ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

30 พย. ณ เซ้นทรัลบางนา 10.00 น. ElegantBullyInvitationShow2008
  • ขอเชิญผู้หลงไหลพิทบูลสไตล์ Bully ร่วมงาน Elegant Bully Invitation Show 2008 ณ Hall ชั้นใต้ดิน ห้างเซ็นทรัล บางนา
    วันที่ 30 พศจิกายนนี้ 10.00-18.00 น. จุใจและเต็มอิ่มกับการแสดง B-Boy, Step up การประกวดบูธดีเด่น และการโชว์ตัวของสุนัขสุดยอดพ่อแม่พันธุ์ Bully จากคอกดังทั่วเมืองไทย กว่า 30 คอก ในงานนี้ อาทิ

1. PARKWAY BULLY

2. PITBULLRAMA 3

3. CHONBURI COOL CAMP

4. BUFFALO BONE CREW (BULLROCK KENNEL,BRADSHAW KENNEL,CRUSADE KAMP,FANATICS PIT)

5. NEWGENTS BULLIES

6. NEW GENETIC ERA TEAM (NEW GENETIC ERA,ZIXHASPIT BBQ)

7. ELEGANT BULLY TEAM (ELEGANT KENNEL,EPK,SSK,ULTIMATE GOTTI,Killer Mach)

8. PATRIOT BULLIES

9. WILLIE KENNEL

10. กลุ่มบางบัวทอง (SP KENNEL,BLUE ZEEN KENNEL,ZENITH BULLY)

11. SOUTHERN TEAM (DON DAR KENNEL,HATYAI BULLY KENNEL)

12. ISSAN TEAM (BEGIN BULL,SUTIPONG KENNEL,AE ROCKWOOD)

13. E/s BANGKOK

14. CHONGKAJOK PITBULL

15. JAGUARPITS

16. The Rock, Anajak Bully, New Line

17. Su1000 Team

รายละเอียดกิจกรรมในงาน

1. เปิดงาน 10.00 น.

2. 10.30 - 12.00 น. 6 บูธแรก นำสุนัขโชว์ ณ เวทีกลางของงาน บูธละ 15 นาที

3. คั่นโชว์ด้วยการแสดง B Boy

4. พักรับประทานอาหาร

5. 13.00 - 14.30 น. บูธที่ 6-12 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน

6. คั่นด้วยการแสดง Step up

7. 15.00 - 16.30 น. บูธที่ 12-18 นำสุนัขโชว์ บูธละ 15 นาทีเช่นกัน

8. 16.30-17.30 Free period ชมสุนัขตามบูธ คณะจัดงาน

รวบรวมคะแนนผลโหวตบูธดีเด่นให้เสร็จสิ้นภายใน 17.00 น.

8. 17.30 - 18.00 น. ประกาศผลบูธดีเด่น แจกรางวัล

9. ปิดงาน

และกิจกรรมเสริมร่วมโหวตบูธดีเด่น และลุ้นสนุกรับของรางวัลต่างๆในงาน

อีกทั้งร่วมสนุกและทำบุญ กับทาง PlayboyClub of Thailand ซึ่งมีกิจกรรมร่วมสนุกในงาน โดยจะมีการจำหน่ายบัตรทำบุญ เพื่อนำไปช่วยเหลือสุนัขจรจัดและสัตว์พิการ บ้านปากเกร็ด แถมผู้ที่บริจาคมีสิทธิ์ในการผสมกับเจ้า Havoc ฟรีด้วยนะครับ
    PBCTH ใจปล้ำแบบนี้แล้ว คนที่ชอบหมา Bully คุณภาพ และกำลังหาพ่อพันธุ์สวยๆเด็ดๆ งานนี้ครับ มีลุ้น!!!!!
    ขอบคุณ PBCTH สำหรับน้ำใจงาม และผู้ที่มีจิตรบุญกุศลที่ทำบุญช่วยเหลือสัตว์จรจัดและพิการครับ

Elegant Bully Team
    ไฟล์แนบ
    ElegantInvShow08-23.jpg 92K
  • :062:แล้วเจอกัน
  • วันนี้นี้หว่า ไปอายน้ำก่อนเระ
  • ถ้าไม่ติดอะไร คงได้แวะไปให้กำลังใจเพื่อนๆ ที่ไปออกบู๊ทช่วงบ่ายๆครับ :005:
  • :063:งานซุดยอด
  • งานเยียม มากคะ ขอบคุณทีมงานทุกท่านที่จัดงานดีดีนี้ นี้ขึ้นมา
    และขอขอบคุณสำหรับรางวัล บูทดีเด่นสำหรับ BUFFALOBONE คะ

แล้วพบกัลลใหม่ค้าบบบบ ^^
  • สุดยอดครับ
  • หายเมาแล้วจะแวะไปนะครับ www.BarbaricZone.cjb.net เจอวันจันทร์บ่ายๆ สายกัดจะบุกนะครับ
  • http://s536.photobucket.com/albums/ff326/pitbullgroup/ElegantBullyShow2008/

ถ้าเข้า ipit ไม่ได้ ดูจาก link ตัวนี้ได้ครับ