ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

GOTTI บ้านผม มันเป็นแบบเนี้ยยย!!!!
  • พ่อ แม่
    ไฟล์แนบ
    DSC03922[1].jpg 94K
    DSC08543[1]3.jpg 102K
    GetAttachmentCAZSY5G5[1]2.jpg 65K
  • m.1
    ไฟล์แนบ
    IMG_03823.JPG 65K
    IMG_0376.JPG 69K
    IMG_0371.JPG 67K
  • m.2
    ไฟล์แนบ
    IMG_03452.JPG 67K
    IMG_03402.JPG 68K
    IMG_0335.JPG 62K
  • f.1
    ไฟล์แนบ
    IMG_0319.JPG 61K
    IMG_03102.JPG 59K
    IMG_0309.JPG 55K
    IMG_02932.JPG 55K
    IMG_02592.JPG 68K
  • กี่วันแล้ว1หนาตึบเลย
    :m001::m001::m001:
  • 93วันแระพี่
  • สวยจังครับ หนาๆตันๆ
  • *** สุโค่ยๆๆๆๆๆๆ สวยเลยนั้นนะเกลอๆๆๆๆๆๆ

เลี้ยงแบบนี้ให้อารายกินวะนั้น....... ****
  • สวยมากครับ ไม่ใช่ทัดเทียมหมานอกเท่านั้น แต่มันสามารถกลบรัศมีหมานอกหลายๆตัวได้เลย

ตัวไหนขายบ้างครับ

ทำหมามันต้องงี้ไม่ต้องไปโง่เลี้ยงใครมากมาย เงินไม่เคยหลุดไปไหน รวย รวย รวย แคร๊บบเสี่ยหนึ่ง
  • F1 เท่าไหร่ครับ โดนเลย
  • -ขายหรือโชว์ครับ สวยครับ
  • ต้องอย่างนี้ สุดยอดThaiLand
  • กดหลังแม่งทุกรูปเหม็นขี้ฟันวะ
  • หาว่ากดหลังหมา???
    มาดูที่บ้านผม ไม่สวยไม่หนาแบบในรูป ให้ค่าน้ำมัน2,000บาท สดๆ
    เห็นมืออีกมือไหม ว่าไม่ได้กดหลัง ไอ้ฟายยยยยยย
    ไฟล์แนบ
    IMG_03192.JPG 61K
  • เออ เห็นด้วย หลายๆรูป กดว่ะ ไม่กดก็เอาเชือกดึง 555555555555
    หมาก็สวยอยู่แล้วนะ ทำไม่ต้องทั้งกดทั้งดึง
    เฮีย อย่ายั๊วะดิ๊ ผมก็วากดนะ เทคนิคลีลา วันหลังจะเอาเทคนิคนี้ไปใช้มั่ง
    ขอบคุณคร๊าบบ ได้ความรู้ใหม่
  • มันสวยตรงไหนวะ
    มันวิ่งได้ รึป่าว
    นี่หรือพิทบูลที่ ทรงพลัง หมูป่าชัดๆ
    ไม่สวย ไม่หนาเหมือนในรูปให้ค่าน้ำมัน 2000 กร๊วกเอ้ย
    ..
    เอามากัดกับหมากูมา ถ้าหมากูแพ้ กูไห้ 2 หมื่น + น้ำมันขากลับ 2 พัน
  • เจ้าของบ้านแม่งขี้คุยขี้โม้ชอบด่าหมาชาวบ้านให้คนที่ไปดูหมาฟังประจำกดแมร่งทุกรูปมีรูปเดียวไม่กดเลยเอามาอวดถุยๆๆๆนิสัยหัวดอพันนี้ไม่นาน
  • ผมไม่ได้กวนนะ

