ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรื่องของกลิ่น
  • มีใครพอจะทราบว่า น้ำยา หรืออะไรก็ได้ที่ใช้ดับกลิ่นเหม็นและฆ่าเชื้อในคอกสุนัข เขามีขายหรือหาซื้อได้ที่ไหนบ้างครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1541.JPG 40K
  • เรื่องปกติครับ
  • ลองใช้ เดทตอล ก็ได้ครับ
  • ใช่ครับ เลี้ยงด้วยรักเด๊ยวก็ชิน
  • ถ้ายาฆ่าเชื้อที่หาง่ายที่สุดก็เด็ทตอลครับ

เรื่องกลิ่นเห็นพี่ๆบางคนใช้EMด้วยครับ
  • ไฮเตอร์ครับ ฆ่าเชื้อด้วย ^^
  • ลองต้มผักให้หมากินสิครับ

ของผมตอนเเรกก็มีปัญหาครับเพราะเลี้ยงเยอะเเล้วให้เเต่เนื้อล้วนๆกับอาหารเม็ด

ขี้เหม็นสุดๆ หลังๆนี่เลยเอาข้าวต้มผักมาคลุกให้หมากินตอนเช้าครับ

กลิ่นหายไปเยอะเลยครับ ช่วยระบบย่อยได้เยอะเลย
    ไฟล์แนบ
    4412.jpg 99K
  • Oh!!!!:o053: อยู่แบบนี้มันไม่กัดกันมั้งเหลอครับท่าน..... หมดยังครับเท่าที่เห็นนี่อะ.....หุหุ :o012::o012:

ไอ 2 ตัวนี่ของผมมันขยั้มกันประจำ อะครับ ขนาด แค่ 2 ตัวนะเนี่ย :027:
    ไฟล์แนบ
    DSC00175.jpg 94K
  • EM อีก 1 เสียงครับ
  • EM ด้วยคนคับ
  • ขอขอบคุณทุกความเห็นมากๆครับ พอดีสร้างคอกใหม่เลยอยากให้สะอาดๆ น่าเข้า น่าดู น่ามอง! สุนัขจะได้สุขภาพดีด้วย ยังไงจะลองซื้อมาใช้ครับ ขอขอบคุณทุกท่านอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1192.JPG 19K
  • เอาไปเลี้ยงไกลก็น่าจะช่วยแก้ปัญหาเรื่องกลิ่นได้
  • ผิดประเด็นแล้วมั้งมึงอ่ะ ไอ้ผี! :064::064: