ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ชื่อ jacob ครับฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ 3.5เดือน 14 กิโลกว่าครับ ไปตัดหูมาวันนี้ครับ ไม่รู้ยาวไปเปล่า
    (มือใหม่ครับผิดพลาด ต้องขออภัยครับ)
    ไฟล์แนบ
    DSC05483.JPG 65K
    DSC05469.JPG 44K
    DSC05463.JPG 37K
    216.jpg 60K
    138.jpg 48K
  • มันวิ่งแม่กุญแจจะตีหน้าอกมันนะครับผมว่า
  • เค้าหมาHiphopป่าว อิอิ
  • .........ของผมก็เพิ่งไปตัดมาครับ
    .........เล่นแบบยาวไปเลยครับ ต้องใช้ฝีมือดูแลมากหน่อย ถ้าไม่ล้มนะ...(โคตรสวยเลยครับ)
  • ทำไมน้อง jacob มอมแมม จังเลย อิอิ ดูลุยมากเลยครับ
  • พอแผลหาย ไปดามหูเลยครับ

รับลองยาวสวยแน่