ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หนูอายุครบ 5 เดือนแร้ว เย้ๆๆ
  • 5 เดือนแร้ว คร่าๆๆๆๆ :o006::o006::o006:

ดูพ่อหนูดิอุ้มลูกแค่นี้ทำเป็นหนัก เด๋วปั๋ดเหนี่ยว :o002::o002::o002:
    ไฟล์แนบ
    ย่อ5.JPG 22K
    ย่อ4.JPG 26K
    ย่อ3.JPG 35K
  • สวัสดีครับคุณพิทบลู...อุทัยธานี:o001: อ้าวมาคนแรกเลยตัวนี้ใช่มั๊ยครับที่โชว์อยู่ทุกๆวันอ่ะครับ:o023: ทำไมสีมันไม่เห็นเหมือนกันล่ะครับหรือว่าคนละตัวกัน (หรือเป็นที่แสง) ดูท่ทางแล้วคงจะหนักน่าดูนะครับกี่โลแล้วเนี่ย...:o017: ไม่มีรูปเดี๋ยวบ้างเหรอครับแบบว่า ยืน ด้านหน้า ด้านข้าง อะไรแบบเนี้ย :o026:ขอด้วยนะครับ (อย่าให้รอนานดิ่...รีบจัดมาเลย)...ฉลองกันที่ไหนอ่ะไม่ชวนเลย:o015:
  • ตัวเดียวกันคับ สงสัยเป็นที่แสงอ่ะคับ :o018: ชั่งล่าสุดตอน 3 เดือน อ่ะคับ 16 โล ตอนนี้ก้อประมานเอาเองอ่ะคับ แบบว่าอุ้มไม่ไหวแล้ว

อ่ะ :o008: เรื่องรูปนี่ต้องขอไปถ่ายมาให้ดูใหม่แล้วกันนะค้าบ รอนิสนึง :o001: ว่าจะไปฉลองที่ร้านพี่อ่ะ ฟรีป่าวค้าบบบ:o023::o023:
  • :m042: มาได้ครับ..แต่ผมว่ามันจะไม่คุ้มค่าน้ำมันนะซิครับ..ดูๆแล้วน่าจะหลายพันนะครับไป กลับเนี่ย..:m014:
  • โห ท่าทางจะหนักเอาเรื่องนะนี่ :m010:

คุณ Chopper ถ้าผมไปน่าจะคุ้มนะครับ ใกล้ๆกัน แค่นี้เอง :o028::o028:
  • เค้าว่ากันว่า เนื้อพิทบูลหวานนุ่มชุ่มลิ้น อยากเปิปจังเลย:030:
  • ต้องสีดำล้วนด้วยนะครับ หวาน เหอ เหอ :o062:
  • เห็นด้วยอย่างแรงครับ..คุณเทอร์โบ คุณpitbullwa ..แต่ไม่รู้เจ้าของเค้าจะยอมหรือเปล่านะครับ :m009::m009:
  • หวัดดีคร้าบบบทุกท่าน เผลอหน่อยเดียวเอารูปมาโชว์กันใหญ่เลยนะคร้าบบบบบ
    หมาท่าทางอ้วนสมบูรณ์ข็งแรงดีนะครับคุณพิทอุทัย
    คุณช๊อบเปอร์ดูยังงัยเป็นคนละตัวหล่ะครับเนี่ย ตาลายอ่ะซี้ไปทำรัยมาหล่ะ

กินอย่างอื่นกันดีกว่าครับ ที่ร้านคุณช๊อบเปอร์มีให้กินตั้งหลายอย่างแหน่ะ
  • :o001:มีทุกอย่างยกเว้นของมึนเมานะครับทุกท่าน...:o028::o028::o028: :o005:เมื่อวานหายไปไหนมาครับบอร์ดเงียบเลย...แล้วคุณเอเอ เค้าหายไปไหนของเค้าหลายวันแล้วนะครับเนี่ย คุณวีโก้พอจะทราบมั๊ยครับ เผื่อแกจะเจ็บไขได้ป่วยไป..(เป็นห่วง(โซ่)อ่ะครับ):o006:
  • ก็ไม่ยากอ่ะของมึนเมาหาซื้อง่ายสบายๆ
    ผมก็สงสัยอยู่เนี่ยครับว่าพี่แกหายไปไหน
    จะว่าน้อยใจพวกเราก็ไม่น่าใช่ อาจติดภาระกิจ
    เดี๋ยวก็คงเข้ามาแหล่ะครับ
    พอดีเมื่อวานงานยุ่งนิดหน่อยครับ
  • ตัวใหญ่จังคับ...สวยๆๆ...:006:
  • อ้าว กำ จะกินลูกผมซะแร้วววว :o071::o071::o071:

ไปหาไอติมที่ร้านพี่ ช็อปเปอร์ กินดีก่าค้าบบบ :o008::o008::o008:
  • ผู้หญิงสวยๆ 2 รูปด้านบนเป็นใครอ่ะครับ:o008: แล้วเค้าชอบพยาบาลหรือเปล่าอย่าลืมชวนด้วยนะ..:o071:
  • ไอ้หยา :o008: อันนี้แฟนคนโตคับ ไม่เปนไรเคลียได้ค้าบบบ :o023::o023:
  • อ้าว มีแฟนคนโตด้วยหรอครับ

