ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

รบกวนผู้รู้ตัดแล้วมันจะตั้งรึเปล่าครับ
  • อยากทราบว่าลูกหมาจะ2เดือนหูข้างนึงมันพับไปข้างหลัง พออายุครบจะพาไปตัดหูไม่ทราบว่ามันจะตั้งรึเปล่าครับ ถ้าไม่จะได้ไม่ตัดเพราะดูๆมันก็แปลกดีครับข้างนึงพับไปข้างหน้าอีกข้างพับมาข้างหลัง ขอบคุณครับอีกไม่เกิน3อาทิตย์จะพาไปตัดแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_02583.jpg 120K
  • ให้หมอดามดีกว่าครับ
  • ผมกลัวว่าตัดแล้วจะไม่ตั้ง ถ้าเป็นอย่างนั้นก็จะปล่อยไม่ตัดครับดูมันกวนๆดี ผมลองจับตั้งดูหลายครั้งแล้วยังงัยมันก็ไปข้างหลัง กะจะตัดเบอร์2 สั้นๆหน่อยมันจะได้ตั้งง่ายๆครับ ตัวพี่ชายมันอาทิตย์เดียวตั้งเด่เลยครับ หลังตัดกินแคลเซียมของหลวงพี่หนุ่ยวันละเม็ด หลวงพี่ยังไม่กลับใครจะได้ให้ละทีนี้
    ไฟล์แนบ
    Picture 0102.jpg 97K
  • ชลบุรีเลยพี่ท่านของผมไม่เคยดามเดี๋ยวหัวขยายหน่อยมันก็ตั้งเอง
  • มันไกลละครับ ถ้าไปตัดถึงนั่นก็ต้องค้างกันซักคืน เดินกินเบียร์ไปให้ทั่ว ดูสาวๆรูดเสากันหน่อย มิยาบิ ชวนเจ้าพ่อหนังแผ่นไปด้วยอีกซักคนเข้าทางเลยมั้ยละ แล้วเราก็บอกคนที่บ้านหมอวางยาหนักหมามันมึนต้องนอนดูอาการซักคืน แจ่มมั้ย
  • นั้นไงๆๆๆ เป็นซะอย่างเนี๊ยๆๆๆ อ้นไปด้วยเลยงั้น หมาตื่นแต่คน หมดแรงป่าวพี่ยุ่น
  • ลูกหมาตัวนี้ สีแปลกๆ ระว้งจะกลายสี
  • มันจะเป็นสีอะไรครับ แก้มมันเป็นลายเสืออ่อนๆ ที่ขามีหน่อยๆทุกๆข้างเลย แม่มันเป็นลายเสือครับ ผมว่าได้แม่มันมาหน่อยๆ ผมก็เคยเห็นแต่สีบูลล้วนๆ อกขาวบ้างตัวนี้มีคิ้วด้วยครับ 2 ข้างเลยแต่ก็อ่อนๆไม่เข้ม ถ้ามันจะกลายสี มันจะออกเป็นสีอะไรครับ ช่วยตอบหน่อยครับน้าผี
  • รูปพ่อกับแม่มันครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_15432.jpg 51K
    IMG_0806.jpg 53K
    IMG_08043.jpg 52K