ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

LOUISI ANIMAL x MERCEDES BENZ (30 DAY)
  • วันนี้ครบ 1 เดือนพอดีครับ สนใจสอบถามได้ครับ 089-6420352
    ไฟล์แนบ
    louisi x benz12.jpg 35K
  • F1
    ไฟล์แนบ
    1mf13.JPG 48K
    1mf12.JPG 65K
    1mf1.JPG 75K
  • F2 สนใจตัวไหนสอบถามได้ครับ T.089-6420352
    ไฟล์แนบ
    1mf23.JPG 95K
    1mf2.JPG 74K
    1mf21.JPG 76K
  • F3
    ไฟล์แนบ
    1mf31.JPG 77K
    1mf3.JPG 74K
    1mf33.JPG 59K
  • น่ารักโคตรๆ
  • แม่หมาเป็นลูก LEGEND ครับ
    ไฟล์แนบ
    legendtrophys.jpg 54K
  • Legend นี่ได้ถ้วยรางวัลเยอะพอๆ กับเจ้าเบิกเลยนะครับ...:013:
    ไฟล์แนบ
    DSC04685.JPG 86K
  • น้าเหน่ง ขามันทำไมส้านสั้น
  • F1หน้ามันโดนสุด(ไปดูมาแล้ว)อิๆๆ
  • 2 กับ 3 นี่เท่าไหร่
  • :o040:สุด ยอด คัฟ พี่ เหน่ง ..........:o010:
  • ขอราคาด้วยครับ chan.8923@hotmail.com ขอบคุณครับ
  • มึงเอาหมากากๆของมึง ไปเทียบกับ legend ได้ยังไงวะไอ้โกเต็ก ไม่รู้จักที่ต่ำที่สูงเลยมึง
  • ไม่ได้ไปดูมา 2 อาทิตย์ เปลี่ยนไปเยอะเลยน๊า F2 สวยมั๊กมากๆเลย สงสัยตัวนี้รอผมอยู่แน่ๆเลย :001: ชิมิๆพี่เหน่ง
  • บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...:020:
  • 45000 ครับถามาแล้วสัก 30000 พอไหวครับ
  • โอ้ววววววววว ...พระเจ้ายอด มันจอร์ช มากกกกกกกกกกกก:o027::o027:
  • ราคา 45000-50000 นะ 30000 ไม่ไหวจริงจริง พ่อแม่ นำเข้ามาแพง
  • แต่ลืมบอกไป ลูกหมาสวยครับคุณเหน่ง...
  • งั้นมึงก้อว่าตามคอกต่างๆทุกคอกที่นำเข้าหมามา
    น่าสมเพชดิ มึงสูงส่งกว่าพวกเค้าทั้งหลาย คนอื่นไม่น่าภูมิใจ มึงน่าภูมฺใจ
    คอกต่างๆเป็น สิบๆ ที่นำเข้ามา เลวหมดอย่างมึงดี ปากหมาจริงๆ ไอ้เหี้ยเต็กช่างกล้าเนอะ
    แล้วยังเสือกหาเหตุผล ส้นตีนที่พูดไปแล้วทำให้ตัวเองดูดีมาพูดอีกมึงอยากจะดูดีไปใหนของมึงนักฮะ
  • บางคนคิดว่า หมาอเมริกาสูงส่งกว่าหมาไทย นั่นเป็นความคิดที่น่าสมเพชมาก
    ยิ่งเป็นคนไทยด้วยกันยิ่งเห็นแล้วอุบาทว์ลูกตา คนที่คิดอย่างนั้นมักนําเข้าหมาเป็นว่าเล่น
    และโดนหลอกไปไม่ใช่น้อย คุณค่าของหมาทุกตัวขื้นอยู่กับหมาและเจ้าของ
    บอกตามตรงถ้าให้ผมเลือกรีเจนด์กับไจแอนท์หมาที่โดนทิ้งแล้วพี่ Mark เอามาปั้น
    ผมเลือกไจแอนท์ครับ ล่าสัตว์เข้าป่าขื้นเขาปลอดภัย ของที่ไม่มีค่าทําให้มีค่าได้
    ดีกว่าของที่มีราคาสูงจับมาขังไว้ในกรงผสมพันธ์ไปวันๆ ภูมิใจในความเป็นคนไทยหน่อยครับ...

ระวังคำพูดมั่งนะไอ้เต็ก
  • :063::063::063:..........แจ่มคับพี่เหน่ง
  • มันเป็นความคิดเห็นส่วนบุคคล แต่ถ้าความคิดเห็นของผมไปทําความ
    เดือดร้อนให้หลายคอกก็แสดงว่าผมเป็นคนมีอิทธิผลในวงการพิทบูลมากๆ
    ณ ตอนนี้บอกตามตรงผมยังไม่ถึงขั้นนั้น ลองอ่านดูดีๆ ว่า " นําเข้าหมาเป็นว่าเล่น "
    นั้นแปลว่าอะไร ท่านจะได้ความหมายที่แท้จริง ว่ามีน้อยคอกในประเทศไทยเท่านั้น
    ที่ทําแบบนั้น แต่ถ้าคอกนั้นมาเห็นข้อความนี้จริงๆ ก็ถือว่าเป็นความเห็นใจจากคนไทย
    ด้วยกันจากผม เพราะรู้สึกไม่ดีจริงๆ ที่ได้เห็นคนไทยไปเสียดุลอเมริกา ถ้ามีข้อสงสัย
    เพิ่มเติ่มขอให้ล็อกอินมาถาม ผมตอบได้หมด แต่ไม่อยากเสียเวลาให้กับคนกล้าๆ กลัวๆ...:065:
  • ดูดีหว่ะ มึงยังมีความเป็นห่วงเป็นใย หย6ดสร้างภาพซะที
  • มึงเข้า ใจภาษาไทยมั๊ยแล้วบอกว่าภูมิใจ ในความเป็นไทย เป็นว่าเล่น เค้าเค้าแปลว่าทำด้ายโดยง่าย
    มึงอย่ามาตบหัวแล้วลูบหลัง หน่ะ ไอ้สัส กลัวส้นตีนอะดิ
  • เมื่อกี้นี้ได้เช็คดูชื่อผม ได้เห็นผีเอาความคิดเห็นผมไปฟ้องกับทุกคอกชั้นนําระดับประเทศ :013:
    เห็นแล้วดีใจครับ ว่าผมเป็นบุคคลสําคัญในชั่วโมงนี้ที่น่าสอยลง แต่ขอร้องว่าอย่าเอาความคิด
    ท่านมาใส่คําพูดผม มันไม่ตรงกัน จะล้มเต็กต้องเป็นคนกล้าหาญครับไม่ใช่คนขี้กลัว...:015:
  • อย่างน้อย ไอ้เต็ก มันก็ ล๊อคอิน ไม่ได้เป็นผี...
  • ไอ่เต็กมึงอย่าคิดว่าหมามึงเจ๋งนะ แค่หมาที่เฮียโกศลคัดทิ้ง แหลมบาง หัวลีบ สูงโย่งโก๊ะ ลูกmohican ตัวอื่นสวยหมดทุกตัว ยกเว้นของมึง