พอดีว่าของผมเป็นแฝดอ่ะ :m046:
  • สวยครับ ใหญ๋จริงๆ :m006:
  • เอารูปน้องเหมียวน่ารักๆ มาให้ดูกันค้าบ :o006::o006:

พอดีลูกค้าขอดูเลยถ่ายมาใหม่สดๆเรยค้าบ :o020::o020:
    ไฟล์แนบ
    ย่อ 1.JPG 25K
  • สมาชิกหายไปไหนกันหมดหว่า เงียบจัง

:o018::o018::o018:
    ไฟล์แนบ
    m69465[1].jpg 23K
  • ON AIR ตลอดแหละครับแต่ คุณpitbull...uthaitanee แต่ว่ามันไม่มีเรื่องอะไรให้ตื่นเต้นเลย แวะดูแทบทุก 15 นาทีแต่มันไม่มีใครมาเลยอ่ะครับ เลยไม่รู้จะคุยกับใครสงสัยงานจะยุ่งกันหมดมั้ง พิเห็นรูปที่คุณลงเนี่ยชอบจัง ฮา..มากๆเลย(ขออนุญาติ เซฟ เก็บไว้ดูด้วยครับ) คิดได้งัยเนี่ยครับ ไหนๆก็ไม่รู้จะคุยอะไรกันขอนอกเรื่องหน่อยนะครับคือว่าอยากหา มอเตอร์ไซด์ ไว้ขับเล่นแถวบ้านสักคันตอนนี้ดู honda icon , honda click และ yamaha mio อยู่ ไม่ทราบว่าพอจะรู้เรื่องข้อดีข้อเสียของ 3 ตัวนี้มั๊ยครับ ถ้ารู้รบกวนหน่อยนะคร้าบ.บ..บ (รอฟังอยู่ด้วย) ขืนช้าเดี๋ยวพี่ มาร์ค แกเห็นแล้วจะว่าเอา (เวปหมานะว๊อย.ย.ย.ย.ย)
  • ถ้าความรู้แบบเป็นทางการนะพี่ไม่มีเลยอ่ะ :o008: แต่ถ้าความเห็นส่วนตัวล่ะพอได้ค้าบ :o001: ถ้าเปนผมๆชอบ ฟีโน่ นั่งสบายมั่กๆ ไม่เมื่อยตูดเลยขับนิ่มด้วย :o016: มีอีกคัน คันนี้เปนมอไซ แบบวิบาก แต่เปนคันเล็กนิดเดียว ไม่แน่ใจว่ายี่ห้ออะไร ราคา 55000 ขับมันส์ สุดยอด:o049: แต่ถ้าพี่จะเอาไว้ขี่เล่นกับแฟน และลูกพี่นะ ผมว่าฟีโน่เหมาะมากๆ :o023::o023:
  • ใช่ครับช่วงนี้ไม่มีประเด็นเลยอ่ะครับ
    ส่วนมอไซ ก็ไม่ถนัดอีกอ่า
  • งั้นเอางี้ค้าบ ผมอยากรู้ว่าใครเคยไปร้านพี่คิม ที่จตุจัก มั่งคับ คือผมกำลังอยากซื้ออุปกรณ์ต่างๆให้ลูกสาวอ่ะคับ อยากรู้ว่าของเค้าดี เยอะรึป่าว และราคาเปนไงคับ :o016: อยากฟังความคิดเหนจากผู้ใช้จิง :o010:
  • ไม่เคยไปครับเคยเห็นลงขายอยู่บ่อยๆแต่ผมชอบเห็นปุ๊บซื้อเลย..ไม่ชอบสั่งแล้วต้องรออ่ะครับ ถ้าไปซื้อที่ร้านเลยน่าจะดีกว่าครับเห็นของเค้าที่ลงก็สวยๆเยอะแต่ราคาไม่รู้ครับ
  • ผมเคยใช้ครับ รัดอก แต่ตอนนั้น ซื้อรุ่นแรกเลย ตอนที่อยู่ร้านเก่า
    ใช้ดีครับ ตอนนั้นราคายังไม่แพงครับ (ช้วงนี้น้ำมันแพง)

ว่างๆจะถ่ายรูปให้ดู ส่วนมอไซค์ ผมว่ารุ่นที่เป็นสายพาน (ออโต้) จะกินน้ำมันกว่าครับ :o062:

คันเล็กๆที่ คุณพิท..อุทัย ว่านั้น คือ KSR ครับ เกือบได้มาขับเหมือนกัน ไม่ผ่าน ผบ. ครับ อุตส่าเล็งไว้ :m034::m034:
  • นี้ ก็ 5 เดือน และ..............อิอิ............น้องแคนดี้
    ไฟล์แนบ
    42.jpg 44K
  • :013:หุหุ:013:
    ไฟล์แนบ
    12.jpg 69K
    32.jpg 49K
    23.jpg 54K