พี่จะสื่อไรครับ

ขาย หรือ โชว์

ถ้าโชว์ ก็ถือว่าเป็นหมาที่สวยมาก

ถ้าขาย ก็ถือว่าเป็นหมาที่ได้ราคาสูง
  • :030:พี่ผีตัวบนคับ..บ้านเรายังมีเอาหมามากัดกันอีกหรอคับ..
    ผมว่ามันทรมานสัตว์นะคับ...
    แล้วถ้าหมามันมาจับพี่ผีกัดกันมั้งจะเป็นไงน้าๆๆๆ...
  • เอ่อๆๆๆ......มีลูกค้ามาดูหมาแป๊ปเดียว พี่ผีมาแทงใหญ่เลย
    M.2 SOLD OUT ราคาหย่อนแสนนิดๆครับ อุ้มกลับไปแล้วครับ
    ขอบคุณทุกๆความคิดเห็นครับ นานาจิตตังครับ
    ส่วนพี่ผีที่ด่าผม คงเป็นคนเดียวกัน ทุกๆกระทู้ โปรดอย่านำพฤติกรรม ของตัวเอง มาดิสเครดิตคนอื่นเลยครับ
    สิ่งที่พี่ทำมันก็เป็นผลกรรมที่ ตกแก่ตัวของพี่เองแน่นอนอยู่แล้วครับ มันมาทำร้ายผมไม่ได้หรอก สำหรับคำพูดของพี่
    ผมเชื่อในกรรมครับ ทำดีได้ดี ทำชั่วได้ชั่วครับ
  • R.E.บ้านผมบ้าง ขำๆครับขำๆ
    ไหนๆก็คนเข้ามาดูเยอะแล้ว ขอโปรโมทพ่อพันธุ์ตัวใหม่ของคอกผมเลยล่ะกัน "HUMPTY"
    ไฟล์แนบ
    DSC005762.JPG 93K
    DSC005662.JPG 88K
    DSC005573.JPG 79K
    GetAttachment[2]2.jpg 69K
    images[26].jpg 3K
  • ผลงานคอกแรกในเมืองไทย กับ LUNA RIDER เมียล้วนๆ5ตัว
    ไฟล์แนบ
    IMG_0158.JPG 97K
  • มีโปรโมชั้นไปดูหมาได้สองพัน
    เดี๋ยวแวะไปหานะ เพราะไม่เหมือนในรูปอยู่แล้ว
    ไปดูทีไรสวยกว่าในรูปทุกที
    อย่างนี้เข้าเงื่อนไขเปล่าหนึ่ง
    555555555555
  • เมีย 5 ตัว !!!!! รวยแน่ๆ มีคนเอาสินสอดมาขอเยอะแน่ๆๆ แคร่บบบบบบบบบ 55555555++++++ ######
  • ไอ ที่ว่า 5 ตัวผลงานอะ หมดยัง ครับ ท่าน ๑ คนมาหาเฮงงง *****
  • สวยมากครับช่วยบอกสูตรให้อาหารพวกเด็กๆด้วยครับขอบคุณครับ
  • 93 วัน กระดูกมันดีว่ะ 1 เนื้อตัวเนียนเชียว
    เลี้ยงลูกหมาดีว่ะ:m001:
  • น้องหมาน่ารักมากเลยคะ

:063::063:
  • -ไม่ได้ๆๆพี่เคน555 ผิดข้อตกลง
    -หมดแล้วครับชุดนี้.......
    -อาหารก็ให้ เทส อ๊อฟ เดอร์ วายด์
    -เวทเกนเนอน์+มัสเซิลบิลเดอร์ ของพี่มาร์คนี่แหล่ะครับ หนาขื้นดีเจรงๆๆ
    -ต้องมาดูกับตาครับพี่เอก
    -ขอบคุณๆๆๆ คุณYOLANDA
  • ต้องแบบนี้ดิ หนึ่ง:063:
  • เดี๋ยวต้องไปดูซะแล้ว
    ไปรับ2000ด้วย55555
  • :m109::m109:สวยยยจริงๆ ยอดเยี่ยมๆ
  • ต้องยอมรับแกเลยครับ คอกนี้ บรีดได้สุดยอดดด

คุณหนึ่ง NEW LINE KENNEL.... :o061:
  • ขอบคุณก๊าปปปปปปปป
  • :006::063::063::006:
  • สวยจิงคับพี่หนึ่ง
    ดูต่างจากช่วง2เดือน
    มากเลยพี่ (ขอวิธีเลี้ยงหน่อยคับ)
  • เฮ้ยยยยยยยยยยยยย.............
    นั้นมันหมาพิการทั้งนั้นเลยนิ.......คับ
    ขาหน้ามันสั้น..เกือบจะด้วนแล้ว
    ไม่เลี้ยงบอกน้าๆๆๆๆๆๆๆๆ
    รับเลี้ยงนะคับ...55555555555
  • อิจฉาคุณหนึ่งจริงๆ ถึงไม่มีงานประจำทำ แค่ขายลูกหมาคอกเดียวก็มีเงินใช้ไปทั้งปีสบายๆ ไม่เหมือนพวกมนุษย์เงินเดือนหน้าอิจฉาสุดๆเลยวะคุณหนึ่ง
  • คนเลี้ยงหมามีอยู่ 2 ประเภท 1.คนที่รักหมาจริงๆเลี้ยงกันไปจนตาย 2.เลี้ยงเพราะธุรกิจหาแดกกับหมาพอหมดประโยชน์ก็ขายทิ้ง ท่านว่าคุณหนึ่งอยู่ประเภทไหน ใครตอบได้บ้าง
  • หนึ่ง ...หมามึงสวยนะ ถ้ามึงเป็นคนสงบปาก สงบคำ
    มึงมาคุยแบบนี้ กุก็รับไม่ได้ว่ะ
    ...
    หมามึง กับ ปากของมึงพอๆ กันเลยว่ะ
    ..
    กูไปดูหมาบ้านมึงมาแล้ว มึงอย่ามาอัพเกรดเลย
    คนที่ซื้อหมามึงไปโง่แดกทั้งนั้น
  • สวยครับสวย ^^
  • สุดยอดบรีดเดอร์ ยังไงก็แล้วแต่ ทุกตัวราคาหย่อนแสนแต่เกลี้ยงครับ ผมมองตามหลักธุระกิจถือว่าเก่งครับ ใช้เป็นแนวทางในการทำหมา
    แนวธุระกิจได้ดี ผมเองก็คงไม่ได้เลี้ยงแบบว่าโอ้ยยยรัก รักเหลือเกิน ร๊ากมาก เลี้ยงด้วยใจและคอยมานั่งเก็บขี้ไปตลอดชีวิตมันหรอกครับ
    แล้วแต่คน สำหรับผม ผมก็ชอบหมา แล้วก็ เงิน เงิน เงิน ตามพี่หนึ่งแคร๊บบบบ

