าไหร่ครับ พร้อมส่งกรุงเทพครับท่าน 086-6038599 เอ่ครับ ยังไงช่วยโทรแจ้งให้ทราบด้วยครับ
  • อัฟเดทด้วย สนใจอยู่
  • ครับ กำลังจะถ่ายรูปใหม่วันอาทิตย์นี้ครับ วันจันทร์อัพแน่นอนครับ
  • มาแล้วครับ เริ่มเลยนะครับ ถ่ายเมื่อวันอาทิตย์นี้เองครับ อายุ 37 วันครับ
    ไฟล์แนบ
    รวม.JPG 85K
  • อีก
    ไฟล์แนบ
    5 ตัว.JPG 75K
  • เดี่ยว
    ไฟล์แนบ
    บลู f2.JPG 73K
    ดำ m4.JPG 49K
    ดั้งเดิม f3.JPG 88K
    F12.JPG 73K
  • ต่อ
    ไฟล์แนบ
    สีฟงหวิน f1.JPG 117K
    สีฟางm3.JPG 73K
    หน้าขาว f5.JPG 75K
    หางคด m1.JPG 80K
  • อีก1
    ไฟล์แนบ
    บลูหน้าขาว f4.JPG 115K
  • ขออนุญาตเฮียเมย์นะครับ
    พ่อหมาครับ
  • มาแล้ว
    ไฟล์แนบ
    พ่อหมา1.JPG 81K
    พ่อหมา2.JPG 114K
  • พ่อหมาอีกครับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อหมา4.JPG 102K
    พ่อหมา3.JPG 102K
  • ย่าของเด็กๆครับ
    ไฟล์แนบ
    ย่าเด็ก.JPG 43K
    ย่าของเด็กๆ1.JPG 75K
  • ลุงของเด็กๆครับ
    ไฟล์แนบ
    ย่ากับลุง.JPG 81K
    พี่พ่อ3.JPG 57K
    พี่พ่อ2.JPG 58K
    พี่พ่อ1.JPG 78K
  • อัฟสีดำเรื่อยๆนะคับผมดูเจ้าตัวนี้อยู่คับ
  • อัฟอีกๆ
  • ขายสักตัวสามพันได้มั้ยพี่
  • พี่คะ มีอยู่ไห่ะมค่ะ อยากได้ตัวสีน้ำตาล ผู้เมียค่ะ ขอเหลือตัวละ1500 ได้ไหมค่่ะ นะคะพี่ อยากได้จริงๆ เก็บตังซื้อเองเลย ขอm3 & f1 ได้ไหมค่ะ จะมาเอาเองเลยค่ะ อยู่ร้อยเอ็ดค่ะชื่อหมวยนะคะ ถือว่าสงสารเด็กที่อยากเลี้ยงนะคะ นะคะ ขอบคุณมากนะคะ ให้คำตอบด้วยนะคะ
    0851559859 wrp7949Z@hotmail.com
  • ขอให้ขายให้หมดไวๆนะ
  • สวัสดีครับทุกคน ตอนนี้ลูกหมาได้ถ่ายพยาธิและทำวัคซีนไปแล้ว 1 เข็ม อีกประมาณ 5 วันจะอัพให้ชมนะครับ วันที่ 11 สิงหาจะครบ 2 เดือนครับ สำหรับผู้ที่สนใจรอชมก่อนแล้วค่อยตัดสินใจนะครับ
    ขอโทษทีตอนนี้โทรศัพท์หน้าจอพังเลยไม่ได้โทรกลับ
  • เปนไงบ้างครับ ขายหมดยัง เหลือตัวไหนบ้างครับ

:))