ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• 4 CHEVY RED DOG

3 KICK ASS KICKER

Photobucket
  • NET WEIGHT 115 lb. at 17 m.

Photobucket
  • ป๊าด เฮีย เมื่อไหร่ จะ มีโอกาศ ได้เห็น ตัว เป็นๆ ซักที ได้ ข่าวว่า ใหญกว่ า Zolo อะไร มันจะ ขนาดนั้น หุหุ
  • เฮียใหญ่ผู้นำเข้าหมาจากต่างประเทศอับหนึ่งของไทย :063::063::063::063:
  • เมื่อ กี่ อ่าน แบบเลื่อน เร็ว ๆ

นึกว่า เฮีย ตั้ง ชื่อ หมาว่า อีโรติค 55+

หรือ ใน หัว คิดแต่ เรื่องแบบ นี้ ว่ะ 55+

สวยดีคับ เฮีย
  • ถ้าไม่มีrama3นำหมานอกเข้ามาพิทบูลในบ้านเราคงพัฒนายาก
    เห็นสวยๆลูกหลานrama3ทั้งนั้น ขอบคุณrama3ที่นำหมาดีๆมาให้เล่นกัน
  • ไม่ถึงขนาดนั้นหรอกครับ

Photobucket
  • มาอีกแว้ววว :o063::o060:
  • ไอ้คนที่มันแอบด่าเฮียอยู่ มันเป็นแค่ขี้ตีนครับเฮีย

หมาแดงในประเทศไทยจะพัฒนาใด้ เฮียใหญ่แห่งรามา3คือหัวจักรและหัวใจที่สำคัญมากครับ
  • อีกหนึ่งยักษ์ใหญ่ ตามสโลแกน
    เล็กๆไม่ ใหญ่ๆเอา...
  • ใหญ่ หล่อ แหล่ม เป็นมิตร กับคน ไม่ตัดหู แต่ก็ดูดีมาก ยินดีด้วยครับเฮียที่ได้มาเข้าสังกัด :063::006:
  • เฮียใหญ่ครับ .... เฮ้อ... ทรมานใจสุดๆ

หากมีโอกาสขอสัมผัสตัวจริงเจ้า Gintonic บ้างครับเฮีย
  • ** หัวหย่ายๆๆๆมั๊กๆๆๆเฮียคร๊าบๆๆๆ......

จะสะสมขุมกำลังไปไหนนั้น เค้าตามไม่ทันแว้วนะเฮียๆๆๆ 555555 **
  • ตั้งชื่อซะอยากเมาเลยนะค่ะเฮีย
  • เฮีย หาหมาตัวเมียชื่อ มะนาว มาผสมสิครับ รับรองลูกออกมาแหล่มเลย
  • เจ้า GIN นี่ยักษ์ใหญ่เเล้วนิสัยดีด้วยนะ

ชอบมากกกกก :o040:
    ไฟล์แนบ
    297.jpg 115K
    308.jpg 98K
  • ติดตามชมอยู่ตลอด ค่ายนี้มาทีไรมีแต่ทีเด็ดครับ
  • รูปข้าง โครต เท่ เลย ครับ สุง เท่าไร ครับ ตัวนี้

น้ำหนัก ประมารเท่าไรครับ
  • ใหญ่กว่าโซโลอีก

เฮียเอามาแต่ละตัวหมายักษ์ทั้งนั้นเลยจริงๆ
  • สวยจิงครับเฮีย แระจิงยังผีบอก ไม่มีเฮียหมาแดงในไทยก้อพัฒนายากครับ

ขอบคุณกับสิ่งดีๆที่เฮียทำ ครับ ทำให้ผมมีหมาแดงดีๆเลี้ยง

จากใจ เชษฐ์ ( Musashi RedzRama3 )
    ไฟล์แนบ
    11977719612.jpg 77K
  • :020:เรื่องหมาแดงในเมืองไทย อันดับ 1 คือเฮียใหญ่และค่ายพระรามสาม ... ตำแหน่งนี้ท่านครอบครองโดยเต็มภาคภูมิ มาร่วมยินดีครับบอส!..:020:
    ไฟล์แนบ
    dfghty42.jpg 59K
  • มีทั้งพวกเลีย และ พวกล่อ
  • น้องผี ใจเย็นๆ ไม่มีอะไรหรอก มาชมกันต่อ

Photobucket
  • Photobucket

GINTONIC NEW To REDzRAMA3
  • รูปสุดท้าย ช่วงกลางคืนชาวบ้านที่ขับรถผ่านแล้ว
    ไม่รู้ว่าบ้านนี้ทำอะไร ไฟหน้าส่องเข้าไปเห็น แว๊ป
    แรกอาจจะนึกว่าบ้านนี้เลี้ยงสิงโต
  • โอ้ บ้าน เฮีย นี้ กลาง คืน อย่าได้เดินหลง ไปจริงๆ
    เป็น โจ๊ก แน่ๆ เลย 55+
  • สุดยอดครับเฮียใหญ่
    ไอ้คนที่มันแอบด่า ตอนนี้มันทำหน้าเหมือนส้นตีนไปเลย
  • คร้ายๆเหมือนจะเห็นแก๊งนี้เคยออก tv หรือป่าวครับเฮียคุ้นๆท่าผิดพลาดประกานใดต้องขออภัยด้วยนะครับ
  • อะไร จะใหญ่ขนาดนั้นครับเฮียร อึ้งไปลย
  • ขโมยจะเข้าบ้านนี้

มันก็คิดผิดถ้าเข้าไป

ไม่ได้ออกมาง่ายๆตายซะก่อนถึงจะออกมาได้

ตัวเดียวก็จะแย่อยู่ละ 555+
  • สุดติ่งจริงๆ:063::063::063::021: