ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

กำจัด หมัด เห็บ สำหรับคนแพ้ มีจุดแดงๆ เหมือนเรา
  • :062:ดีค่ะ อยากปันความรู้คะคือเราเป็นคนที่แพ้หมัดสัตว์ มากกว่าเห็บแต่น้อยกว่าหมัด หมัดนี่แพ้มากๆคะ หายาไรมารักษาทั้งหมาและคนไม่หาย จนเสียเงินไปหลายพันแล้ว จนไปเจอ ไบโอติคอล ซื้อได้ที่ห้างหรือร้านขายอาหารยาน้องหมาทั่วไปผสมกับน้ำตามสัดส่วนและถูบ้านทิ้งไว้ซัก15-20 นาทีถูซัก2ครั้งแล้วทิ้งไว้นะ แล้วถูด้วยน้ำเปล่าอีก2ครั้งเหมือนเดิมเผือว่าน้องหมากินไรตามพื้นจะตายเอายาแรงแต่ได้ผลจริงๆค่ะ แล้วผสมน้ำใส่ขวาฉีดในที่เข้าไม่ถึง มุม หรือกำแพงที่คิดว่ามีหมัดเห็บหลบอยุ่รอบบ้านนะคะ แล้วเอาผสมน้ำราดน้ำหน้าบ้านหลังบ้านอย่าให้น้องหมาไปนะเลียตายแน่ๆถ้าไม่ไปก็ทิ้งไว้เลยแต่ถ้ามันไปก็ลาดนำทิ้งไว้ซักพักลาดน้ำเปล่าตามล้างพื้นเอา แล้วอาบน้ำน้องหมาทุกวันหรือ 2 วันก็ได้กวาดถูบ้านให้ทั่วทั้งหมดทุกวัน ขยันหน่อยคะทำอย่างนี้ประมาณซักเกือบเดือนหรือเร็วกว่านั้นแล้วแต่ความขยันก็หายแล้วคะ เราทำมาแล้วเหนื่อยนะแต่หายจริงๆ เราโดนกัดเป็นตุ่มแดงแล้วคันมากทั้งตัว100 กว่าจุดเหมือนเอดส์เลยอย่าเกานะอดใจไว้แล้วกินยาที่หมอสั่งทายาแก้คันจำไม่ได้ยี่ห้อไร ดีมากสีส้มขาวหลอดละ190-250 แล้วแต่ที่ค่ะ ดีมากปรึกษาได้นะ pretty-by@hotmail.com ค่ะ
    ไฟล์แนบ
    139.jpg 33K
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    555.jpg 4K
  • อิอิ
    ไฟล์แนบ
    21112009036.jpg 93K
  • ไปหาหมอที่ไหนหรอคะ พอดี เราเเพ้หมัดเหมือนกัน หายามาทา สองเดือนละยังไม่หายเลย ตุ่มมแดง เตมขา อยากหายมากค่ะ