ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ลูกสุนัขเกิด 9 มิ.ย. 2553 ปัจจุบันอายุ 58 วัน ถ่ายพยาธิ+วัคซีนแล้ว 1 เข็ม
    สนใจโทร 089 9506065 (ต่อ)...เพด UKC...
    ชมลูกสุนัขได้ที่ อ.หัวหิน :048: :048: :048:
    ไฟล์แนบ
    page2.jpg 100K
  • T.I.(ปู่) vs BANSHEE(ย่า)
    ไฟล์แนบ
    T.I. VS BANSHEE.jpg 106K
  • 911(ตา) VS JAPAN(ยาย)
    ไฟล์แนบ
    136.jpg 115K
  • M1.....SNIPER
    ไฟล์แนบ
    DSC02394.jpg 112K
  • f1.....BIG GULP
    ไฟล์แนบ
    DSC02390.jpg 102K
  • :006::006::006: อย่างแน่นเลยครับ
  • ขอบคุณ คุณมาร์ค สำหรับพื้นที่ครับ :063:
    ไฟล์แนบ
    DSC02382.jpg 104K
  • :063::063:เห็นแล้วก็อยาก เกิดกิเลส ปัจจุบันก็ 3 ตัวแล้ว
    ผมถึงไม่ค่อยอยากจะทับ เอาไว้เลือกช๊อปในเว็ปสบายกว่า ไม่ต้องเลี้ยงลูกหมาทั้งครอก
    ลงรูปตัวอื่นให้ชมบ้างก็ดีครับ
  • ขอบคุณสำหรับคอมเม้นต์ครับ ขายไปแล้วตัวนึง อีกตัวเก็บไว้ลองปั้นดูครับ ไว้ตัดหูแล้วจะเอามาโชว์นะครับ
  • ลายเสือยังอยู่หรือเปล่าครับสวยครับ
  • SNIPER กับ Big Gulp ยังอยู่ครับ สนใจโทรมาสอบถาม พูดคุยกันได้ครับ :005:
  • ทำไมดูรูปไม่ได้
  • เป็นที่เน็ตหรือป่าวครับ ผมยังเห็นปกตินะ :m040:
  • สรุปแล้วมรึงก็ยังไม่เอาลูกหมาออกมาถ่ายให้มันเห็นชัดๆซักที ขายก็ไม่ใช่ว่าถูก ถ่ายลูกหมาให้มันดีดีหน่อย อย่ากลบเกลื่อน คนอื่นเขา หน้าใหม่ๆจะได้ไม่โดนหรอก เห็นตั้งกระทู้ขึ้นมาอีกล่ะ กูนึกว่าจะดีขึ้น นึกว่าจะเอาลูกหมาออกมาถ่ายให้มันชัดๆ สุดท้ายแมร่งเหมือนเดิม ยิ่งตัวเมีย เอาภาพเก่ามา ให้ดูซ้ำแล้วซ้ำเล่า เวรกำ
    ถามตรงๆ จะขายหมาทั้งที แค่หาเวลาถ่ายรูปหมานี่มันยากนักหรอ ถ้าไม่มีเวลาถ่าย มรึงก็เก็บหมามรึงไว้อ่ะดีแล้วววว
  • ไอ้ผีตัวข้างบนคงไม่มีปัญญาซื้อหมาเค้าล่ะสิ กุติดตามมาตั้งนานละชุดนี้ ก้อเห็นเค้าอัพรูปตั้งหลายมุมแล้วนะตั้งแต่โพสขายใหม่ๆ
    อยากได้ถูกๆไปหาเอาดิ ในเวปนี้มีให้เลือกเยอะแยะ
    ปล. กุก้อผี แต่ไม่ได้สถุนหยั่งมรึง
  • ขอชี้แจงเรื่องรูปถ่ายนะครับ ที่ถ่ายในกรงก็เพราะว่าเวลาปล่อยออกมาก็พากันวิ่งไปเล่นใต้ท้องรถยนต์ ไม่ได้มีเจตนากลบเกลื่อนอะไรหรอกครับ ผมขายลูกสุนัขเกรดแบบนี้ อีกอย่างชุดนี้ก็แป็นชุดแรกด้วย อยากทำชื่อมากกว่าครับ รับประกันสมบูรณ์ แข็งแรง หนาๆทุกตัว ราคานี้เทียบกับสายเลือด และคุณภาพลูกสุนัข ก็ไม่ได้เกินจริงนะครับ :005:

ปล. รูป Big Gulp จากกระทู้เก่า กับ กระทู้นี้ห่างกัน 4-5 วัน
  • หวัดดีครับคุณ tor
    พรุ่งนี้ผมมีโปรแกรมไปเที่ยวหัวหิน ถ้ามีโอกาสขอแวะเข้าไปชมหน่อยได้ไหมครับ
  • ยินดีต้อนรับครับ ยังไงโทรเข้ามาก่อนนะครับ
  • สนใจตัวไหนโทรมาสอบถาม พูดคุย กันได้ครับ :m001:

ต่อ 089 9506065
  • เผอิญพึ่งมีโอกาสได้เข้ามาดู
    อยากทราบราคาครับ
    akegapat@gmail.com
  • ขอโทษด้วยนะครับ คุณ thetae ช่วงนี้ไม่รู้เป็นไร ส่งMailไม่ได้เลยครับ สนใจตัวไหนรบกวนโทรมาสอบถามดีกว่าครับ :030: