ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครเลี้ยงเจ้าพิทหลายๆตัวบ้าง
  • ใครเลี้ยงเจ้าพิทบูลหลายๆตัวหรือมีเป็นคอกๆก็ดีนะครับ อยู่ในกทมยิ่งดีครับ
    ขออนุญาติเข้าไปถ่ายสารคดีสั้นๆ นำภาพความน่ารักและแสนซนของมันไปใส่ในสารคดีที่ผมเคยตั้ง
    กระทู้ไว้แรกๆครับ รบกวนหน่อยนะครับ หรือไม่ติดต่อผ่าน pondny_funkboy@hotmail.comก็ได้ครับ
  • ลองติดต่อเพื่อนผมดูครับ ในพิทบูลปทุมมีหลายๆคนที่เลี้ยงไว้หลายตัว มากถึง8ตัวก็มีครับลองเข้าไปดูครับว่ามีใครสะดวกให้เข้าไปถ่ายทำรึเปล่า มีใครอยากให้ลูกๆเป็นดาราบ้าง อิอิอิ
  • สุดหล่อของพี่ยุ่นตัวเดียวพอแล้ว
  • หวัดดีครับน้องอ้นเป็นไงไปว่ายน้ำกันมารึยังวันนี้พี่นั่งทำงานตั้งแต่เช้าเกือบเที่ยงคืนละกว่าจะได้กลับเสียดายจริงๆพรุ่งนี้พี่ว่างแล้วมุกชวนเอาลูกๆไปลงแม่น้ำเจ้าพยาสนใจมั้ย พี่ก็ช่วยดันลูกๆของพวกเรางัยเผื่อจะดังขึ้นมาบ้าง555
  • ไม่ได้ออกทีวีหรอกครับ ผมส่งอาจารย์อะครับ อิอิ ถ้าเสร็จผมจจะเอามาลงไว้ให้ชมกันครับ
  • พอไหมแค่นี้..........55555
    ไฟล์แนบ
    100_3873.jpg 119K
  • ชอบๆครับเยอะดีสารคดีที่ผมถ่ายนี้เน้นปริมาณวีดีโอเป็นหลัก 555 แค่เอาความน่ารักที่แอบดุนิดๆ
    ว่าแต่พี่อยู่ที่ไหนครับ
  • เจ้าตัวสีขาวเป็นพี่ใหญ่ใช่ไหมครับนั่งคุมเชิงน้องๆน่ารักเชียวอิอิ สงสัยโดนน้องๆรุมขอบตาเขียวเลย555
  • 5 นาทีเองครับสารคดีของผม ชีวิตต้องสู้ครับพี่จะจบละ อิอิ
  • ระยองครับ

ตัวสีขาวตัวเมียครับ มันมองว่าเราทำอะไร หมามันฉลาด รู้มุมกล้อง.......5555
    ไฟล์แนบ
    kgk.jpg 123K
  • หมาก็น่ารักดี แต่ไม่ค่อยชอบหน้าเจ้าของเท่าไร
  • ที่สุดของที่สุดเลยครับเจ้านาย สวยๆทั้งนัน มีแบ่งบางไหม่ครับ ชอบ เลียงอย่างไรไม่ให้กัดกัน สามัคคีกัน รวมกันเป็นหนึ่ง THAI PITBULL
  • :o061::o061::o061:น่ารักทั้งนั้นเลยครับ อยู่กันเปงฝูงเลย ทำไงไม่ให้มันฟัดกันเองอ่ะ
  • มันเป็นบูลลี่ หรือไม่ก็สายโชว์ที่หมดความเป็นพิตบูลไปแล้ว เชื่อผมเถอะถ้าเป็นพิตจริง...ไม่มีทาง
  • ไอ้คุณผีตัวบนนี้มันรู้มากจริง
  • น้าอูแกยังอยู่เหรอ นึกว่าเป็นเซียนนกไปแล้ว รูปนี้เอามาฝากปกเลยน้าอู เมลแกเป็นไร ส่งการบ้านไปมันบอกส่งไม่ได้ แกเลยอดการบ้านเลย....5555

วิธีการเลี้ยงก็ไม่มีอะไรมาก เราเลี้ยงหมาใช้งาน เวลาเรียกให้หยุดก็ต้องหยุด ให้เค้าคอยฟังเรา ให้รู้ว่าเราเป็นจ่าฝูง ต้องฟังเรา เท่านั้นเอง

เรื่องกัดกันก็มีบ้าง เราอย่าพยายามสร้างแรงจูงใจเท่านั้นเอง
    ไฟล์แนบ
    45 d2.jpg 121K
  • ไอ้ผีตัวล่างก็โง่จัง ลองถามคนที่เขาเลี้ยงมานานดู แล้วมรึงจะได้คำตอบเอง
  • มันเจ๊งตั้งนานแล้ว คอย ไอ้บีทำให้ มันบอกไม่มีเวลาตอนนี้มันเป็นเด็กบางแสนไปแล้ว