ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ฝากให้พี่ๆๆ พานหิน คับ พิด,โลก
  • พอได้ไหมคับ พี่
    ไฟล์แนบ
    05.jpg 98K
    042.jpg 104K
    032.jpg 112K
    022.jpg 111K
    0117.jpg 94K
  • 1
    ไฟล์แนบ
    ม4.jpg 69K
    ม3.jpg 89K
    ม2.jpg 80K
    ม1.jpg 92K
  • ล่ำ บึ๊ก สวยครับ
  • ท่านประธานถ่ายรูปซะไอ้แอลสูงปรี๊ดเลย
  • ขำๆๆคับ กำรังฟิดอยู่ บลูลี่เวย ยังไม่มา
  • BULLY WHEY ยังไม่ถึง..!!! ฮ่า..ฮ่า..ฮ่า
  • :o001:หมาสวยจิ ถ่ายมุมไหนก็สวยคับ ไอ้แอล มันพึ้งมาอยู่กับผม ได้ไม่ถึง เดือนเลย เดียวมาดู อีก 2 เดือนดิ บึกลำเตี่ย ถ่ายมุมไหนก็ สวยยยย มันจะเป็น พ่อพันธ์ ชั้นเลิด แล้วววว สาวๆๆ จะต่อคิวกันเป็นหางเว้า:o003:
  • แล้วมีสาวๆ ต่อคิวท่านประธานหรือยังครับ อิอิ

สวัสดีคับท่าน :015:
  • หมาหล่อมั่กๆ
  • หมาสวยมากๆเลยครับพี่
  • มันหล่อเหมือนเจ้าของมัน อ่ะพี่ อิๆๆๆ
    ไฟล์แนบ
    239.jpg 88K
  • ผม ว่า เจ้า ของ ออก แนว โหดๆๆๆ..มาก กว่า มั้ง..อิอิ...

แฮะๆๆ ..ล้อ เล่น คัฟ..........

...จัย ดี จะ ตาย..ประธานพิดโลก อ่ะ...............(พรุ่ง นี้ เลี้ยง ดั้ว นะ!!)..อิอิ
  • มาแล้วบูลลีเวย์แต่ไปพิดโลกไม่ถูก...ขำๆ
  • ไอ้แอลตัวนี้ สุดสุดไปเลย ออยืมจูงเล่น 2 วันนะพี่ อิอิอิ.......
  • สวยคับพี่น้อง:063::063::063:
  • ถ้าตัวเมียที่บ้านเป็นฮีท ยืมมาจูงเล่นที่บ้านซัก 2-3 วันนะบอย
  • ไอ้ แอล มั
  • ไอ้แอล มันสวยในแบบของมันอยู่แล้วคับ เดียวเจอของผม (จะหนาวกานนนนนนนนนนน)
    ไฟล์แนบ
    trilow[1]3.jpg 55K
  • น้องในทีมลองแบ่ง BULLY WHEY มาให้ใช้แค่ครั้งแรกรู้สึกได้เลยครับว่ามันกินได้เยอะขึ้นหมดถ้วยเลยครับ ไม่ทราบว่าตามร้าน pet shop ทั่วไปไม่มีวางขายบ้างหรอครับเห็นน้องเค้าบอกว่าต้องโอนเงินไปแล้วคอย sms แล้วรอรับของที่บ้านครับอยากซื้อใช้เองครับ
  • az ใช่พี่เต้ป่ะครับ
  • ในpet shop ไม่มีขายครับตอ้งโทรไปคุยกับเจ้าของเค้าครับ 0849417278 พี่บิ๊กชิว..บิว
  • :002:ขอบคุณครับพี่ MATPANHIN เดี๋ยวผมฝากน้องเค้าซื้อก็ได้ครับของน้องเค้าใกล้จะหมดแล้ว เดี๋ยวเค้าสั่งใหม่แล้วผมค่อยฝากไปด้วยก็ได้ครับ พอดีไม่ค่อยอยู่บ้านทำงานเป็นพลัดครับ ส่งมาไม่มีคนอยู่ ต้องไปเอาที่ไปรษณีย์ ไกลมากๆเลยครับผมให้ส่งอะไรมาบ้านเหนื่อยทุกทีเลยครับ
  • คุณ ouzaa55 ครับ...... ผม az พี่เต้ถูกต้องแล้วครับ แวะมาทักทายที่ปักหมุดพิโลกได้เลยกลุ่มเราฮากันตลอด ยินดีต้อนรับครับ..........
  • ผม อู๋ ไงพี่เต้ ou_ouzaa@hotmail.com
  • จำได้แล้วอะ โทษทีๆ ฮาฮาฮา555+++++++++
  • หมาเทพ
    ไฟล์แนบ
    f334.jpg 104K