ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• DOUBLE LUNA
    สำหรับ ผู้ชื่นชอบสุนัข ในแนว เตี้ยๆ กร่างๆ ของจริง เน้นของจริงน๊ะครับ!!!
    ไฟล์แนบ
    IMG_5650[2].jpg 87K
    GetAttachment6[1].jpg 65K
    DSC09307[1].jpg 86K
  • MARIO OF NEWLINE
    เพศ ผู้
    อายุ 4เดือนครึ่ง
    ไฟล์แนบ
    IMG_0472.JPG 78K
    IMG_0467.JPG 86K
    IMG_0464.JPG 71K
    IMG_0462.JPG 74K
  • เท่าไรนั้น
  • ขอโทษเด้อ รูปท้าย 2 เต้า หก ลบด้วยลบด้วย

ก่อนผีเลว ๆ จะออกมาวิจารณ์ไปมากก่านี่
  • เรียบร้อยแล้วครับ
    ขอบคุณครับพี่ ผมก็เน้นแต่รูปหมา555 ขอบคุณอีกครั้งครับผม
  • เท่าไหร่อะครับ
    บอกราคาเลยไม่ได้หรอครับ
  • โทรถามมาแล้ว 70,000 บาท
  • ผี "ตอแหล" มาแล้วรึ555
  • ผมก็สงสัยว่า เจ้า 911 ลูซิเฟอร์ พวกนั้นทำไมคุณหนึ่งขายทิ้งหมด ที่แท้มันก็แก่จนใช้งานไม่ได้แล้วก็มีรุ่นลูก ๆ มา

ใช้งานแทนแล้วนิเอง ยอดเยี่ยมครับคุณหนึ่งสมเป็นนักธุรกิจชั้นแนวหน้าจิง ๆ เมื่ออะไรใช้ประโยชน์จากมันไม่ได้เราก็ต้อง

ขายทิ้งใช่มะครับ คุณหนึ่งทำถูกแล้วครับ และจะเป็นไอดอลของผมต่อไปครับ สุดยอดนักธุรกิจครับ
  • น่าจะเรียกว่า "ไอ้หนึ่งคนปั้มหมา" สำหรับเว็บพิทบูลโซนต้องยกให้เขาคนนี้ละ แต่ก็เคยเห็นที่เว็บพันทิพย์ก็เห็นมีอยู่คนนึงแต่แม่งปั้มหมาเล็กน่ารักขาย อยู่แถวรามอินทราแม่งฝีมือพอๆกันเลย ปั้มหมาเก่งฉิบหายแล้วแม่งก็ขายหมดตลอด ไอ้คนพวกนี้แม่งไม่รักหมาจริงหรอกแม่งธุรกิจล้วนๆเลยวะ
  • คุณหนึ่งว่าผีตอแหล งั้นคุณก็บอกราคามาเลยสิ กล้าๆหน่อยจะขายของทั้งทีอย่าดีแต่ปาก เป็นพ่อค้าทั้งทีอย่าเอาเปรียบลูกค้ากรุณาลงรายละเอียดให้ครบด้วย
  • ผมว่านะหมา เขา ดีทุกคอกนะคับ แล้วไปว่าเขาทำไมอะ
  • อ่านแล้วงงมากเลยอะ
    ผีตัวที่ไปว่าเขาเป็นไรมากเปล่า...(บ่นอะ)
    อิจฉาเขาหรือไงคับ..อิอิ
  • เปิดที่60,000บาทครับ ต่อรองได้ครับ
    ถูกต้องน๊ะครับ ผมทำหมาเป็นธุรกิจจริงๆ ทำเป็นอาชีพเสริมจริงๆครับ
  • มีกี่ตัว เหมาหมด คิดเท่าไหร่
  • .......................