ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาคู่ให้ลูกชาย
  • อยากหาคู่ให้นายรถถัง ตอนนี้อายุ 1 ปี กับ 2 เดือน
    ตัวผู้จ้าว มีรูปด้วย ต้องทำอย่างไรบ้าง ใครรู้ช่วยแจ้งหน่อย
  • ถ้ายังไม่พร้อมอย่าหาคู่ให้ลูกชายเลย เพราะจะมีปัญหาตามมาอีกมาก คุุณพร้อมที่จะเลี้ยงลูกหมาทีละหลายๆตัวหรือไม่ข้อนี้สำคัญมากเพราะพิตบูลไม่ใช่สุนัขที่จะไล่แจกแก่คนทั่วไปได้ ถ้าไปตกกับคนที่ไม่มีความรับผิดชอบก็สร้างปัญหาให้แก่สังคมได้ อีกอย่างน้องหมาเขายังอายุน้อย เป็นความเห็นส่วนตัวนะครับผิดพลาดประการใดขออภัยด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0158[1].jpg 45K