ตัวไหนขายได้ก็ต้องขาย หมดประโยชน์ก็ต้องขาย ไปดูพวกเลี้ยงหมู วัว ควาย มันเป็นสัตว์ใหญ่ ไม่ยิ่งกว่าเหรอ มันก็มีชีวิตจิตใจทั้งนั้นเขาก็ทำลูกเพาะออกมา แล้วพอโตก็เอาไปเชือดเอาเนื้อมาขายให้พวกคุณกินกันทั้งนั้น หมายังดีซะกว่าพวกนั้นเพราะมันไม่ถูกเชือดเอาเนื้อมากินยกเว้นจะหลุดไปแถวสกล 555 มันก้คือกันหรือเขาจะสงสารเลี้ยงด้วยรัก

อิจฉาอะไรก๊าน

สาวก New Line
  • อยากได้ f2ราคา+เบอร์โทรส่งเมลก็ได้ตามนี้ anan.rb@hotmail.com
  • โทษที่พี่ต้องการf1ครับพิมพ์ผิด
  • มาอีกแล้วไอ้พวกเหี้ยสาวกNew Line มึงไปอมควยไอ้หนึ่งเลยไปเลียเหลือเกินนะไอ้สัตว์กะหมา มึงเอาไปเปรียบเทียบอย่างนั้นสมควรแล้วละที่เรียกว่าสมองหมาปัญญาควายนะ 555
  • เราก็ไม่ได้เข้าข้างใครนะ แต่หลังๆนายคุยมากไปหรือเปล่าหนึ่ง ระวังหน่อย
  • อิจฉาเขาเหรอครับพี่ผี อายหมาที่บ้านนะ คุณทำได้แบบเขาหรือเปล่า คำพูดหยาบๆของคุณสงสัยพ่อแม่ไม่ได้อบรมสั่งสอนมา
    ผมจะไปเลียเขาทำไมในเมื่อคุณหนึ่งเขาก็ไม่รู้ว่าผมเป็นใคร คุณหนึ่งแกไม่ชอบหรอกพวกเลียๆเคยมีหลายคนพยายามจะเลีย ก้เท่านั้นไม่ได้อะไร คุณหนึ่งแกชอบเงิล เงิล เงิล เท่าน๊าน แต่ผมชอบสไตล์นี้ ตรงๆ ลุยคนเดียว ไม่แคร์สื่อ แต่ไปได้สวย

สาวก new line
  • ขอแย้งนิดนึง "เรื่องขี้คุย" วันๆแทบไม่ได้คุยกับใคร งานหมายิ่งแล้ว ไปนับงานได้เลย
    โปรดอย่าเอามาดิสเครดิตกันเลย อย่าเอานิสัยตัวเองว่ากล่าวหาคนอื่น ยิ่งทำยิ่งเข้าตัว ที่พี่พูดมาอ่ะ ตัวพี่ทั้งน้านนนนนนนนนน
  • :m001:ลูกหําตี๋สวยอ่ะพี่หนึ่งว่างๆขอเข้าไปชมหน่อยเน้อ:m028:
    ไฟล์แนบ
    20100128103902_humpty7.jpg 38K
    20100224141417_humpty8.jpg 44K
  • ยินดีต้อนรับทุกท่านเสมอครับ
  • มันก็เงี้ยแหละครับคุณ New_Line_Kennels มีคนรักก็ต้องมีคนเกลียดเป็นเรื่องธรรมดาครับ

แต่ถ้าเราไม่ได้เป็นอย่างที่ผีๆเค้าว่ากันก็อย่าไปคิดมากครับ

แต่จากกที่อ่านกระทู้ที่คุณตอบผีๆแล้วไม่คิดมากเลย

ดีแล้วครับผมชอบคนแบบนี้จริงๆ ใช้สติเหนืออารมณ์

อยากรู้ผีที่บอกว่ากดหลังหมากดยังไงครับ

กดแล้วมันจะงออยู่อย่างงั้นจนเราถ่ายรูปเสร็จหรอครับ

ไม่จริงมั้งหมาใม่ใช่นางแบบ FHM นะครับจะได้สั่งได้

อ่านแล้วอยากจะฮาครับ กดยังไงวะ หรือว่าผีตัวที่บอก

ว่าในรูปกดหลังหมาเคยทำแบบนั้นครับ555+

ไม่ต้องสนใจพวกนักเลงคีบอร์ดครับเราเลี้ยงหมา

ไม่ใช่ด่ากราดเป็นอาชีพอย่างผีบางตัว

คนแบบนี้ไม่เหมาะที่จะเลี้ยงพิทหรอกครับ

สุดท้ายละ

หมาสวยดีครับ