ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• ขออนุญาติอัพเดท ลูกสุนัขครับ สายเลือด( MINIONE vs LIL50 )
    รูปแรก ped พ่อ
    รูปที่สอง ped แม่
    ตัวแรก CABUTO ครับ
    ไฟล์แนบ
    11112.jpg 64K
    22222.jpg 91K
    IMG_0188.JPG 40K
  • ตัวที่สอง CHICHARITO ครับ ( เด็กผีครับ อิอิ ):030:
    ไฟล์แนบ
    IMG_0196.JPG 64K
  • :030: ว่างๆๆเดี๋ยวมาอัพที่เหลือนะครับ แอบถ่ายมาได้แค่นี้ พึ่ง5วันเอง กำลังเห่อ:030:
  • CHICHARITO :o012: ผีตัวจริงเลยครับ ขนาดจะยิงยังหลอกว่าจะใช้เท้ายิงที่จริงใช้หน้า:o028::o028::o028:
  • CABUTO ชอบชื่อมากครับ กะจะตั้งชื่อนี้อยู่เหมือนกัน สีก็เหมือน ด้วย
    (CABUTO ใน ไอ้เขี้ยวเงินนะ สุดยอด ชอบๆ)
  • สวัสดีครับคุณ PHULUCKY:005:
  • พี่โค้กผมโทรหาพี่ไม่ติดเลยครับพี่ ผมว่าจะคุยเรื่องเสื้อหน่อยคับ
  • โทรศัพท์หาย ครับ ไม่เหลือเบอร์ใครเลย ต้องรอขอเบอร์เก่าครับ
    งัยก็ทาง เมล์ก่อนก็ได้ครับ คิม
  • ได้ครับพี่ ส่งแบบลายเสื้อให้ผมหน่อยนะครับ superkimcombo@hotmail.com ขอบคุณมากครับพี่
  • เมล์ไปแล้ว นะคิม